Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Vip Windy Thông Phong - Nơi của những nghệ sỹ thổi Tù Và

Dân Massage

Thành viên mới
Cũng lâu lắm rồi mới có thời gian rảnh rỗi sau bao ngày mò cua bắt ốc vì cuộc sống mưu sinh.Lại trở về với Thủ Đô.Nơi, thủa còn thơ ngày 2 buổi lên giường - Yêu quê hương qua từng con bướm nhỏ.Với những vụ chém nhau như phim chưởng, những pha diễn ướt át bên hồ thuyền Quang và tình tiết đái bậy sau gốc cây xà cừ ngã 4 sở mà lòng thật bồi hồi xao xuyến.Một mình bên ly cafe đắng nghe tiếng mưa tí tách rơi như những âm thanh của nghệ sỹ Saxaphon Hồ Ngọc Hà,Tiếng tù và của casy Tóc Tiên .Bất chợt nhớ tới Oasis, Sakura...và gần đây nhất là cơn bão Gheisha đã cuốn trôi không ít lượng tinh binh của các đồng dâm. Mở LX.mỹ đập ngay vào mặt là bài RP của bác "Chim vờn bướm 90" về Massage Windy ngày mưa gió. Nghĩ mình đã là thằng tuổi tý lại xếp cuối đàn, từ trước toàn ăn theo và học hỏi kinh nghiệm các bác lão thành, nên quyết tâm chuột bạch để đánh giá một cách chân thực nhất tránh trường hợp láo nháo pháo ăn xe.Phi thẳng xe qua ngõ Thông Phong, Tôn Đức Thắng mà không quên bo cho em chủ quán cafe xinh đẹp phát ngắm thằng ku em đang cương cứng. Sơ bộ đánh giá về Vip Windy cho anh em đồng dâm là :
  1. Vị trí : Khá ok, trong ngõ Thông Phong ( Sau cái KS Windy) khá kín đáo, để xe dưới hầm cho dù các bác có đi xe biển xanh, đỏ, tím vàng thì vẫn thoải con gà mái, có tiểu đệ trông xe cõng các thượng đế ra thang máy lên T4.
  2. CSVC : Nói là Vip nhưng thực sự chưa hẳn ( chưa thể sánh tầm như Sakura...) Được cái phòng ốc mới, hơi nhỏ nhưng có cảm giác ấm cúng, phòng xông hơi tắm tráng, Bồn sục, tủ để quần áo, giá để giầy, tông, zep, khép kín trong phòng, ánh đèn có cảm giác thật Romantic.
  3. Giá cả : Lên quầy được ku em lễ tân giới thiệu các gói và dịch vụ như.
- 300K - ( thời gian ko nhớ rõ hình như 60P)
- 400K - 90P
- 550K - 120P
- 900K - 120P cho Phòng đôi ( 2 nam và 2 nv chung phòng, trong quá trình thư giãn có thể đổi nhân viên bú mút qua lại đến bao giờ chán thì thôi - cái này mới chưa thử)
các gói có tắm sữa dê, ngọc trai nếu các bác yêu cầu.Chủ mới nên sửa chữa cải tạo lại khá sạch sẽ. Trong thời gian từ giờ đến cuối năm giảm 25% vé, Ku lễ tân còn bảo nếu anh gọi trước thì vé sẽ giảm 50% ( cái này các bác chú ý nhé ).
4. Nhân viên : Có khoảng 15 nv thấy bảo toàn em teen teen, đọc rp trước định chọn em 02 như Nhật Kim Anh gì đó,nhưng quan điểm đã CB là phải Random để tìm ra nhân tố bí ẩn còn gửi lên VTV3 tham dự chuyển động 24h.Em chọn gói 4 lít đc ku em dẫn vào phòng, lát sau có 1 em bước vào....ơ..ơ...Cầm Gheisha phải ko ?...Nói về Cầm trước ở Gheisha thì có khá nhiều bài RP ấn tượng với hàng nghìn lượt View, hàng trăm comment kích dục và hàng ....thanks và tín dụng. Thậm chí nghe đồn có bác còn lấy ảnh chụp bím em đưa lên làm hình nền cho điện thoại Iphone 6S Plus ( :p:p Chém tý nhé :p:p) Trước mình đã từng gặp em 1 lần sau mấy lần đợi chờ như xếp hàng chờ mua bánh vào dịp tết trung thu và như các cháu xếp hàng vào thăm lăng bác ngày tết thiếu nhi vừa rồi. Vì quan điểm CB nên mình có bảo Anh muốn thử nv mới và chắc chắn lần sau anh sẽ qua gặp em....một lát sau 1 em teen teen bước vào tên Như số 16 nghe nói em này cũng từ GR sang, mình xa HN 6 tháng nên ko rõ thế nào. Ok luôn,Phải nói là em này thuộc hệ thần dâm luôn, cởi quần áo lên giường đc em tắm ngọc tr, mơn trớn từ đầu tới đít tầm 15p ra tắm bồn sục em kỳ cọ tắm rửa từ đỉnh đầu cho tới ngón chân, mình đang lê tê phê ngẩng lên nhìn em đã thấy từng mảnh vải trên cơ thể em đc gỡ bỏ từ lúc nào rồi, vừa tắm em vừa làm tình các kiểu, âm thanh rên rỉ kích dục vkl...ah...ah..anh bú vú em đi, anh móc em đi, CIA em đi, chút ra massage xong rồi làm phát nữa nhé.:):) mình CIA xong ra nằm cho em massage, nói về massage thì em chỉ ở mức trung bình khá, nhưng độ dâm thì có thừa,massage xong em hỏi anh thích thư giãn bằng gì? em đọc các kiểu như: Coca, Bạc haf, Rượu vang, nóng lạnh, Hoa quả, sữa chua...mình chọn sữa chua và cuộc chơi lại bắt đầu.Năm úp em xoa sữa khắp lưng rồi dùng ngực massage, liếm tai, gáy, lưng, từng cm trên cơ thể đc em chăm sóc kỹ lưỡng cùng với những tiếng rên rỉ hoan lạc và dâm dục. rồi em lật ngửa mình lên lại xoa sữa khắp người và bắt đầu màn bú liếm từ đầu đến chân, từ chân lên đầu, đang trong cơn đê mê thì em banh háng tôi ra rồi lại màn wc điên cuồng, đi lên đi xuống với chiếc lưỡi ma thuật em lại quay lên ngậm cà, đá bi, liếm cột, và màn BJ lốc xoáy, cả 2 cùng hoan lạc rên rỉ vang lên trong căn phòng nhỏ, mình vừa bú ti vừa móc lốp đã thấy những âm thanh nhớp
nháp chảy ra nhiều hơn và bắt đầu thấm đầy tay mình...ah..ah..anh làm em sướng đi...ah..anh ơi em ra...em ra ...lúc này em BJ lốc xoáy từng nhịp từng nhịp làm mình sướng tột đỉnh lại happy ending bằng màn CIA.......
Chốt hạ : Thoả mãn dục vọng khi tạm biệt chim én và chim cút,
thanh toán vé 3 lít ( giảm 25%) lần sau qua gọi trước thì vé chỉ 2 lít ( giảm 50%) Cái này khi đến mới bít.
Tip cho em ( Giá sàn là bo 3 lít, các bác thấy thoải mái thì 4 lít) em 2 phát bo em ý 5 lít tươi cười thoải con gà mái luôn.
Đánh giá chung thì đây là điểm massage khá hợp lý về giá cả và chất lượng trong thời buổi kinh tế hiện nay, khi mà lô đề bóng bánh toàn tạch và đồng dâm cả nước đang hướng về miền trung tôm cá xem anh Fomusa vẫn ngày đêm hoành hành.:p:p:p