Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Phương Nam - Thật Là Vi Diệu

Dân Massage

Thành viên mới
Chả là em là mem mới, lân la đọc topic của các bậc tiền bối em mới vừa phi vào cái massage Phương Nam ở Kim Ngưu. Em cũng đi mấy chỗ rồi Geltra ở trong ngõ HTK công nhận cũng phê nhưng thiệt hại gần củ kể ra cũng quá sức với e trong thời điểm này. Lan man chút thôi em vào cái câu chuyện của em kkk.
Đọc mấy bài về chỗ 119 KN này e thấy rổ rá cũng hợp lý nên trưa nay sau khi làm mấy choác e quyết định phi vào. Cửa hàng nhỏ e ngồi uống chén nước ku lễ tân nhanh nhẹn hỏi a có yêu cầu ẻm nào k, e nói cho em Nhung nhé vì nghe giang hồ đồn em này trẻ và chiều các thượng đế lắm. Nhưng LT nói e Nhung nghỉ rồi thế là mình nói a đến lần đầu do ae giới thiệu. Vâng anh đến lần đầu e sẽ miễn phí ngọc trai 50k chỉ lấy vé 200K nhưng cái hay nhất là cu LT nói cửa hàng đã thay đổi gần 10e NV mới trẻ trung nhiệt tình và ngoan có thể còn hơn e Nhung nếu a hợp gu (Đéo tin dc mấy chú LT e nghi lém). OK chú kiếm cho a e nào trẻ và ngoan làm tốt là được vì e nghĩ 200k thì chắc cũng chỉ vừa vừa thôi.
Khi lên phòng đúng là như các cụ đã kể phòng nhỏ nhưng sạch sẽ ấm cúng, nhạc không lời du dương trên trần rồi chưa kịp cởi quần áo đã có một e lễ phép chào anh ô kìa ai như cố tấm, trông rất ưa nhìn trẻ hỏi ra em tên An và tự giới thiệu nhân viên mới như rất nhiều các bạn ở đây. E nhẹ nhàng cởi tưng nút áo cho mình treo lên cẩn thận.
Các công đoạn sau khi xông hơi khá là chu đáo, em cũng tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ rồi phần vật lộn trị liệu cũng khá bài bản e cũng dễ tính nên k có gì phàn nàn. Đến công đoạn vi diệu nhất là e chăm sóc thằng em tuy chỉ bằng tay nhung rất nhẹ nhàng ân cần hỏi anh có bị đau ko rồi khi nào anh thích cần đẩy cao trào lên em sẽ làm cho anh lên đỉnh và quả thực khi cơ thể đang trào dâng tay trên nẵn nhũ hoa mát lạnh kết hợp tay dưới xoa đám lông thỏ của e đã trơn như bôi dầu Castrol Poweone và cái khe ẩm ướt vi diệu đó đã giúp em thăng hoa trong sự tình cảm nhẹ nhàng.
Tắm táp lại sạch sẽ e cầm 200k tiền túp nhưng rất tươi cười tiễn anh xuống dưới có lẽ mặt bằng chung ở đây là vậy nên k thấy em phàn nàn gì một điểm cộng cho cách phục vụ thượng đế. E ghét nhất mấy đứa chưa làm đã tiền tiền nong nong rồi thì anh ơi em làm thế này thế nọ anh cho thêm rồi khách khác toàn cho....Mấy con này đừng hòng em gặp lại. Nếu lần sau ko kiếm em mới mà quay lại e An có lẽ sẽ cho thêm e chút vì thái độ verrygood của lần này.
Với e thiệt hại tầm 500k quay đầy cho một lần chăn sóc toàn thân là hợp lý sẽ đánh đâu để thỉnh thoảng quay lại. Cảm ơn các tiền bối đã chia sẻ nhiệt tình!