Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Quỳnh Hương 235 Kim Ngưu - Chỉ để chống vã

Liar Pham

Thành viên mới
Hôm qua em đi cắt tóc xong ngại tự tắm. Phi qua bên 337 thấy 4 bác đang xếp hàng mà đồng hồ thì đã chỉ 10h nên đành ngậm ngùi đi ra. Chợt nhớ ra hôm trước vào box có mấy bác report quán này gần đó nên em vào thử. Em đánh giá như sau:

Giá vé: 200k/60', 250k/90'. Em đi gói 250k cho thoải mái. Tip 200k

Cơ sở vật chất: Có xông hơi vách kính và bồn tắm khép kín nhưng do nhà nghỉ sửa lại thành mát xa nên phòng ốc không đẹp (nếu khó tính mà nói thì có thể cho là xấu), không có tủ để đồ, được mỗi cái rộng rãi. So với 337 ngay gần đó cùng mức giá thì kém xa, còn kém hơn cả 37 Xa La.

Nhân viên: Em gọi em Phương (96) quê Đồng Tháp theo report của các bác đi trước. Em mặc bộ đồng phục đỏ, bước vào phòng trong lúc em đang xông hơi. Em nhẹ nhàng mở cửa phòng xông hơi hỏi em có uống trà không. Em hơi giật mình một chút, khẽ ngoảnh lại, ngỡ ngàng. Hình ảnh của em mờ mờ hiện lên sau làn khói. Ối mẹ ơi, xấu ngoài sức tưởng tượng của em. Em bần thần mất 10s làm em nó phải hỏi lại đến 3 lần. Em ậm ừ cho qua rồi ngồi xông hơi tiếp. Thú thực là lúc đó em rất muốn đổi nhân viên nhưng mà đã yêu cầu đúng em nó rồi giờ lại đòi đổi thì ngại quá với nghĩ cũng tội em nó. Bụng bảo dạ đã đưa chim rồi thì thôi đành làm cho chót vậy, em mở cửa phòng ra tắm. Lúc này đã hoàn hồn và xác định tinh thần rồi nên cũng đỡ sốc. Nhìn kỹ thì em nó cũng không đến mức quá xấu, ngực to, da trắng, thuộc dạng xôi thịt, mập mạp nhưng mà có nhìn thế nào em cũng không tìm thấy điểm gì hấp dẫn em cả.

Service: Em Phương này ngoan, tắm rửa kỳ cọ kỹ càng. Mát xa thì thuộc dạng trung bình, không phải kiểu đấm với vỗ đen đét vài cái cho qua nhưng vẫn kém xa tẩm quất ngoài mấy quán lành mạnh, chỉ được tầm 10'. Chỉ có HJ, được cái hơn 337 là em nằm lên giường với mình luôn, rất tạo điều kiện cho sờ mó. Em ko khoái em nó cho lắm nên chỉ bóp vú 1 lúc. Ngực to tự nhiên, rất to, đầu ti bé. Sau khi làm cho khách ra xong vẫn chưa hết thời gian nhưng mà đã giục em mặc quần áo rồi. Em hỏi mấy giờ rồi, còn bao nhiêu lâu nữa hết giờ thì toàn bảo em không biết (làm quái có chuyện này) nhưng mà được cái sau đó em bảo chưa hết giờ xoa lưng cho anh em cũng ngoan ngoãn ngồi xoa 20 phút liền không kêu ca gì.

Chốt lại là chỉ để chống vã, bên 337 ngay gần đó cùng giá tiền nhưng csvc và nhân viên đều ngon hơn nhiều, chẳng tội gì chui sang đây :D