Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh, nơi không dành cho kẻ ít.......thời gian

Hoài Niệm X

Thành viên mới
Sau một thời gian dài với các thể loại massage nuru, nghe một số anh em TĐ giới thiệu về Massage Kỳ Anh ngõ 360 Xã Đàn thế là quyết định trải nghiệm.

Đầu tiên nói vê CSVC một không gian khá lạ, tường phòng, nền để bê tông mài mộc, mà bác chủ không biết người ở đâu như trang trí chủ đạo toàn cá. mình mua gói 750K (đang khuyến mãi còn 530K) thì trong phòng trang bị đầy đủ từ xông ướt, xông khô, bồn tắm nước thuốc và bể xục. có một điều mình rất thích là ở đây chắc dùng hệ thống nước nóng trung tâm nên rất nhiều nước nóng không lo bị lạnh.

Sau khi xông hơi, ngâm bồn rồi ngâm bể xục, ra nằm phản đá muối làm massage được em nhân viên làm rất bài bản, nhiệt tình. Nói về em nhân viên mình đến 2 lần rồi, lần trước chọn random các bạn xếp cho em 21 thấy em làm bài bản, nhiệt tình không giục giã nên khi đến lần 2 mình lại yêu cầu em ý. Dịch vụ thì chỉ dừng lại ở BJ thôi không được cởi đồ nhưng sờ mó thoải mái cả trên lẫn dưới em nó không hề phản ứng mà phục vụ rất nhẹ nhàng. Cái mình rất thích ở em nó nữa là khi làm massage nói chuyện rất nhẹ nhàng, lắng nghe, khi mình chia sẻ các kinh nghiêm hay về kỹ thuật massage cũng như sở thích của mình thì em rất tiếp thu và nhớ, lần thứ 2 mình đến em áp dụng ngay. khi xong em nó nói anh cứ tip quầy cho em nhé, bao nhiêu em cũng vui và không đòi hòi gì cả. chắc chắn lần sau đến anh lại chọn em.

Sau màn body massage, lên tầng 8 để tiếp tục với dịch vụ massage chân, làm móng, lấy ráy tai. trong thời gian này bạn được phục vụ ăn nhẹ (cháo hoặc chim câu tần), nước hoa quả, cà phê... tất cả đều trong gói combo

Chỉ lưu ý với anh em một điều là dịch vụ này không dành cho anh em ít thời gian, vì thời gian cho một lần như thế này hết 4 - 5 tiếng đồng hồ. Một trải nghiệm mới và thú vị chắc chắn sẽ quay lại, bây giờ chỉ cần nghĩ cách để làm sao chốn gấu được trong thời gian dài như vậy.