Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Ozawa Lê Đức Thọ - Chiều Hoàng Hôn Buồn

Xàm Xí Đú

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em congdongx
Chiều trc hôm gió mưa tơi bời 1 ngày vừa qua đi nhậu cùng mấy anh em thấy phê phê tính đi massage thế nào lại nghĩ ngay tới ozawa lê đức thọ . uh thì phi ra massage Ozawa xem nó thế nào.
1. Địa điểm: 233 lê đức Thọ từ svd đi về phía mai dịch tầm 200m phía bên phải đường. Quán có vẻ vắng, có thể tầm đầu h chiều nó thế cũng ko biết nữa

2. Giá vé:
Có nhiều loại vé 250k/1h, 300k/ 90p, 400k là 120p và 600k là vip, 4 tay gì đó, mình làm vé 300k
Cảm nhận đầu tiên là thằng lễ tân thái độ công nghiệp vãi cả Lìn chẳng nói chẳng rằng gì dẫn mình lên như dắt cún, mình hỏi a coa dc chọn hoặc có dc đổi người nếu ko thích ko nó bảo ở đây đi tour nên ko dc chọn phải vé từ 400k trở lên mới dc đổi ng thế nên mình bảo nó sao e ko bảo a (tại mình đọc report của bác noname 1977 tcos bài report về bảo từ 300k đã dc gọi hoặc đổi ng nếu ko thích). Thằng ku lễ tân nó còn nói khẽ là " nhưng a yên tâm e chọn a 1 e cũng rất dc" và cười rất man trá nghe đã thấy nghi ngờ rồi. Thôi thì kệ đi lên nào....

3.CSVC: ...Được đưa lên tầng bằng thang máy ko để ý lên tầng mấy nữa. Vào nhận phòng: có buồng xông ướt, bồn tắm có bể sục buồng xông hơi riêng và tủ cất đồ luôn trong phòng nhưng có điều ko hay là điều hòa sử dụng chung với phòng bên cạnh 50/50 nên thông nhau nên khi phòng này nói to phòng hoặc có hành động gì là phòng bên cạnh nghe rất rõ. Ngoài cái đó ra thì Theo mình đánh giá thì CSVC sạch sẽ bài trí đẹp tạo cảm giác thích nghỉ ngơi
4. Nhân viên: đã @Nghi nghi thằng ku dẫn tour rồi điều gái cho vào làm cho mình, em nó tên gì ko nhớ tại hình thức nói chung mức tb khá, thái độ thì đậm chất bắc kỳ, công đoạn tắm rửa kỳ cọ, gội đầu cho thằng anh, thằng em như bao quán khác thôi ko có gì đặc biệt cả
- Kỹ thuật ms: cũng để đấm bóp hết bài thôi tầm 30p, ko biết so sánh sao nhưng cũng nhẹ nhàng, chủ yếu là xoa bóp thôi,
- Thư giãn: HJ sóc lọ kỹ thuật trung bình, lúc đầu ỷc khi vào đây định bo 3 loét bằng giá vé nhưng thấy ko ưng em này lắm nhưng đi tour ko dc đổi với lại tinhs mình ko thích đổi nếu vào rồi , nên thử hỏi e xem bthuong e được bo bao nhiêu e nó nói toàn dc bo 500k mình bảo 500k thì phải dc làm nhon hj chứ e ấy bảo cũng chỉ làm có vậy, nghe đã thấy chém gió lại cứ kiểu xin xỏ, time vào đây của mình mới có 50/90p full từ lúc vào phòng. Ghét thái độ chém gió nên bo 200k thay vì 300k, đã thế ra phòng nó còn làu bàu ức cứ như mình nợ nó tiền ấy
Tổng thiệt hai: tic: 300k cho 50min, 200k bo cho HJ, BJ thì ko biết vì ko thích e nó lắm nên ko qtam
5. Kết luận: Csvc thuộc dạng sạch sẽ so với các quán massage vip chỉ có điều ko riêng tư hẳn vì tiếng phòng bên nói chung giá vé hơi cao chút, nhân viên em làm cho min thuoc dang bình thường thua cả country lại vòi tiền bo chém linh tinh(có thể e khác khá hơn) thái độ lễ tân ko thích nên chắc sẽ ko quay lại đây với giá tiền phải bỏ như vậy