Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - Số 17, 2h đắm đuối & mệt mỏi ^^

Thix Đủ Thứ

Thành viên mới
Trước giờ thật sự tui k nghĩ massage xong lại thấy mệt như vậy cho đến lúc ông anh đưa vào động Kỳ Anh này. Chiều qua 2/1 hai ae vào Kỳ Anh và đc nv nhiệt tình hướng tư vấn. Đã ăn chơi sợ gì mưa rơi, thế là 2 thằng chọn gói diamond cho hoành tráng. Sau khi lót dạ bát mì trứng, thì tí tởn lên phòng. Vì đi lần đầu nên cũng k biết nhiều ktv hot, locker chọn random cho mình e số 17 tên Mai. Ấn tượng đầu tiên là da em nó rất trắng, sau khi xong việc e đưa mình ra ngoài thì mới thấy hết sự trắng của e nó. Khuôn mặt thì ưa nhìn, nhưng đôi môi thì mọng và mềm. Sau khi xông khô xông ướt xong thì mình vào bồn ngâm thảo dược. E hỏi nhẹ nhàng:" E vào tắm cùng a nhé" và k cần chờ mình đồng ý, e cởi đồ và vào thùng cùng mình. Vì thùng nhỏ nên e ngồi thẳng lên thằng nhỏ của mình luôn. Cảm giác đầu tiên là phê! E nói là đi làm nên ngày nào cũng phải tắm hơn 10 lần nên da dẻ mịn màng mát rượi. Bây h mình mới bắt đầu chú ý hơn đến ngực của e nó, ngực e k to k nhỏ nhưng hàng thật và săn chắc vô cùng. Đầu ti thì hồng hào như hoa đào mới nở luôn làm mình chả tự chủ được mà vùi đầu vào mà bú mút. E tắm táp chăm sóc cho mình như người yêu, thỉnh thoảng lại như vô tình động chạm vào thằng nhỏ của mình làm nó biểu tình hết cỡ. E đưa mình ra ngoài, lau người mình khô ráo rồi kêu mình nằm xuống. Em nói đúng ra massage khoẻ trước, nhưng với mình e muốn nuru trước và mình chịu liền. Phải nói cặp ngực của e có độ đàn hồi tuyệt vời, e trườn đến đâu mình phê đến đó. E lật ngửa mình lên và bắt đầu 69, lúc này mình mới đc nhìn kĩ v4 của e dù trước đó cũng táy máy rồi. Phải nói nó như 1 múi mít mật được tách đôi lấy hột, mật ngọt tràn ra thơm ngọt chứa chan. Kĩ năng BJ của e thì tuyệt vời, và e chăm sóc thằng e của e khoan khoái phê pha để vỡ oà trong sung sướng. E còn khen sữa của mình béo ngậy và đòi hôn để mình phải nếm thử. Sau đó thì e massage khoẻ cho mình và tắm lại cho mình lần nữa rồi nói chuyện một lúc trước khi ra. Khi đưa mình đi thay đồ thì vẫn ôm mình quyến luyến trong thang máy. E nói mong sớm gặp lại mình và khi đó sẽ có quà đặc biệt cho mình.
Nói chung là rất hài lòng vì csvc và dịch vụ của Kỳ Anh. Hẹn gặp lại vào 1 ngày gần nhất.