Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage TLT 118 nguyễn khánh toàn-cảm nhân êm ái

Liar Pham

Thành viên mới
Chả là mấy hôm trước phòng mình đi liên hoan tất niên nên anh em rủ nhau đi chịch,ông sếp mình bảo thời buổi này còn mấy ai đi chịch,khôn ra đi massage vừa được sướng vừa được khỏe người mà lại an toàn hơn đi chịch,thế là mình giới thiệu cho sếp cùng anh em ,địa chỉ được tìm tới là massage men 118 nguyễn khánh toàn.

đúng 2h chiều 6 anh em ào ào kéo vào chọn gói dịch vụ vip 380k ngọc trai 90 phút cho rực rở.

về cơ sở vật chất thì cũng không có gì đặc biệt lắm,phòng khách thì khá là rộng,có thang máy đi lên các tầng,trong phòng có một cái giường kê gần tủ,có phòng xông xục,tủ treo quần áo, bàn ghế ngồi uống nước rồi điền hòa đầy đủ,có chút đặc biệt hơn chút là có cây xanh và một cây đèn xông hương tinh dầu khá là thơm.

nhân viên : em 15 mặt mũi khá là xinh,da trắng,dáng cao,trò chuyện tâm sự các kiểu,bóp vú,móc bím thái độ hợp tác,thậm chí còn chủ động bóp chym .kỉ thuật massage có phần chuyên nghiệp,nắn bóp vừa đủ lực.kỉ thuật thư giản thì có bj có hj có cả đá bi,dù là hj hay bj thì em ý làm rất là khoái, tuyệt vời.
ngoài em 15 này thì mình thấy ở đây có em 28 làm cũng khá là phê như con tê tê. đặc biệt em 28 có cả màn lấy ráy tai hơi bị êm ái .
Tổng kết lại là mình có một buổi đi massage êm ái nên bo 500k,những anh em còn lại đa phần là ok.

chúc các đồng dâm có những lần đi chơi vui vẻ:)