Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

" MÂY MƯA" VỚI BÉ CƯNG SỐ 18 HOA KIỀU SPA

nguyenquoc976

Thành viên mới
Nghe tin em 18 hôm qua comeback lại Hoa kiều . Phải book ngay ẻm từ hồi sớm sợ không gặp được. Nay t quyết định dâng hiến bản thân mình cho ẻm, hồi hộp bồi hồi. Thật su mà nói đi matxa nhiều lần nhưng chưa bh cảm giác như v, chắc là duyên tiền định goy 😅🤣
Vào đến quán thì lễ tân làm thủ tục cho mình như mọi hôm rồi lên phòng chuẩn bị đóng phin " Sếch"
Phòng bên này khá bắt mắt và sang xịn mịn. Nói gì nói ưng ngay từ lúc bước vào rồi ,combo xông nước, xông khô,toilet tiên nghi. Giống spa hơn ae ạ.
Theo cảm nhận của t thì gương mặt của em 18 gặp đã ưng từ ánh mắt đầu tiên, giọng ngọt chất miền tây, ngoại hình nhỏ nhắn xinh xinh .
cười đẹp nhìn cứ dâm dâm
__ CÒN PHẦN QUY TRÌNH CÁC BÁC TỰ THẨM ,KHÚC NÀY PR CHÚT BẮN PHÁO BÔNG KK_____
+V1 tuyệt phẩm hàng thật, mềm mịn non như e bé
+V2 eo thon thả, múp máp ôm sương sướng
+V3 : mẩy căng doggy thì thôi r lượm ơi
V+4 : đã thẩm nước tràn đến ăn tay nuôn😂🙃
== SerVice: Làm đầy đủ hết các quy trình từ A đến Z cảm mang lại cảm giác trọn vẹn, phần nuru rất phê và sương sướng. ,da của ẻm mịn hai cơ thể sát vào nhau. Muốn bế về nuôi luôn
Thái độ của e 18 rất vui vẻ, nhiệt tình, tận tâm yêu nghề quá bé à.Nhiều câu chuyện ẻm kể mà t cười muốn thụt cái chim vào bên trong.
Tổng kết, đây là một buổi trãi nghiệm mình thấy xứng đáng và hoàn hảo. Nhẹ nhàng, tình cảm dễ thương. Sẽ làm khách ruột của số 18 . Chỉ là em thôi. Không gặp được em đi về 😄🤣
Ticket 890k ,bữa đi săn mả giảm 30% còn 1500k 🤑
( Do mình cũng nói là biết e từ trên diễn đàn nên ẻm cũng k ngại để lại vài pic cho độ uy tín cao)

Đính kèm