Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Vip 686 Minh Khai

Gà Con Checker

Thành viên mới
Buổi sáng do đã tiếp mấy ông sếp nên đã quá là phê pha, thân mềm nhũn,đến chiều mới mò đc từ cơ quan về nhà. Trên đường về thế nào lại nổi hứng ( thằng em ngứa ngáy biểu tình ) thế là rẽ vào Massage Vip 686 Minh khai
địa điểm này chắc nhiều ae cũng đã biết, ở đây cũng có nhiều gói : 180,250,400,800k, mình chọn gói 250k cho tiết kiệm, mấy gói trên thì có cả tắm ngọc trai các thứ,gói 800 có cả 4 tay
Chú nhân viên dẫn lên tầng 3, vào phòng đợi 1 lúc thì em nó mới vào
Phòng ốc nói chung là cũng khá ok so với tầm tiền,sạch sẽ thơm tho, bồn xông và bể tắm chung trong phòng, em nhân viên thì mặt hơi dừ nhưng bù cái là 3 vòng cũng ổn ( massage thì mình thik mấy em xôi thịt 1 tí :)
Vào ngồi xông 2 phút thì mình chui ra luôn ( ko thik môn này lắm ), rồi ra nằm bể để em nó tắm táp kì cọ khá là kĩ.Rồi đến công đoạn đấm sờ bóp,khoản này em nó làm khá là bài bản,có nhiều chiêu trò khá hay khá thoải mái
Rồi thì công đoạn thư giãn,em nó hỏi mình " có mát xa chym ko anh"...bạo ghê...ờ thì ok
ở đây thì chỉ có HJ thôi các bác ạ, phải cái là em đang phê rượu quá nên em nó làm đến 15-20p mà chả có tí cảm giác j` :( thế là đành bảo thôi ko làm nữa( giá kể có BJ thì mình mới xuất đc)trong lúc em nó làm thì mình cũng quơ tay múa chân khám ngực em ý ,ngực mềm ko nhão ( ăn điểm ở vòng 1 ),chỉ hơi kéo áo xuống rồi sờ chứ ko tụt hẳn ra ,lần mò xuống bím thì do em ý mặc cái quần hơi chật nên mình chỉ khám qua loa ,Mình chỉ ko thik em ý ở điểm thái độ, có vẻ hơi khinh khỉnh ko chiều khách hết mực như nhiều chỗ khác
Em này tên Hà quê Cần Thơ, số 14, bác nào có số em khác ngon hơn thì bảo mình nhé.Cuối buổi tip em ý 2 lốp, ko ý kiến j`
Nói chung là trừ cái khoản thư giãn, thì các công đoạn: tắm táp, đấm bóp em ý làm khá là tốt :) gạ em ý đi nhà nghỉ thì em nó bảo " 2 củ nhé anh"..đậu má :))