Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Lê Yên ( Mường Thanh cũ ) - Dịch vụ trong tầm giá

Dâm Ka Ka

Thành viên mới
Hôm rồi trong người thấy bứt dứt, lượn lờ một hồi em quyết định đi MS cho thoải mái, điểm đến là MS Lê Yên - Linh Đàm ( đây là cơ sở mới của ks MT )

Địa chỉ:
Đại từ - Hoàng Mai , các bác đi từ Giải Phòng theo đường ven hồ Linh Đàm thì rẽ phải vào đường Nguyễn Cảnh Dị , ngay đầu đường có biển MS siêu vip Lê Yên, đi vào tầm 300m thì thấy biển MS to vật nhé, cũng khá kín đáo

Giá cả:
Vé thường : 250k / 60p
Vé vip : 350k / 90p
Hai tay : 500k
HJ: 200-300k ( BJ chắc phải tùy bác nào dẻo miệng roài )
Em khuyên các bác nên đi gói 250k thôi, vì nó chả khác gì gói 350k về dịch vụ, chỉ hơn mỗi thời gian, quá giờ tầm 10-15p cũng ko vấn đề gì

CSVC:
csvc ở đây cũng khá đẹp và sạch sẽ, sảnh lễ tân rộng và thoáng, phòng ốc thì chỉ tầm 12-13m2, gồm 1 xông hơi bằng vách kính, và 1 bồn sục ở góc, 1 giường MS kê sát tường, không to lắm nhưng được cái sạch, khăn với ga ko có mùi ẩm mốc như một số cơ sở khác, em đi mấy lần thì thấy ms xong thì thay khăn luôn, thế là điểm cộng roài, ở mức giá đó thì csvc ở đó cũng thuộc top ở HN

Nhân Viên

Em Quyên:

Em này em đã đi 2 lần rồi, em ý giới thiệu sinh năm 96, trước làm ở ks điện lực mới chuyển qua, cao tầm 1m55, da trắng mịn, sạch sẽ, thơm tho nhé các bác :D, mặt dễ thương, đặc biệt lúc cười khá yêu, theo em đánh giá tầm 7,5đ, V1 khá to và trắng, mỗi tội xờ hơi nhão roài 6,5đ, V2 thì có chút mỡ nhưng ôm thì thích, đúng gu của em hehe, V3 thì vừa phải 7đ

Em này nói chuyện cũng khá thoải mái, biết cách nói chuyện, nhưng không bộp chộp nhé, Ms cũng tạm, hai lần em đi cũng chưa MS đủ bài, em cũng ko chủ đích vào MS nên ko quan trọng lắm =)), sv thì ở đây chỉ có HJ thôi, em đi mấy lần rồi cũng chưa lần nào có BJ cả, thế cũng tốt, an toàn cho thằng em :D, về kỹ thuật thì em đánh giá em nó khá tốt, nhẹ nhàng tình cảm, đặc biệt có chiêu xoa xoa đầu thằng em thì khỏi nói, làm em cứ cong mông lên mà chịu đựng :D, lúc HJ thì em cũng tranh thủ sờ trên mó dưới các kiểu, em cũng không cản, mỗi tội v1 thì hơi nhão, V4 thì có vẻ vẫn ngon lành, em sờ thì thấy không có cavat, cũng được cắt tỉa gọn gàng thì phải, sờ khá thích =)), em này có lẽ hợp với những bác nhẹ nhàng tình cảm nhé. xong xuôi em tip 250k em cảm ơn, còn ôm phát nữa chớ =))

Tổng kết
Với mức giá 250k vé + 250k tip, thì MS LY khá phù hợp với anh em, thái độ lẫn mặt bằng nv cũng khá đồng đều, mỗi tội chỉ có HJ thôi, không đáp ứng hết cho mấy bác muốn áp Z =))