Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Seoul Club sụp rồi bùn ghê:((

Rocket720

Thành viên mới
CSVC tồi tàn và tệ hại. NV xấu. massage kém. Service không có một cái gì. Giá vé quá đắt.

Mình cũng không hiểu tại sao mấy chỗ massage như này vẫn tồn tại được và vẫn có khách được

Mong anh em đi chơi sẽ tránh được quán này và những quán tương tự cho đỡ phí tiền. Chơi là phải vui.
Địa chỉ:
Nằm ở cuối đường Lê Đức Thọ kéo dài, đối diện Học Viện Tư Pháp các bác nhé
Giá cả:
500k – 100′
400k – 90′
300k – 75′

Nếu có VIP card sẽ được giảm giá xuống còn lần lượt 350k, 280k và 210k. Có điều cái VIP card có giá … 3.000.000 VND =))

Bo chắc cỡ 200k BJ

Nếu các bác có định đi thử thì chỉ nên chọn gói 300k thôi vì cùng loại phòng và dịch vụ như nhau hết. Không có thêm đá nóng hay muối khoáng gì hết đâu

CSVC:
Chán và tệ hại. Từ ngoài nhìn vào mình thấy cũng to cao cũng rộng rãi nên phi vào, ai ngờ vào trong thấy xấu tệ. Phòng chờ thì rộng nhưng tối tăm, xấu xấu. KHông phải là quá rẻ tiền nhưng cảm giác đồ đạc đều quá xấu và quê mùa, trang trí thì quê mùa. Nói chung là quá tệ.

Trên phòng massage cũng không khá khẩm gì hơn. Xấu tệ xấu hại. Vừa cũ vừa xuống cấp vừa xấu. Nói chung là quá chán.
CSVC này nói thật chắc là chỉ hơn chỗ Đại Kim hoặc Luxury được tí chút. Hoàn toàn không xứng đáng với cái giá vé.

NV:
Mai: em này ms 94, sinh năm 95. Được cái trắng trẻo, hết. Mặt không xinh lắm, nhìn khá đanh đá. Nói chuyện cũng đanh đá nốt, hay lườm nguýt. massage kém. Thiếu tận tình. Service thì bằng 0 khi em nó chỉ HJ bằng cách lên lên xuống xuống bàn tay trong im ắng và vô cảm . Nói chung là không có nhu cầu nhìn thấy em lần thứ 2