Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Vip Sora - Ngọc Khánh: Ổn trong tầm giá – Quá đã với số 20

Tiêu Phong Bắc

Thành viên mới
Xin chào anh em. Lâu rồi mới quay trở lại box để review. Bắt đầu luôn.

Địa chỉ: Số 4 ngõ 84 Ngọc Khánh, để xe máy xuống hầm, an toàn kín đáo.

Dịch vụ: massage xông hơi, nuru, bj, cia, wc, pool party.

Nhân viên: Hiện tại ở đây và Soapy Hà đông là 1. Anh em nào muốn gặp em nào ở Soapy cứ alo trước 1 câu, quán sẽ điều nv sang để đỡ phải đi xa. Quán đều có đủ ảnh của nv cho anh em lựa thoải mái.

Giá: Có cả pool và hoa quả, nên tổng chi phí mỗi người là 1,3 triệu.

Trải nghiệm: Mấy anh em ngồi uống bia với nhau. Trình bày luôn là em newbie cần tham khảo về nhân viên, bác nào giúp em. Có một lão làng trong hội cho xem luôn ảnh 1 em mặt khá xinh và bảo sv đỉnh. Ok chốt luôn.

Tới quán ngồi 10 phút rồi lên tầng thay quần áo ra bể pool. Nhạc lên 5 phút các em bước vào. Cảm nhận đầu tiên là em này cao, gần 1m7, mình dây, mặt so với ảnh được 8/10 ( có thể hơi thoải mái chấm điểm mặt vì có ánh đèn mờ mờ), người miền Tây. Ok ưng. Các em chủ động mở bia và hoa quả bón tận mồm, hợp tác trong khoản lắc lư cùng anh em dưới ánh đèn. 20 này là mẫu hơi ít nói, nhưng nếu nói đúng chủ đề thì cực kì vui. Sau 1 phút thỏ thẻ tâm sự rằng trong các loại hoa quả, quả anh thích ăn nhất là bưởi thì em nhìn mình với ánh mắt đầy dâm dục cộng với cái liếm tai đầy kích thích, báo hiệu một buổi đi chơi vui vẻ.

Pool party xong là về phòng riêng, em tắm lại một lần nữa rồi lên giường mần thịt. V1 bình thường, nếu anh em nào mê V1 thì đây sẽ là điểm trừ. V2 không mỡ. V3 ổn được chăm sóc tỉa tót đàng hoàng, nước nôi không bàn vì quá nhiều dầu nuru không phân biệt được.

Trườn nuru kỹ, em này thuộc mẫu cần mẫn và có cái lưỡi ma thuật sẽ làm tê những con dê khó tính nhất. Liếm từ ngón chân liếm lên. Full sv nhé. Trườn sấp đã wc rồi lúc ngửa vẫn được wc tiếp. Cảm giác đê mê khó tả. Trườn V4 ổn, biết cách khẩu dâm vừa phải và đúng lúc để tạo độ nứng cho khách. Đá từ wc lên gần 2 quả bom lên rồi chăm sóc tới thằng em nhẹ nhàng, hj có nhưng ít, khi gần out thì ra hiệu cho em và cia, giữ rồi mới nhả, rất ổn.

Một vài lưu ý:

** Em này ở Soapy mang số 29, về Sora mang số 20, nên anh em nếu book thì bảo quản lý kỹ không lại nhầm em khác vì có 2 số 20.

** Hợp anh em nào mê sv tốt, không quá quan trọng ngoại hình. Ngoài điểm trừ là V1 hơi yếu thì mọi thứ là rất ổn.

Hết, cảm ơn anh em đã đọc. Chúc chơi vui.