Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Minh Anh - nhạt nhẽo vô cùng, không vào thì tốt

Hấp Tinh Man

Thành viên mới
Gửi đến các bác một bài RP tiếp theo của mình. Tuy cũng là RP nhưng mình thấy nó không xứng đáng để cho vào series 10 RP / tuần vì chỗ này không có ấn tượng gì cả. Không hay ho gì nhưng cũng chẳng có gì để bực mình. Nói chung là bình thường và nhạt nhẽo. RP này đơn thuần là để cung cấp thông tin cho các anh em thôi

Massage Minh Anh

Địa chỉ: 63 Tô Hiệu

Giá cả:
300k – 90’
500k – 120’, 4 tay
Bo 200k HJ

CSVC:
Đầu tiên mà nói, chỗ này đã cũ lắm rồi. CSVC cảm giác có vẻ hơi tăm tối và ảm đạo kéo dài từ lễ tân lên đến phòng massage.
Phòng massage ở đây chỉ có duy nhất một ưu điểm là rộng rãi, hiếm khi mình đi chỗ nào lại có cái phòng rộng thế, chắc phải hơn 30m2. Phòng chia đôi hai nửa, một nửa để tắm và xông hơi, nửa kia để massage, cách nhau bằng hàng chấn song gỗ. Ngắn gọn thì phòng rộng, sạch sẽ nhưng đã rất cũ rồi. Kiểu thiết kế, gạch ốp và tủ đồ đều là kiểu những năm ..90. Đồ đạc thì chưa xuống cấp nhưng cũng không thể gọi là mới.

Dịch vụ:
NV: Đào, sn 90
Em này thuộc dáng xôi thịt. Người khá trắng trẻo nhưng to béo. Nói chung là không phải gu của mình. Xôi thịt nên V1 to. Mặt mũi thì không xinh. Thái độ cũng ngoan nhưng hầu như không biết nói chuyện.

Cũng chẳng có gì để kể về chỗ này. Chỉ đơn giản là mình đi qua, thấy massage to to nên xông vào xem thế nào. Ấn tượng được mỗi cái phòng massage khá rộng.
Nhìn em nó một cái, thật sự là rất muốn đổi nhưng thôi, chữ "đổi "nó vẫn không thoát ra được khỏi mồm mình. Em nó làm cho mình cũng khá ngoan. Nhưng nhạt nhẽo. Không có gì đặc biệt. Nói chuyện với em nó cũng chẳng có quái gì, nhạt toẹt, cũng chỉ nói được mấy câu xã giao.
Được cái em nó massage bằng đá nóng thật. Nhưng massage được hơn chục phút thì mình chán, bảo thôi không cần làm nữa đâu. Em nó đè mình ra thư giãn thì thấy cũng nhạt nhẽo, HJ siêu cơ bản, chỉ lên lên xuống xuống cộng liếm ti, hết rồi. :(
MÌnh chán nên thôi, đấy em ấy ra rồi bo 200k mặc quần áo đi về

Kết:
Nói chung là cái RP này chỉ nhằm mục đích thông báo thông tin cho các anh em biết là có một chỗ massage tên là Minh Anh ở đường Tô Hiệu và các bác tốt nhất là đừng có vào vì nó chẳng có cái vẹo gì cả.

Xin hết và xin cảm ơn các bác đã đọc hết cái RP nhạt toẹt này :)