Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Men Spa PVT ! Cảm xúc dạt dào !

Dũng Lựu Đạn

Thành viên mới
Thân Chào tất cả anh chị em box MS !
Chả là trưa qua ngồi với ông bạn ăn bún đậu làm vài quại bia.
Sau vài chai tinh thần phấn khởi, bản năng trỗi dậy. Mình và ông bạn rủ nhau đi MS.
1 loạt đề nghị được đưa ra . 5 6 chỗ thân quen mình và ông bạn đều đi nhiều lần. Nghĩ bụng đi thử chỗ mới xem có cảm giác gì mới không. Nghĩ đến Men Spa đang nổi .
Cập bến Men Spa lúc 2h . Gặp bạn quản lí. Ăn nói khá nhẹ nhàng.
Mình nói luôn là lần đầu đến chơi (đây là 1 cách thử của mình dù đi bất kì đâu, để xem sơ vít có theo kiểu ăn cắp không)
Ấn tượng đầu tiên là bạn lễ tân chỉ nói mình 1 câu : ANh yên tâm . Không để anh phí tiền, nếu anh không thích ! Em đền anh tiền phòng . (Nghĩ bụng mày mà không cho ông như lời mày nói thì ông cho mày xô ứt vào cửa hàng. :)) )
Theo kinh nghiệm bồ dô toite mình chọn em số 02 cho ông bạn, và em số 06 cho mình .
Đáng buồn là em số 02 đi làm muộn, em 06 hình như nghỉ dài hạn. Nên không chọn được.
Nhắm mắt đưa chim ! Random .
Mình được bố trí lên tầng 5. Bạn mình cùng tầng .
Lên đến nơi cảm giác đầu tiên là có 1 sự không thoải mái. 1 chiếc camera ở góc, chiếu ra cầu thang máy và vào cửa phòng mình ! Mình mắc bệnh dị ứng camera .
Vào phòng mình đợi khoảng 5p. tranh thủ trút toàn bộ xiêm y. Tênh hênh luôn.
1 bạn nữ(đương nhiên là nữ) đi vào, người miền trong. Ấn tượng tốt, mặt mũi ưa nhìn, có nét dâm. Bụng hơi to. Nhưng ngực to, mông tròn căng. Mình chim ưng. Em ý vẫn nhẹ nhàng hỏi em làm cho anh được không. Mình gật đầu .
Đến đây là đoạn cao trào luôn . Mụ đấy sà luôn vào mình, dí 2 quả bưởi diễn vào mặt mình, cũng khêu gợi sờ mó chim cò. Nhưng nói thật lúc đó rất muốn. Nhưng mới ttả bài vợ đêm hôm kia, trả bài bạn gái đêm hôm qua. 2 đêm 3 cái và mình không ngủ đươjc 1 đêm nên chim cò hưởng ứng chưa cao .
EM gái vẫn nhiệt tình bảo mình tắm. ok. xoa bột ngọc trai lên người . trong lúc xoa lại mút mát tai mình. Cũng ổn.
Tắm rử + mát xa mình không bàn. Mát sa tay nghề ổn. Theo em nói đã từng làm ở mường thanh hoàng mai 4 năm .
Đến lúc thư giãn. em gái chỉ nháy mắt dâm đãng nhìn mình. Nói thật mình mới thức đêm, lại giả baiò giả vở. Không muốn lắm nhưng thôi thì thử. Không hi vọng lắm là thoả mãn.
Em gái đánh vật với mình. BJ không bao, Ngậm lít tơ rin thích thích là. Vậy là có hứng,(không nghĩ là em đó làm tốt vậy) Đá bi múa cột cực sung . Mình cũng ngỡ ngàng vì tê. Sau khoảng 20p mình CIA .
2 a e nằm một lát. Gợi ý mình cái nữa. Mình xin kiếu. Hẹn sau . Bo 5 lít ( xin lỗi các a e vì mình quen bo như thế )
Xuống lễ tân, gặp cậu dẫn phòng, hỏi anh cảm giác, mình chỉ trả lời: Chưa nói được gì, vẫn còn phê. :D
Bạn mình làm em 09 (hình như 08 và 09 là 2 chị em dắt nhau vào đây ) Thấy bạn mình có vẻ mệt mỏi, khoe làm 2 cái. Lúc vào 1 cái và lúc sau 1 cái nữa . Bạn mình bo 2 lít . (Không thấy em đó vòi vĩnh hay xin thêm) . Cảm nhận bản thân. Nên bo thêm. Nhưng thôi tuỳ người tuỳ tính .
Đánh giá chung về Men Spa :
1. Về CSVC : Mình cho 6.5 (vì mình yêu cầu rất cao)
2. Về lễ tân : 9+ vì thái độ
3. Về nhân viên : 8 vì Sơ vít +1 vì thái độ ngoan ngoãn hay hỏi ý kiến khách hàng
4. Về giá : 280k / vé Vip2 = 9 điểm về giá cả hợp lí .
5. Về vấn đề tiền tip, tiền bo : Theo giá anh em không thấy phản ứng gì dù bạn mình BJ 2 lần
Túm váy : Hài lòng, còn quay lại nhiều lần .
Cảm ơn a e đã đọc và cảm ơn bồ dô nào đã share cho a e chỗ này. Đồng cám ơn hãng bia Hà Nội đã cho anh em thêm khí thế để vào đây .