Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Quỳnh Hương 235 Kim Ngưu - Vui vẻ trẻ khỏe

Nghèo Ham Hố

Thành viên mới
Tối thứ 5 tuần trước vừa chuột bạch thử quán này sau bao tin đồn ngon nghẻ vui vẻ của anh em. Cảm nhận chung là khá hài lòng. Có ít cập nhật để anh em lại có chỗ chơi vui :D

Địa chỉ: 235 Kim Ngưu, từ chỗ cầu Lạc Trung đi khoảng 200m nữa là đến, tới quán cứ phi thẳng để xe vào nhà.

Giá vé và bo: Tic có 3 mức vé: 200k ( 60 phút), 250k ( 90 phút tắm ngọc trai), 350k ( tắm ngọc trai 90 phút và có 4 tay)

Tip: tối thiểu bằng vé =200k

Cơ sở vật chất: khách cởi giày dép để ngay dưới có dép để đi lên tầng. Thằng ku em dẫn em lên tầng 3 các bác ạ, vào phòng trong cùng bên trái. Ở đây thì các phòng như nhau hết, không có phòng nào VIP hơn phòng nào cả. Nhận xét chung thì chỗ này mới mở được mấy tháng nên còn mới và sạch sẽ. Phòng vệ sinh thì ở tầng 1 nhá các bác. Phòng massage có bồn tắm và xông hơi khép kín, 1 giường,1 móc treo quần áo, 1 bàn nhỏ, 1 ghế để đồ và 1 gương:D :D. Xông khá thích, có cái núm điều chỉnh độ nóng. Bồn tắm sạch sẽ nhưng mà em lại không khoái loại này lắm vì nó là bồn tắm góc, em thích loại hình chữ nhật dài dài cơ :D Điểm trừ là gạch lát nền nhìn hơi cũ và đèn trong phòng tối quá, mặc dù có 2 loại đèn ( một xanh một hồng) nhưng vẫn tạo cảm giác u tối kiểu gì ý, lúc tắm bật cả hai đèn thì thấy hơi sáng quá, lúc thư giãn chỉ để một đèn thôi thì lại tối quá :))))))

Nhân viên: ở đây có tất cả 8 phòng, hiện tại cơ sở mới có 6 nhân viên, nghe nói đều là miền Tây hết. Hôm em đi em gọi em Phương (sn 96) vì thấy các bác bảo em ý ngoan và đứa bạn em mới đi về cũng nói em ý rất tốt. Đang cởi quần áo định vào xông hơi thì có tiếng gõ cửa, em ý bước vào và nói “ em chào anh” . Cảm nhận đầu tiên là em này hơi mập xíu, tuy không phải quá xinh nhưng nhìn rất duyên, cười rất là tươi và đáng yêu. Xông hơi 10 phút xong ra em hỏi là: “anh có tắm ngọc trai không ạ” Anh có, “dạ thế anh lên giường em xoa cho”. Lên giường cho em ý xoa ngọc trai, em bắt đầu bắt chuyện. Em này được cái mau mồm mau miệng hỏi chuyện nhiều phết. Bàn tay mũm mĩm nhẹ nhàng thoa ngọc trai lên khắp người em. Đến lúc em quay người lại để em ý thoa phần trước thấy khá thích các bác ạ, xoa rất kỹ từng tí một. Thấy sướng sướng lúc em ý xoa ngọc trai vào thằng cu em ở dưới, cứ nhẹ nhàng nhẹ nhàng hai bên đùi rồi lại xoa cà, xong lại vuốt trụ cả thằng em nữa chứ. Xong em bảo anh vào bồn đi em tắm cho. Em tắm khá kỹ, gội đầu rồi kỳ lưng này, lúc tắm còn nghịch chim nữa chứ các bác, may em mà không kìm lại được em bảo xóc luôn thì mất cả vui hihi, tắm xong em nằm ngâm nước nóng 5 phút nữa rồi ra em Phương lau người cho, khô người xong bắt đầu đến màn massage và cuộc vui thứ 2 bắt đầu.

Em mập mập, tay hơi to nên tẩm quất khá thích các bác ạ :D Làm rất tốt và rất đủ bài luôn chứ không có kiểu đấm lưng rồi xoa xoa tí bụng xong thư giãn luôn đâu nhé. Đang mỏi người em ý đấm bóp kéo dãn hết cả cái thằng người ra. Đấm bóp xong em ý bảo “ bài của em thế là hết rồi ạ, anh còn mỏi người chỗ nào không em đấm cho”. Ừ, anh mỏi mỗi đùi với bẹn thôi he he. Kêu em xoa bụng một tí rồi thư giãn. Màn thư giãn em cảm giác rất hài lòng. Xoa bụng, xoa bẹn một tí cho có cảm giác, em ý kêu em nằm lùi vào cho em nằm với o.o tưởng em ý đứng rồi thư giãn cho mình ai ngờ nằm lên cùng luôn ạ, em thấy hơi bất ngờ vì thường ở mấy chỗ phân khúc trung bình này các em ý chỉ đứng làm cho khách thôi. Em Phương lên nằm với em luôn, hai anh em đều to nằm hơi chật cơ mà khá thích. Em ý vòng tay qua ôm đầu em xong là bắt đầu sờ cu luôn, kèm theo đó là màn liếm ti khá là kích thích. Thằng cu dựng đứng thì em ý bắt đầu xoa dầu vào và vuốt trụ :v nhẹ nhàng tình cảm chứ không kiểu làm hùng hục đâu. Tay em thì tự do khám phá đủ mọi thứ. Em ý tự cởi nút áo ra nhé. Ngực to và mềm, bóp rất thích, đầu ti thì hơi bé :D . Sờ xuống dưới cũng vô tư các bác nhé, mông căng, bím có nước và khá múp. Bộ đồng phục ở đây tạo điều kiện để trinh thám vô tư, thoải mái tự do khám phá. Và thằng em out trong sung sướng nhanh hơn dự kiến nhờ màn “khẩu dâm”, lại bất ngờ part 2 với vụ khẩu dâm này, nghe rất đê mê và kích thích.

P/s: Xong rồi vẫn còn thời gian ngồi nói chuyện với em tí, em ý bảo chỉ làm hj thôi, không dám bj vì sợ bệnh. Với cả ở đây có bác bảo bo 50k,100k em thấy không ổn đâu. Nếu như nhân viên làm quá chán, hoặc có thái độ với khách (chửi hoặc có thái độ giục giã khách chẳng hạn) các bác có thể không cần bo luôn hoặc 50k gọi là lịch sự. Còn em nghĩ với 90 phút các em ý tắm cho kĩ càng cộng với cả massage ok như này thì bo 200k là tối thiểu rồi nhá, đừng bo ít quá khổ thân các em hehe. Kết luận là rất hài lòng với em Phương này, đánh giá chung 8đ. Anh em đi em nào tuyệt nữa về rp em biết với nha hihi.