Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Venus - Ngõ 31 KM - Hài lòng

Su Cà Na

Thành viên mới
Chủ nhật vừa rồi, ý định ban đầu của mình là check Ngọc Miu 7576 ở Ngõ 279 Giảng Võ. Trước khi vào hiệu thuốc mua Durex đã cẩn thận gọi điện lại confirm xem em có bận ko, em nói ko busy rồi mới vào mua 1 hộp hết 40k. Vào ngõ đập ngay vào mặt trước cửa NN là 2 anh nam giới, đội mũ lưỡi trai vs 2 xe máy đỗ cửa nhìn ngó loanh quanh, hết sức là lấm lét. Với bản tính đa nghi bất an trong lòng, nghĩ hôm nay mới 9/10, vẫn có thể có chuyên án vớt vét, nên mình đành lướt….(xin lỗi Ngọc Miu vì anh hơi nhát;))

Thôi thì đã ko check em Ngọc Miu, mình đành chuyển sang phương án 2: Massage. Đắn đó giữa quán gì gì ở Nguyễn Khang mà Toite4 vừa review với Venus áo yếm, cảm quan thấy có vẻ áo yếm ok hơn nên chốt Áo yếm Kim Mã. Sau đây là review của mình về quán này:

1. Vị trí:
Ngõ 31 Kim Mã, đi thẳng sâu vào bên trong, đập đầu vào tường là sân đỗ xe của quán. Ở bên ngoài cũng có 1 quán massage nữa nhưng ko phải là quán Venus. Đây chính là Massage M5 nổi (tai) tiếng ngày xưa thì phải, vẫn bài cũ: áo yếm massage, nhưng chắc nay đã đổi chủ.

2. Giá vé:

- 400k: xông sục tại phòng, massage 90p

- 500k: xông sục tại phòng, tắm ngọc trai, massage..

- 600k: éo quan tâm mức giá này nên chả nhớ.

Note: đợt này chủ quán đang áp dụng đi 4 lần free 1 lần.

Nói chung cá nhân mình khuyên anh em, cứ mức giá 400k mà nã. Ngọc trai ngọc gái gì tầm này, vừa đau vừa rát và chả biết họ bôi trát cái gì lên người mình (sorry bác chủ quán, mình chỉ muốn chia sẻ thật lòng, bao h có giá tầm 2tr tắm ngọc trai thì mình mới yên tâm để các em trát ngọc trai lên người mình thật:">)

Với mức giá này so sánh với các cơ sở tương đương (mình ko tiện nói ra) thì rõ ràng đang bị cao hơn đôi chút với cùng dịch vụ (HJ, BJ).

Mức giá 200k như bạn trước có review thì mình ko thấy ghi trên bảng tên, chắc nếu ae nào có nhu cầu sẽ được đáp ứng thôi ( mình ko hỏi chủ quán)

Anh em thiendia đến chỉ việc nói là mem trên thiendia sẽ được giảm 50k vào giá. Cái này chủ quán chắc đã quán triệt rõ ràng với nhân viên nên làm rất chuẩn. Lúc lên phòng mình đã bảo nv phòng: gọi cho a em ngon ngon vào tí, 50k anh cho mày luôn. Sau massage mình thấy rất hài lòng và trả hết 400k, nhưng cu nv vẫn chạy ra đưa lại 50k bằng được. Đến khi mình nói rõ là mình bo luôn cậu nv, cậu ta mới cầm lại. Đánh giá cao vấn đề này. Các bác đi trước dính phốt có lẽ vì quán mới mở, và chưa ra qui chế rõ ràng nên bị hiểu nhầm thôi. Mình nghĩ vậy.

3. Cơ sở vật chất:

Tất cả gói gọn trong chữ Bình thường. Cơ sở vật chất kế thừa từ cơ sở cũ đã đóng cửa nên tất cả mọi thứ đều đã cũ (nhưng ko nát), tất cả mọi thử đều đủ dùng giống như các quán khác cùng tầm giá.

TUY NHIÊN, ưu điểm mà mình rất đánh giá cao đó là khăn ở đây khá sạch và tất cả mọi thứ đều trải khăn. Giường nằm cũng trải 1 lớp khăn trắng, massage xong là bỏ thay khăn mới.

Mình cũng mới đến đây lần đầu, chưa có dịp xem các phòng khác thế nào, nên chỉ có nhận xét vậy.

4. Nhân viên:

Nhắc lại, mình mới đến đây lần đầu, chưa có dịp gặp nhiều em nên chỉ nhận xét dựa trên em nhân viên mà mình đi: RẤT ỔN. (Mình ko dùng từ tuyệt vời)

Mặt mũi ko xinh nhưng có nét, nhìn 1 hồi thì thấy cũng xinh xinh:)). Da dẻ không đươc trắng cho lắm. Ngực không trắng, đầu ti thâm nhưng dáng ngực đẹp, sờ nắn rất sướng.

CHƯA HẾT, sau khi nghỉ 1 tẹo, em ra rửa tay và vào tiếp tục xoa tay chân, đấm bóp nhẹ nhàng cho mình. Được 1 lúc, em lại xoa xoa thằng nhỏ ( lúc này đã xìu) và..”làm cái nữa anh nhé”. Mình chả nói gì, cứ kệ để em làm, chả biết thằng nhỏ có lên được ko vì thấy xoa 1 lúc chưa lên. Xong em lại tiếp tục nói chuyện phang phập kích thích, thằng nhỏ lại lên và tiếp tục lần 2=))). Vẫn HJ và 2 tay mình vẫn vần vò thoải mái 2 bên vú của em.

Nói đến đây chắc nhiều bác lại hỏi sao ko BJ: vấn đề là quan điểm thôi. Mình ko thick BJ ko an toàn, mình sợ lây bệnh link tink nên ko thick và chỉ muốn massage bằng ngực và HJ thôi. Trong câu chuyện vs em, mình vs em cũng thẳng thắn chia sẻ lí do tại sao m ko BJ. Em có vẻ cũng thick thick quan điểm và tính cách của mình ( cảm giác thế).

Tip: thực ra cái này như đã nói ở trên, trước khi làm mình vs em cũng đã trao đổi. Khi em hỏi, mình trả lời luôn: anh đưa em 1tr, em mang xuống trả tiền vé, còn thừa là của em. Em vui vẻ nhận lời. Với mình 1tr - 2 shot như vậy là ok.

5. Quản lý và nhân viên phòng:

Như đã kể ở trên, khi mình ra lấy xe rồi, cu dắt phòng vẫn cố chạy ra đưa trả lại 50k thiendia. Mình phải bảo Bo, thằng em mới rụt tay về. Nói chung chắc chủ quán đã rất nghiêm khắc và quán triệt triệt để.

Về anh chủ quán, niềm nở ngay từ khi vào lẫn khi ra. Khi mình ra xe chuẩn bị nổ máy, ông anh cố chạy ra xin số để sau có chương trình sẽ gọi or nhắn tin để anh em biết. Ông anh cũng hỏi han xem dịch vụ thế nào, cũng nhờ mình về viết bài review. Ok mình nhận lời vì mình thấy ok thôi.

Kết lại: có thể thời gian này, chủ quán mới mở và rất muốn lấy lòng nhiều ae để về review tốt, nên có thể mình là 1 trong số những chú ăn may được chủ quán quan tâm yêu cầu nhân viên làm nhiệt tình. Tuy nhiên mình rất đánh giá cao sự hợp tác và cầu thị của chủ quán, điều đó thể hiện rõ từ khi vào cho đến khi ra, họ luôn ghi nhận mọi đánh giá và nhận xét của ae mình để nâng cao dịch vụ. Trong quá trình nói chuyện vs em nv trong phòng, em cũng nói: chủ quán chỉ nhận 10 nv massage thôi, mục đích đẻ các em có thu nhập cao, qua đó nâng cao dịch vụ quán lên ( cái này chủ quán vào xác nhận lại nhé). Việc mặc yếm hay áo, có vé 200k hay ko, các em vòi bo ntn, hay dịch vụ làm có tốt hay không, cá nhân mình nghĩ chủ quán đang rất cầu thị và muốn đưa các em vào qui củ rồi. Hi vọng chủ quán ghi nhận đóng góp của ae để cải thiện. Chắc chắn 1 điều, dịch vụ tốt, quản lý tốt>>>quán sẽ tốt. Có một số suggest cho bác chủ như sau:

- Set giá tầm 300 - 350k luôn, với mức giá này sẽ cạnh tranh vs các quán khác dễ hơn.

- Tiếp tục sửa thêm về cơ sở vật chất, càng sạch càng tốt.

- Nên có thêm sữa tắm dầu gội chon am giới, đm sao mình đi 731 cái quán massage ở HN éo có chỗ nào có Romano với Xmen nhỉ. Đi éo dám gội đầu, tắm toàn mùi lifeboy, hờn vl.

Chốt lại, vụ này vì em nhân viên làm tốt quá nên đã kéo lại hết điểm yếu của quán. Mình sẽ quay lại lần 2 để review tiếp.