Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Savasana Linh Đàm - Ảo tưởng sức mạnh

Thái Luân

Thành viên mới
Xin chào các bác. Mình mạn phép tiếp tục với series 10 RP / tuần. Lần này mình RP một chỗ massage mà các em nó quá ảo tưởng với giá trị đồng tiền và giá trị service của các em, dẫn đến vòi bo khủng khiếp. DÙ là CSVC và giá vé cùng cung cách phục vụ khá la ổn. Nếu bác nào rắn có thể hạ giá các em ở đây khi đi thì mình nghĩ đây cũng là lựa chọn hợp lý :D

Massage Savasana
Địa chỉ: Tầng 5 tòa nhà Mường Thanh Thăng Long
Cho bác nào chưa rõ, Mường Thanh Thăng Long 4 sao nằm ở Linh Đàm, là tòa khách sạn cao tầng.
Còn cái khách sạn 2 sao bên cạnh mới có tên là Mường Thanh Linh Đàm nhé, cái massage Mường Thanh nổi tiếng anh em hay nhắc đến chính là massage ở cái khách sạn 2 sao đấy. Không phải là massage Savasana này đâu nhé :)

Massage Savasana này thực ra đã mở rất lâu rồi nhưng gần đây khai trương lại do đổi chủ nên CSVC cũng lâu rồi chứ không phải là mới.

Giá cả:
VIP: 315k phòng riêng. 90'
Thường 215k phòng tắm và xông tập thể. 60'

( Hồi mới khai trương khoảng mấy tháng trước mình đi qua thấy đề giá là 700k và 500k. Giờ chắc vắng khách nên hạ giá xuống mức này)

Bo: 400k HJ
800k BJ
Vâng, các bác không nhìn nhầm, mình cũng không gõ nhầm đâu. Ở đây em nó đòi giá đấy mới BJ đấy ạ ;)). Mà còn phải đưa em nó trước nhé, chứ không phải là xong rồi mới đưa đâu ;;)

CSVC:
Mình đi vào, phải thừa nhận là cái quầy lế tân, phòng chờ và hành lang thiết kế đẹp thật. Mở thang máy ra là thấy kệ gỗ sang trọng đặt nhiều bát hoa nhìn rất sang trọng, ấm cúng. Hành lang cũng làm rất đẹp khi lát đá đen trang trí bằng sỏi trắng. Nói chung là rất đẹp, không thua kém Sakura hay Fortuna chút nào.
Vào phòng thì thất vọng hơn khi phòng không đẹp lắm. Khá rộng và sạch sẽ, bồn tắm và phòng xông hơi làm cũng khá đẹp nhưng không có gì đặc biệt. Nói chung là tuy không quá đẹp nhưng là khá ổn với cái mức giá này :-bd

Vấn đề chính:
NV: Như Ý. Hỏi năm sinh không nói, hỏi ở đâu còn lâu mới trả lời. Chỉ biết là trước làm ở Mường Thanh, tên bên đấy là Phượng.
Em này không xinh. Nhìn cũng tạm được thôi, cỡ 6đ. Người nhỏ, 3 vòng chẳng có gì. Da ngăm. Nói chung là ngoại hình khá là quê và không có gì đặc sắc.

Massage Savasana này mình thấy khai trương từ hồi mùa hè, hồi đấy giá là 700k và 500k nhưng khuyến mại khai trương giảm 50 %. Chắc hết đợt khuyến mại thì vắng khách quá nên mới hạ giá xuống mức này. Đi qua thấy quảng cáo nên tò mò xông vào chuột thử xem sao có cái về kể với anh em ;))

Đầu tiên là khá ưng ý cái CSVC. Em ấy bước vào thì mình thấy hơi xấu tí nhưng thôi, mình cũng không thích người xinh :)).
Phải khẳng định là em này mình khá hài lòng và ấn tượng. Không biết em nó đi làm được bao lâu rồi nhưng chắc là khá kinh nghiệm. Em nó nhẹ nhàng cởi đồ hộ mình, vừa cởi vừa tranh thủ nghịch ngợm trên dưới tạo hứng. Ok, mấy em vừa tận tình cởi đồ hộ vừa tranh thủ nghịch thế này là thích rồi ;))

Nếu bảo em nó thật nhiệt tình thì cũng không hẳn nhưng có lẽ cung cách ở đây là như thế. Em nó giúp mình cởi đồ xong, đưa mình vào bồn tắm. Ngồi hẳn ở thành bồn thả chân vào nước, vừa tắm táp kì cọ cho mình, chân em nó vừa tranh thủ cọ cọ nghịch ngợm. Mình ngứa tay ôm xừ chân em nó luôn :))
Không như các chỗ khác tắm là chỉ có cúi người vươn tay kì cọ đâu nhé. Lại thêm một cái hay hay.

Xong đâu đó thì dĩ nhiên là lên giường massage rồi. Em nó vẫn khá là tận tình. Massage cũng chỉ tạm được thôi, không tốt lắm. Thế rồi dĩ nhiên là đến màn thư giãn. Đến đoạn này thì vui :))

Anh ơi, em thư giãn cho anh nhé ?
Vào đây thì khác quái gì cá nằm trên thớt cho các em xử lý rồi. Em thích làm gì anh thì làm chứ chẳng nhẽ anh lại bảo không ;))
Thế anh làm kỹ thuật hay làm bằng tay hả anh ?
Anh tưởng là "làm kỹ thuật" trong Nam mới hay gọi thế chứ nhỉ? Ngoài Hà Nội này giờ cũng gọi thế rồi à ;;) ?
Thế ở Hà Nội gọi là gì hả anh?
Ui giời, ngoài này người ta đơn giản lắm. Tay thì nói là tay, làm miệng thì gọi là làm bằng miệng chứ có gì mà đơn giản với kỹ thuật :)). Đấy, mời cô làm kỹ thuật cho anh nhé <):)

Nhưng mà em phải nói trước là làm kỹ thuật với làm bằng tay là giá khác nhau anh nhé
Đến đoạn này thì mình hơi phật lòng rồi, chưa gì đã mặc cả trước thế này, chán.
Ừ, anh đi chơi thì anh biết. Em cứ làm đi
Lúc đấy, mình nghĩ, với cái giá vé này, CSVC như này, NV xấu như này, chắc bo 500k là xông xênh rồi. Không thì chắc chỉ 400k.

Làm kỹ thuật ở đây bọn em làm ...800k anh nhé
Mình nghe mà tưởng sét đánh ngang tai, Chẳng nhẽ lâu rồi quên không ngoáy tai. Hỏi lại
800k á em?

Vâng. Các chỗ khác như Oasis, Sakura có thể là 500k nhưng ở đây bọn em làm giá chung là 800k anh ạ

800k cũng được thôi. Vấn đề là em làm có xứng đáng không? Em làm có gì đặc biệt hay ho ấn tượng kĩ thuật tuyệt vời không mà đòi 800k

Cái này khó nói lắm anh ạ. Mỗi người mỗi khác mà, em làm cho người khác ấn tượng nhưng anh không ấn tượng thì sao :-s

Mình nghĩ bụng, vớ vẩn rồi. Làm thì không biết có hay ho gì không mà nói thì không dám nói, lại đòi thế này. Nhưng thôi, liều ăn nhiều, thử phát xem nó thế nào
800k cũng được. Thử xem cô có màn gì hay ho không
Thế anh đưa trước cho em anh nhé :)
Hả?
Anh đưa trước thì em mới làm cho anh được. Vì có nhiều khi bọn em làm xong khách lại không đưa thì bọn em không làm gì được khách. Bọn em cũng phải giữ cho bọn em chứ.

Yên tâm đi, anh đi chơi nhiều, nhìn mặt có thấy đáng tin không ? Anh nói 800k là 800k, không ai quỵt của em làm cái gì.

Anh cứ đưa cho em trước em mới làm.

Thưa với các bác là đến đoạn này thì minh chán, chán hẳn, chán lắm lắm rồi ạ. Chẳng nhẽ mình đang khỏa thân trên giường lại lồm cồm bò dậy, lục ví, rút 800k ra đưa để nó làm? Hay ho gì mà phải thế? Hơn nữa cái thái độ cũng chẳng mê nổi.
Mình đi chơi cũng chẳng dám nói là nhiều nhưng ít gì cũng từng chơi Bắc Trung Nam, chưa ở chỗ nào mình lại gặp cái trường hợp đòi đưa trước như thế này.

Thôi, em làm tay đi.

Thế là em nó ra tay làm HJ cho mình. HJ thì cũng bình thường thôi, tay xóc lên xóc xuống, miệng hôn ti. Không có gì đặc sắc.
Mình nghĩ bụng, làm có thế này cũng đòi giá thế hả giời. Không biết BJ có gì khá hơn không. May vừa nãy không liều :))

Với trình độ như thế cộng thêm tâm trạng như thế, mình cũng chẳng có cảm xúc ham hố gì. Đứng dậy, mặc quần áo, hỏi em nó là thế HJ ở đây bao nhiêu. Em nó bảo thấp nhất là 400k. Vâng, tay các em ở đây chắc là bàn tay vàng :))
Quá ảo tưởng cho cái giá ở đây.
Em nó tiễn mình ra thang máy, thử ngó nghiêng thì thấy các em ở đấy cũng chỉ cỡ em này, chẳng xinh hơn được #:-s

Kết:
CSVC, giá vé hợp lý nhưng cái giá bo không thể không thể chấp nhận được.
800k BJ? Mình xin phép về Geisha 300k, các em chắc chắn không xấu hơn ở đây. Không thì Oasis, Sakura giá 500k còn xinh hơn nhiều nhé.
Ở đây chắc là phục vụ khách nước ngoài là chính nên mới có cái giá đấy. Khuyên anh em đứng có vào làm gì, nhất là những bác không phũ được như em. Bác nào rắn hơn hạ giá các em nó xuống 500k thì cũng có thể tạm chấp nhận được với cái service như thế.

Cảm ơn các bác đã đọc :-bd