Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Sweetlady Số 8 Thọ tháp - 1 chiều mãn nguyện với cậu bạn mới lên TP

Thích Kiêu Sa

Thành viên mới
Em xin chào các đồng dâm congdongx, giờ mới có thời gian viết RP cho anh em đây.

Sáng nay đi hẹn gặp 3 khách hàng quanh khu Mỹ đình và Phạm Hùng, xong việc thì gọi cho thằng Bạn chúc mừng cho cái Quyết Định lên Trưởng Phòng của hắn. thế là kéo đi làm mấy quại bia cùng mấy anh em cùng phòng nó. Nhậu xong lại đi hát hò. Hát được tầm hơn tiếng thì mấy đứa nhân viên phải về, còn mỗi 2 thằng lên cũng next nốt. 2 thằng ra định bắt taxi về thì hắn rủ đi massage ? Làm tý cho khỏe người và giã rượu, “tiêu chí gái ngon ngon sạch sẽ nhé, chứ xấu xấu bẩn tôi đéo chơi đâu. Thế là em là em quyết định SweetLady ở phố Thọ Tháp thẳng tiến, vì chỗ này đã được thẩm, với lại dân ngân hàng, ăn chơi cũng kén và kỹ tính. Mới bước vào lễ tân mua vé và chọn dịch vụ thì gặp ngay ông quản lý. Được tư vấn có dịch vụ tắm chung thì hắn chim ưng luôn. Hôm nay, cũng không chọn em nhân viên ruột mà muốn thử Random xem có em nào hay không? Thế lên mình cũng chỉ bảo lễ tân cho em nào xinh và nhiệt tình.. bước vào phòng tắm chung mình được lễ tân bật xông hơi, 2 thắng ngồi xông được 5 phút thì chui ra tắm luôn, tháy thế mình mình cũng ra luôn. Mình và cậu bạn cùng 2 em nhân viên nhảy xuống tắm chung 1 bể.

Trong lúc tắm, thấy cu lễ tân bê vào 2 cố rượu vang và đĩa trái cây, mình bảo anh không gọi thì thấy cu em bảo cái này miễn phí, mình ngạc nhiên và chim ưng đéo chịu được.

Sau khi tắm cùng các em, thì mỗi thằng cắp 1 em lên phòng riêng để massage. Mình đã máu và cứng mẹ hết cả nguời từ lúc ở bồn tắm, lên phòng riêng mình khám phá em ngay và yêu cầu em thư giãn luôn cho mình. Em hỏi mình có dùng dịch vụ lu lu Nhật Bản không? Mình hỏi như nào, thì em bảo a sẽ được như cảm giác mới lạ mà a chưa bao giờ có được. thấy thế mình cũng muốn thử lên đồng ý luôn. Cảm nhận đầu tiên em dùng gel xoa khắp người mình, sau đó em dùng ngực chà lên người mình, ôi mẹ ơi sướng quá. (bố nào mà xem JAV thì nó giống cái cảnh đổ gel nhày nhầy lên người rồi dùng ngực và toàn thân trườn lên người vậy, cái này em khuyên các anh em đồng dâm lên thử cho biết) được tầm 10 p, mà súng ống của em cứ muốn phun trào ra. Hình như em biết ý lên em lại làm chậm lại lên cái cảm giác ấy nó cứ phê. Rồi em lại dùng chiếc miệng xinh xắn đáng yêu chăm sóc cậu nhỏ. Em mút cậu nhỏ chừng 5phuts thì mình trào ra trong sung sướng. mình nằm nghỉ ngơi vài phút thì ra tắm lại cho sạch, vào tắm thì cái gel tan tan hết trong nước sạch sẽ và không có mùi hay dính gì lại trên người. Mình chỉ sợ có mùi thì về nhà gấu nó băm chết.

Tắm xong em còn lau người và lấy quần áo mặc cho mình, rồi lại ôm và thơm mình, hỏi thế có quay lại gặp em nữa không? Mẹ cứ bịn rịn như tình nhân ấy, mình hỏi tên và xin số điện thoại thì em bảo “anh muốn gặp găp em thì cứ đến đây và gọi em tên Mai” Mình đánh giá cao em này, ngực to, trắng, cao và chiều khách. Khuyên thật bố nào đi ở đây thì lên kêu em này.

Mình tip cho em 700k vì nói thật là quá chim ưng, tâm lý thật sự là hài lòng và thoải mái, em cầm tiền và cảm ơn và không quên tặng mình thêm một nụ hôn.

Mình bước ra khỏi phòng Lễ tân còn ân cần bấm tháng máy cho mình xuống phòng khách. Mình vừa xuống thì thằng bạn cũng xuống, thấy mặt nó hớn hở và nói câu ổn ông ạ, tôi đi nhiều chỗ nhưng chưa đâu được như ở đây.

Hai thằng ra về trong tâm trạng vui vẻ lên tip cho cu bảo vệ 50k.