Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massager 37 - Xa La Nẻo Đường Mê Muội

Dân Massage

Thành viên mới
Lâu lâu lại có dịp ghé qua Hà Đông rảnh rảnh qua 37 Xa La làm bài report cho xôm
Về vị trí :

Các bác đi đường đến cổng chào khu đô thị Xa La thì đi thẳng vào đấy cỡ 50m nhìn bên tay trái là đề Massager 37 luôn các bác vào đấy là oke.
Ở đây thì nhà là biệt thự liền kề để xe trong nhà nên các bác khá yên tâm khoản gặp người quen ở đây lúc đầu mình đi qua thấy ko có xe nào tưởng vắng vào thì thấy có 3 4 xe bên trong rồi.

Về giá vé

Ở đây có 2 dạng vé :
180k 60p và 1 cái 90 phút mình không nhớ chính xác bao tiền nhưng các bác đi gói 60p là oke rồi.

Về cơ sở vật chất :

Phòng ở đây thì khá là rộng như phòng nhà nghỉ luôn cỡ 30m vuông gì đó có 1 phòng xông, 1 bồn tắm 1 tủ , 1 bàn, 1 ghế và 1 giường massager do phòng rộng mà ít đồ nên nhìn phòng nó cứ kiểu thoáng thoáng sao ấy.
Ở đây bác nào thích xông hơi thì khá oke vì máy ở đây lên khá nhanh thấy bật 1 tí đã nghi ngút khói rồi.

Về nhân viên :

Thấy các bác bảo em Hân, em Hương mình vào hỏi 2 em này đều không có mặt thế là random gọi bừa xem sao vào gặp mình là 1 em người cần thơ nhìn cũng tạm được.
Đánh giá như sau :
Mặt : 6đ
V1 : 6d hệ cam
V2 : 6đ có eo ót
V3 : 7d bt nhưng chắc vãi
V4 : hơi khô sờ vào chả thấy có tí nước nôi nào :v mặc dù em nó nói sáng h chưa có khách
Em này thì tay nghề massager cũng ở mức trung bình thôi không ổn lắm, còn thư giãn thì ko cho cởi váy ra sờ mà phải luồn tay vào, được cái em này mình sờ mông xong vòng lên sờ vòng 4 cũng không thấy phản ứng gì.
Nói chung do không nhớ tên nên không gt cho các bác được nói chung tổng quát em này cỡ 6,5 đ gặp lại cũng oke.
Làm xong mình bo em nó 200k em nó cũng cảm ơn lễ phép.

Tổng kết với mức giá cỡ 180k + 150k hoặc 200k thì đây cũng là 1 địa điểm cũng chấp nhận được cho anh em quận Hà Đông, nao rảnh chắc check nốt mường thanh với đại thanh nữa là đủ bộ.
Mừng các bác ngon chim