Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Moscow - RP Nhanh Vài Em Khoái Khẩu

Memassage

Thành viên mới
Về Moscow thì cũng nổi tiếng với anh em rồi. Mình cũng có một bài RP khá chi tiết về chỗ này rồi :D
Dạo này quay lại đây vài lần, gặp được thêm mấy em mới nên RP để anh em có vào còn biết nên gọi em nào :)

04: sn 92
Em này nhìn trẻ hơn tuổi khá nhiều, nhìn không nghĩ là sn 92 đâu. :D
Người em rất thấp, khoảng 1m5 hoặc thấp hơn, người lại đậm nhưng không thể nói là không xinh. Mặt tròn, bụ bẫm mũm mĩm, mắt tròn xoe nhìn cute cực. Da rất trắng, mịn, mát :-bd. V1 to tròn, V3 tròn to, eo thì hơi to chút.

Mình thích nhất ở em này là cái nói chuyện bạo mồm. Ngồi ở bể sục chung, mình bảo muốn uống nước thế là em hỏi luôn
có uống nước của em không ;))
Nước của em là chỗ nào;;)

Thế là em cầm tay mình dí luôn vào V4. Mình máu lên, bảo em ngồi lên đi, anh uống cho thế mà em nó ngồi lên thật ;)). Mình tụt cả quần em nó xuống, lộ hết cả hàng họ rồi em nó mới hoảng, bảo không được đâu anh ơi :(

Lên phòng massage thì em này khá thoải mái. Nói chuyện vui vẻ, bạo mồm. Toàn bảo em đè anh ra hiếp bây giờ, hay bây giờ anh em mình đi chỗ khác cho thoải mái đi anh :D Thám hiểm em nó nước nôi thì bình thường không nhiều lắm, nhưng được cái thoải mái, nghịch đến chán thì thôi. Da em thì mịn mát, sờ thích :)
HJ BJ đầy đủ, không pro lắm nhưng cũng đủ dùng :D

Nói chung là mình recommend em này với anh em. Tuy nhiên chống chỉ định bác nào thích mình dây, cao ráo .

06: sn 96
Em này bảo sinh năm 96 mà mình nhìn trẻ măng, tưởng sinh năm 99. Nhìn trẻ quá mức cần thiết. Ngay cả cái bộ bikini của em nó nhìn cũng trẻ con, không biết có bác nào thích gu này không #:-s

Người em thì rất cao, cỡ 1m6 nhưng mà gầy. V1 hầu như chẳng có gì, phẳng lỳ. V2 cũng thế. V3 cũng thế. Nói chung là gầy quá và non quá, trẻ quá #:-s
Mặt mũi thì V line, gầy gầy, trắng trắng, nhìn cũng khá ổn.

Nói chuyện cũng tạm được. Không vui lắm nhưng không đến nỗi khó chịu. Thư giãn thì đầy đủ HJ BJ nhưng kĩ thuật còn kém, chắc tại em mới làm được có 1 tháng ở đây thôi. :)

Điều đặc biệt ở em này là đến...lông còn chưa mọc ;;). Chưa mọc các bác nhé chứ không phải cạo đâu, làm em thám hiểm em nó mà thấy tội lỗi quá, không dám làm gì nhiều :(

Nói chung là em này ổn. Bác nào có gu ngây thơ non tơ, thích chỉ bảo đào tạo các em thì gặp em này là đúng chuẩn luôn rồi ;))

08: sn 92
SN 92 mà mình thấy em này già hơn tuổi, nhìn khá dừ, lúc đầu mình nghĩ cỡ 8x :(
Body em này thì khá được. Cao, ngực tấn công mông phòng thủ. Eo ót thì bình thường, có mỡ rồi.
Nói chuyện thì khá tự nhiên và khá được, ôm ấp nghịch ngợm thoải con gà mái :-bd

Nhưng em này service kém, chỉ HJ không BJ đâu các bác nhé. Thám hiểm thì vẫn ok :D

Nói chung là chỉ HJ thì mình không thích rồi, nhưng em này mình cũng không chê không khen gì cả :D

thank các bác đã đọc :-bd