Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mất sức vì em 08 Nhạc Dương Lầu

Jack June

Thành viên mới
Chiều buồn lang thang trên đường trong đầu ko có nghĩ gì đến massage này nọ nhưng rồi đưa đẩy thế nào mà lại chạy đến Nhạc Dương Lầu (chắc thói quen :v)

Vào quán book phục vụ random. Nghĩ đang buồn nên đỏ đen tại số. Đợi 5 phút em 08 bước vào nhìn ưng con mắt luôn, da trắng, xinh xắn đáo để. Sau màn chào hỏi em bảo giúp mình cởi đồ và nằm lên giường để em khởi động massage, nói chung là ngọc trai trên từng centimet. 2 ae vừa nói chuyện vừa massage rất vui vẻ thoải mái làm mình cũng thấy vui. Khoảng 20 phút là công đoạn 2 xông hơi và tắm bồn sục. Em luôn dặn mình là mất tiền phải hưởng thụ để có sức khỏe cho công đoạn mất sức khỏe tiếp theo. Cũng hợp lý. Em tắm cho thằng em mình kỹ nhất vì chắc em biết tẹo nữa là phải tác nghiệp với nó nhiều nhất.

Xong đâu đó là giai đoạn mất sức mà ai cũng muốn. Em cởi quần áo nuy hết, mình nằm tận hưởng cái lưỡi của em khám phá cơ thể của mình, tới đâu giật tới đó. Cuối cùng mình cũng out trong miệng của em khi đã cố gắng kìm hãm nhưng ko thể kháng cự.

Em 08 này đấm bóp chuyên nghiệp, rất chịu khó, mình thấy em toát hết mồ hôi cũng thấy thương thương nhưng cũng động viên em mỗi người mỗi việc cần phải cố gắng mới mong ở lại đất Sài Thành.

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
Em 08 huyền thoại này sau dịch có còn làm không nhỉ mọi người??? Tính mở bút sau dịch e này