Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - Lần đầu ta gặp nhỏ (55) trong nắng chiều bay bay..!!

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Hello ae và các đồng dân,chắc các bác cũng không lạ gì tôi, một cổ đông nhỏ nhưng chăm chỉ đóng họ ở KA và cũng là một trong những tên lắm lời trên cđX. Dài dòng vậy thôi, bữa trước sinh nhật thằng bạn, vậy là 3 thằng sau khi ăn Buffet Hải Sản Poseidon ởLê Trọng Tấn, hải sản làm trung tình dồn lên não thế là dắt nhau ra Kỳ Anh ngay trong buổi chiều CN đẹp trời đó, tự ngẫm rằng chắc hôm nay ngon chim lắm đây. Và đúng là như thế thật

Tôi vốn là khách đi quen ở Kỳ Anh, nên mấy số hot thì không lạ gì, nên giới thiệu cho mấy ông bạn 15 với 86 luôn, hai chân ái của Kỳ Anh và là những em luôn được các ông tướng săn đón nhất. Lại nhắn tin cho danh hài Trường Giang và theo tư vấn thì tôi đi em 55, nhìn ảnh trông có vẻ vếu to và mặt dâm lắm, thôi thì cứ trải nghiệm xem sao, chứ bình thường chỉ toàn đi số quen thôi. Tiện thể đang có quả vé Diamond được một đồng dâm tặng nên là đi luôn, cho nó “ra vẻ nhiều tiền”.

Ngồi chém bão trên tầng 8 với mấy em massage chân 1 tí thì 3 thằng được đưa vào 3 phòng cạnh nhau cùng một tầng luôn ( chắc chiều CN vắng chứ bình thường chuyện này hơi khó ), nhưng thực ra cũng méo quan tâm mấy thằng bạn lắm vì mình chỉ đến để gặp mấy em yêu Kỳ Anh thôi, 2 tháng nay đi 4 5 lần rồi, tiền thì đã không nhiều thì chớ.

Vậy là rồi khoảng khắc gặp gỡ em 55 cũng đến. Em mặc chiếc áo yếm đặc trưng của Kỳ Anh, màu đỏ, khuôn mặt có vẻ có chút can thiệp của dao kéo, má bầu bầu, dáng người nhỏ nhắn, nhưng đậm đậm kiểu mấy em gái JAV ấy. Trong lúc đợi nước có vòng tay qua ô mem, sờ vếu xong tâm sự tí. Em ấy là người Phú Yên ( gặp gái Phú Yên lần đầu luôn ), hiện đang làm chủ một tiệm nail ở miền Nam, nhưng đang trong giai đoạn tích vốn chút. Có thể nói em ấy nói chuyện rất thật và dễ thương, hợp với các an hem ưa nhẹ nhàng, tâm trạng tan châm.

Hai đứa nhảy vào bồn tắm lá, tranh thủ đá lưỡi với mân mê nhau luôn, công nhận đá lưỡi với bé này cảm giác như người yêu, cảm giác thật vl ấy các đồng râm ạ. Cái bồn thì chật hẹp làm hai cơ thể cứ cọ xát, mơn trớn kích động lắm. Sau đó ra bồn to thì em ấy ngồi lên tờ rym mình và nhấp vài cái luôn, ban đầu hơi shock, nhưng lúc sau tê cực luôn, thế là cũng ưỡn người lên để hưởng ứng với em ấy, thỉnh thoảng lại đá lưỡi thêm vài cái. Nhưng mà demo nhấp vài cái thôi xong lại lôi nhau lên giường.

Sau khi mát xa khỏe cho giãn cơ một xíu, thì em ấy có màn liếm láo đỉnh cao Diamond luôn, liếm từ chân xong WC cứ phải gọi là tê giật, tôi mặt cứ đần ra xong run run người, em ấy nhiệt màn này thật, chắc do này trời đẹp, gặp phải trai đẹp nữa nên hung phấn. Rồi tiếp là màn nhét vếu vào giữa mông mình, màn này mới lạ nhưng hay vl, cảm nhận bộ ngực âm ấm mềm mại của em giữa lỗ đít mình, nó thật kích thích làm sao. EM lút cán cho mình một hồi, mình cứ nằm kêu như bị hấp diêm, xong đó phụt phụt phụt đầy mồm em ấy và mắt trợn ngược lên vì sướng. Em cười với đống trung tình của mình trong mồm, sau đó 2 đứa tẳm rửa cho nhau và lên giường ôm nhau nằm tâm sự, em ấy cho tôi xem ảnh quán của em ấy và ảnh tự sướng của em ấy, như kiểu người yêu tự bao giờ ấy.

Kết thúc lên tầng 8 ngồi thì đã thấy hai ông bạn đã đợi sẵn rồi, một ông hỏi”Ông làm gì em ấy mà mãi mới ra thế?”. Tôi chỉ cười trừ, một kỉ niệm đẹp giữ cho riêng mình

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Ngày gặp lại xin hỏi cố nhân 1 câu,cõi hồng trần định nghĩa bao lâu là 1 ngàn năm

AstreaX97

Thành viên mới
*viết vào note* để vào note xong ngồi đợi lương tiếp :bodo-smile-2:

AstreaX97

Thành viên mới
mà cái giường theo góc chụp của bác sao nhìn nó hơi bé