Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massager Thôn Quê - Đối diện cổng làng lụa Vạn Phúc

Dũng Lựu Đạn

Thành viên mới
Về vị trí :

Mình đọc 2 bài report của bác toite và 1 bác gì dig1234 thì nay có việc tại Hà Đông thì tranh thủ đi luôn, mình đến từ 1h trưa nhưng đến đấy đã thấy vài ba xe ở đấy rồi.
Mình đi theo đúng chỉ dẫn của 2 bác là nó ở đối diện cổng làng Vạn Phúc nhưng phải vòng đi vòng lại 3 lần thì mình mới xác định được cái vị trí của nó là ở đâu.
Ở ngoài biển của nó có đề cái biển là nhà hàng đồng quê ... gì gì đấy còn cái biển massager thì lấp ló đằng sau khá khó nhìn. Mình phải dừng lại ở đúng cái biển kia ngó mãi mới thấy, các bác đi thẳng vào là thấy quán ở góc bên tay phải, điểm trừ ở đây là nhân viên không nhiệt tình cho lắm khách đến cứ ngồi trong nhà ngồi nghịch điện thoại mặc khách cất xe chán chê đi vào tận trong phòng mới ra hỏi anh đi đấm lưng à, và ra về cũng không hỏi han gì mặc kệ khách dắt xe ra tự về.

Về giá vé :

150k

Về cơ sở vật chất :

Phòng ở đây thì khá đơn giản có 1 giường, 1 phòng xông, 1 bồn tắm, 1 bộ bàn ghế.
Cái giường massager ở đây không có cái lỗ để các bác úp mặt vào đâu nên nằm cho các em nó massager thì hơi mỏi cổ. Phòng cũng bé cỡ tầm 15m2 mà cảm giác nó tối tối không được sạch cho lắm, nhưng so với mức giá 150k thì có lẽ là vip trong phân khúc này rồi.
Ở đây được cái là phòng xông thì lên khá nhanh ngồi tẹo mà hơi nước bốc lên nghi ngút rồi, có một điều lạ lúc về đi qua mới để ý đấy là có 2 loại phòng massager 1 loại là full kính như ở các chỗ khác, 1 là cửa nhôm kính gồm 5 miếng ghép lại thành phòng xông.
Của mình là phòng xông 5 miếng nhôm ghép vào nó khá lỏng lẻo vừa xông vừa 1 tay giữ cửa để cho khí nó khỏi bay ra ngoài khá bất tiện. Còn phòng có full kính thì không biết là có giá vé cao hơn hay không mà mình thấy có phòng kính có phòng nhôm.
À quên ở đây còn 1 cái là cái sục không xài được nhé phòng mình thì thế các phòng khác thì không rõ lắm

Về nhân viên :

Mình định đi random nhưng nhớ đọc bài của bác dig1234 thấy bảo em Phương oke thì cũng gọi em nó thử.
Quả thật khi vào thì hơi bất ngờ vì quả răng hở lợi của em nó, nhưng mình không quen đỏi nhân viên nên bảo em nó làm luôn. Em này thì được cái cao nhưng da ngăm đen, mới làm được 2 tháng thôi nhé các bác chứ không phải làm lâu nên kỹ năng massager chỉ ở mức tạp được hơn các chỗ giá rẻ khác một chút thôi.
Nhân viên ở đây thì không biết có đồng phục không nhưng nay em làm cho mình mặc bộ váy ngắn màu xanh, ở trong mặc tận 2 quần lót @@ 1 màu đỏ 1 màu đen, cái đen ở ngoài :v
Lúc đầu tiên thì mình nghĩ không làm được gì vì lúc em nó tắm cho mình thì không thấy rửa chim rửa cò gì cả có mỗi gội đầu và lau toàn thân thôi.
Nhân tiện đây cảnh báo các bác là : nếu muốn gội đầu hay em nó lấy xà phòng lau người cho thì nên mang ở nhà đi vì mùi của dầu xả và sữa tắm ở đây khá là hắc và nồng. Mình làm xong hết xả lại với nước rồi mà mùi vẫn còn nồng, anh em nào đi massage ở đây xong mà về với vợ với ny thì xác định bị bắt bài ngay.

Về thư giãn :

Như lúc đầu mình nói tưởng đây là 1 quyết định sai lầm vì em nó ko nhiệt tình cho lắm, nhưng đến lúc HJ thì thay đổi hoàn toàn, em nó tự động cởi dây lẫn áo ngực ra cho mình sờ thoải mái. Còn bảo mình anh nằm dịch ra ngoài em nằm với cho mình sờ mó gì thì sờ mó thoải mái, mình có sờ vào v4 của em nó thì em nó kéo tay mình lên, mình chơi bài luồn tay từ phía sau bóp mông thì cuối cùng cũng chạm được vào sờ thấy khá khô nên thôi.
Em này thì ngực đánh giá :
V1 : 5đ nhỏ và hơi nhão
V2 : 7đ không mỡ
V3 : 5đ mềm và nhão rồi
Thái độ : lúc đầu cho 5/10 , đến thư giãn cho 10/10
Sau khi đi xong mình bo cho em nó 200k (ở đây thì bo bằng tiền vé nếu bác nào hài lòng thì bo thêm cho em nó cũng được không cũng được)

Đánh giá tổng quát là khá oke sau rảnh có thể có quay lại, xứng đáng vị trí vip cho phân khúc 200, 300k vì có đủ xông, tắm, gội

Minh9xz

Thành viên mới
Địa chỉ cụ thể chỗ nào v ad e tìm k thấy