Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Xmen - không có gì đặc sắc

Hoài Niệm X

Thành viên mới
Chào Anh em đồng dâm congdongx :))
tối nay, có kèo trâu giật tại bia hơi Mai Hương, chợ hoa Vạn Phúc - Hà Đông

nhậu xong, cả 4 anh em đi massage thế là ghé sang quán X - Men cạnh đấy cho đỡ mất thời gian.

em đi masage vài nơi, rồi nhưng lâu lắm mới bị cảm giác hơi hụt hẫng như hôm nay. cảm giác mất tiền mà không được thoải mái lắm.

Sau màn xông sục, tắm táp như bao cơ sở khác thì đến màn massage.

trong lúc em nó massage, mình vừa sờ cái thì em nó bảo em buồn, anh cứ để yên cho em massage xong rồi tý em thư giãn cho, thế là cụt mẹ hứng.
Mọi khi đi các chỗ khác như mimosa, oasis, geisha hay swettlady thì thoải mái hơn, có sờ xoạng, các em nó chỉ bảo a đừng làm e đau hay em máu buồn thì mình cũng biết ý không làm quá đáng.
Massage xong thì cũng đến mà thư giãn BJ, tuy nhiên ở đây không thấy có bài nude trườn như mấy cơ sở kia, tự nhiên thấy hơi hụt hẫng. Em nhân viên thì chỉ miệt mai BJ, chứ không có 1 số trò khác như em đã được trải nghiệm :(

vé 450k
tip 500k
Em nhân viên của em về cơ bản khá ổn, cao tầm 1m6 da trắng vú vừa phải, khá teen người miền tây, tại em mất hứng lúc sờ lên chán chả buồn hỏi tên và cũng ko nói chuyện gì.

Cơ sở vật chất thì ổn so với các cơ sở khác
túm váy: không hài lòng vì tổng thiệt hại cũng ngang mấy chỗ khác, nhưng chất lượng dịch vụ thì không như mong đợi của cá nhân em.