Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage xông hơi 204 Định Công Hạ - Chống vã

Dân Massage

Thành viên mới
Những anh em nào quanh khu vực Định Công chắc là đều biết quán này. Report dành cho những anh em chưa bao giờ thử và bác nào quá giang qua khu vực này có chỗ vào chơi :)

Địa chỉ: Số 204 Định Công Hạ. Có 2 cách đi một là đi từ giải phóng vào định công, qua cầu định công cứ đi thẳng rồi hỏi khu định công hạ hoặc là đi từ phía lê trọng tấn thì vào ngõ 192 lê trọng tấn, đi đến khi thấy ngã ba lê trọng tấn- định công hạ thì rẽ trái đi một đoạn là tới. Quán này hơi chếch một tẹo với doanh trại. Quán có biển massage xông hơi 120k/1H rất to.

Cơ sở vật chất: đến quán bao giờ cũng có người ở dưới trông xe, không thấy ai thì phải gọi. Phòng lễ tân nhìn hơi tối. Phòng massage ở tầng 2,3. Mỗi tầng 4 phòng. Phòng tắm và xông hơi ở riêng ngoài chứ không trong phòng. Đến đây lên tầng thấy mùi thuốc xông thơm thơm cũng thích, phòng xông ổn. Chỉ có phòng tắm nhìn cứ bẩn bẩn thế nào ý. Phòng massage ở đây thì rộng vcc, kể ra mà có phòng xông +tắm luôn trong phòng vẫn thoải mái. Trong phòng có 1 giường, 1 đôi dép, 1 tủ để đồ, 1 móc treo, 1 bộ bàn ghế nhỏ. Phòng thì cũng hơi tối nhưng được cái rộng rãi sạch sẽ, khăn ở đây nếu được dùng xong đều thấy được mang đi thay luôn.

Dịch vụ: tẩm quất, hj, xông hơi, tắm, giác hơi.

Vé và bo: Tic 120k/1H, thích trả luôn cũng ok hoặc không làm xong xuống trả. Không thư giãn không cần bo. Nếu muốn thư giãn thì chỉ có hj và bo 100k.

Nhân viên: Ở đây có khoảng trên dưới 10 em. Đồng phục chung là áo 2 dây hồng và váy bó đen, có lúc thấy mặc quần đen. Có em trẻ, có em dừ hơn, có em cao có em thấp . . . . Ở đây gọi nhân viên theo tên chứ không theo số.

- Sung: em này cao, trẻ, bác nào mà thấp thấp đi em này cũng ấn tượng lắm nha. Cười khá duyên và nhiệt tình. Đấm bóp khá bài bản ( tuy nhiên vẫn là thiếu so với em :D ) Hay bắt chuyện lắm nhé. Đặc biệt em này nói chuyện rất bạo và khi xoa đùi biết cách xoa bẹn kích thích phết ;)

- Chi: em này hơi dừ, cũng nhiệt tình với khách, đấm bóp tạm ổn nhưng làm hơi nhanh, cảm giác như lúc nào cũng vội vội cái gì ý.

- Thu: em này thấp,trẻ, trông mặt cũng được, thái độ thì thấy khá ưng. Ở ngoài phòng xông một tí chuẩn bị vào phòng em hỏi là: “Em đấm lưng cho anh được chứ ạ??” Ok hình thức chưa nói nhưng chấm điểm thái độ là 8 :D. Em này ngoan bù lại cho phần đấm bóp, lực hơi yếu và làm không đủ bài. Ai thích nói chuyện nhiều thì đi em này cũng ok, cũng hay chuyện phết.

P/s: trong tầm giá 120k mà các bác muốn có xông hơi, tắm và tẩm quất lành mạnh khỏe người thì có thể ghé tới quán nhé. Còn phần thư giãn thì nói thật ở đây làm hơi buồn ngủ nếu không muốn nói là rất chán. Không có dầu và đa phần các em đều làm khá tốc độ, cố làm thì về sưng nha ha ha ha. Có thể mỗi người gu khác nhau nhưng em thấy vậy ;) Một phần vì kĩ thuật của các em còn non khoản này, một phần các em bảo chủ quán không cho nên là cứ vừa làm vừa nhìn ra cửa ( chỗ này ô cửa kính hơi lộ, bác nào mà cao > 1m70 là nhìn trong rõ lắm luôn) nên là thư giãn cũng không thật sự thoải mái. Chỉ có cái là nếu bác nào thích có cảm giác hơi lén lút một chút thì được :D Nói chung chỗ này vào đấm bóp, xông hơi với tắm ok, thư giãn thì chống vã ;) Chúc anh em ngủ ngon.