Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Suối Hoa - cảm nhận sau 2 lần chuột bạch

Dũng Lựu Đạn

Thành viên mới
Sau khi có bài giới thiệu của Noname (thực chất là quản lý của cửa hàng), mình đã 2 lần đến, nay xin báo cáo anh em trong Box để các bác thêm cái nhìn về Suối Hoa.
1. Địa chỉ: cổng làng Phú Mỹ trên đường Lê Đức Thọ, rất dễ nhận ra, các bác vào cổng làng đến massa Ozawa thì rẻ phải là thấy ngay.
2. Cơ sở vật chất: mới sửa sang lại lên khá ổn, phòng ốc rộng, sạch sẽ. Nhưng giá như cạnh giường massa có thêm cái gương thì tốt hơn, vừa nằm vừa nhìn các em massa qua gương cũng thú vị. Quán chỉ có 9 phòng massa
3. Thái độ của quản lý và nhân viên: nhiệt tình, lễ phép.
Cả 2 lần mình đều dùng gói 300k (90p): được miễn phí nước uống (trà gừng hoặc lavi lạnh): quy trình gồm: xông hơi + ngâm chân, tắm sục, massa và thư giãn, 2 lần nhân viên đều phục vụ đầy đủ thời gian ~80-90p.
Lần 1: không hẹn trước, đến nơi gặp quản lý và quản lý bố trí em Nhi (Idol của quán): em Nhi dáng thấp, mặt xinh, da trắng, vú to, Nhưng điểm trừ là vú bơm căng cứng đét, móc bím em ko cho và bảo em đang đèn đỏ, (sờ thì thấy đóng Kotex thật nhưng chả biết là đèn đỏ thật hay giả), em Nhi massa đầy đủ công đoạn, nói chuyện vui vẻ, nhiệt tình nhưng kỹ thuật secvit bình thường, phù hợp với các bác nào thích tâm sự không đặt nặng kỹ thuật. Xong việc bo em Nhi 400 ko thấy em nói gì.
Lần 2: gọi điện hẹn trước, em Nhi nghỉ làm nên quản lý giới thiệu em Thuý (cùng quê với em Nhi). Em này thái độ cũng ổn, hay cười, nói chuyện kiểu nhí nha nhí nhảnh nhưng mội tội cái mặt em già quá, xấu quá nên thành ra khi em nhí nhảnh lại thành phản cảm. Một điểm trừ cực lớn nữa là trong phòng điều hoà lạnh toát thế mà người em mồ hôi ra cứ như vừa chạy 5000m, chỗ nào cũng thấy nồ hôi, sờ vào người cứ nhớp nhớp nhờn nhờn mất hết cả cảm giác. Sau khi massa xong bo cho em 300k (bằng giá vé) thì em nói là phải bo 500, giật mình vì lần 1 đi cũng bo như vậy sao lần này lại 500. Mình xuống hỏi quản lý thì quản lý xác nhận là bo 500. Lúc đó trong túi chỉ còn hơn 400 đành đưa 400 cho quản lý, cũng may mà ok vui vẻ đôi bên không thì lại phải chạy về nhà lấy tiền.
Kết:
Với tổng thiệt hại 800k (300k vé và 500k bo theo như lời quản lý) thì Suối Hoa không có lợi thế so với nhiều chỗ khác. So sánh với Mai Spa hoặc Blu Spa (cùng giá tiền, cùng thời gian) thì không bằng vì mặt bằng chung nhân viên tại Mai, Blu đẹp hơn, chiều khách tốt hơn, đội ngũ nhân viên của Suối Hoa còn quá ít và cũng ít phòng.