Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massge kingclub 18 Hoàng Cầu mới, với cặp đôi 18.39

MinhAnh79

Thành viên mới
Lại một tuần trôi qua, Tuần trước em bạn công việc lu bu không kịp lên sóng tranh tài cùng anh em, Sau đây trước khi lên sóng bài viết tuần thứ ba: Em MA xin Chúc các sếp trong BQT, Cùng toàn thể anh em “Congdongx” Luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, có một buổi cuối tuần xuất hết sức mình lên trên những khuôn mặt đáng yêu...
>~> Sau giải tuần đầu tiên của [ EV2020 - BKM ] Viết về bé 42 Massage 197 Xã Đàn, Thì Em bận rộn công việc sắp cuối năm mà quên đi rằng cả chục ngày qua mình chưa nhớ tới em má hồng đào nào cả. Qua chuyên gia tư vấn tình dục Massage Thiên Địa em được biết tại “KingClub 18 Hoàng Cầu mới” Đang có đào tiên ngon lành mà giá lại bình dân thế là em book vé qua thưởng đào luôn không nỡ mất phần...
1. Vị trí & Cơ sở vật chất : ( Đánh giá 6 Điểm ).
- Massage “KingClub 18 Hoàng Cầu mới” Đ/c số 18 mặt đường chính phố hoàng cầu mới lên tìm khá dễ. Về cơ sở vật chất thì khá cũ và thiếu thốn ( làm trên phòng đầu tầng 2 mà muốn đi vệ sinh phải chạy xuống cuối tầng triệt mới có ) Nước nóng thì đợi lâu làm xong mình và em nó trần truồng co ro trong phòng tắm đợi 5" mới ấm ấm đủ để được tráng người
2. Về lễ tân, phục vụ: ( Đánh giá 8 Điểm )
- EM vừa mới đến nơi em lễ tân xinh gái nhìn ngon nhuốt lưỡi đã mời hoa quả trà nước và tư vấn cho khách khá nhiệt tình... Sau khi được em nó tư vấn cặp đôi chị em song sát ( Một chị thúy kiều, còn Em là thúy vân, )... Lên lữ bố em mạnh dạn bước lên xích thố tay mang họa kích chốt luôn 2 Tiên nữ mang trên mình 4 quả đào tiên 18,39 này rồi xung trận.
3. Tổng quan về kỹ thuật viên và đánh giá cuộc chiến: ( Đánh giá 8 Điểm )
Nghe em lễ tân tư vấn 39 ngực tấn công, mông phòng thủ và fullservice, còn em 18 thì non tơ má hồng đào, cặp đồi này mà song kiếm hợp bích là tuyệt hảo lên em tâm trạng khá hào hứng...
>>> lên phòng 5" thì 2 bé bước vào*** Tổng quan 2 em KTV <<<
- Em Ms39: Sn 93 Cao khoảng 1M50cm , Da ngăm mềm mát, DZú to, loz to múp mà hơi nước, có khuôn mặt khá dâm, chuẩn mông căng đét. hợp Doogpyhơn là Massage.
- Em Ms 18: Sn 99 Cao khoảng 1M57cm , Da trắng sờ mềm mịn, DZú vừa tay eo khá săn trắc, loz to múp với nhiều nước, có khuôn mặt khá xinh, nụ cười duyên mông cong tớn.
#Trận chiến bắt đầu: Hai em có vẻ phối hợp khá nhịp nhàng, bước vô chào hỏi xong là 1 em trải khăn, em thì bật nước sau khi chuẩn bị xong thì cuộc chinh chiến chính thức được bắt đầu bắt đầu...
#Quá trình khởi đầu hơi kém ( Vì đã mua vé víp vé king full rồi mà ktv vẫn hỏi em có phải tắm chung với anh không, hơi nản vụ này ) rồi, tắm chung, Ms khỏe các kiểu thì như mọi khi không có gì đặc sắc so với bình thường lắm.
.... Nhưng điều bất ngờ luôn ở phía sau đó là sự nhiệt tình và kỹ thuật song kiếm hợp bích service của các em khá cao siêu và chuyên nghiệp dưới vừa có em thúy vân Bj chăm sóc thì trên đã thấy em thúy kiều ấp mông cho lếu lều, khi vân liếm tai, thì kiều lại liếm Ass, khi kiểu sóc lọ thì vân lại cho ngậm đao trinh nữ và cứ thế luân phiên nhau thôi cứ gọi là 36 chiêu 72 thế liên hoàn...
>~> Khiến cho thân em lữ bố đánh thắng trăm trận chiến mà lúc này vẫn để tay rơi họa kích rồi thì ngã ngựa thảm bại >~> Sau khi tiếp 108 hiệp quần lôi phong sát uy dũng nơi xa trường em chúng chiêu thức xuất huyết trắng ào ào lên người 2 chị em mà chấp nhận bại trận... Trận đánh này em khó mà quên được ( Mà sẽ thiệt thòi cho bác nào chưa thử cặp siêu phẩm này lắm đấy ).

4. Giá vé + Típ min:
- 400K tiền vé ( Mình được free do đây là quà của mình khi nhân được giải 2 Của tuần thứ nhất ) + 700K tiền tip/ 1 em. x2 = 1tr400k.