Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - Đánh Giá Riêng của kẻ Núp Lùm

Kiếp Lang Thang

Thành viên mới
Lời đầu tiên cho phép xin được chào toàn thể AE Congdongx. E xin tự giới thiệu em là năm vùng lâu năm phương châm chỉ nằm vùng hóng và tự đi trải nghiệm, văn không hay chữ không tốt lắm lâu lâu thi thoảng mới vào diễn đàn hóng hớt tin tức địa chỉ mới và tự trải nghiệm.. Với phương châm DỞ thì 1 lần rồi thôi chừa, còn OKE thì đi nhiều lần thử hết nhân viên của quán cũng được =)) không biết có bác nào có sở thích dị dị như của em không. Cách đây khoảng gần 1 năm thấy có massa KA được quảng cáo dầm dộ phong cách mới cơ sở vật chất sang choảnh, dịch vụ đủ như khách sạn bản thân với phong cách nằm vùng cũng tự đi khám phá cho riêng mình và cũng có những nhận xét đánh giá riêng cho bản thân hôm nay chia sẻ cho AE . Tổng cộng đi KY 3 lần ( 2 lần được vào , còn 1 lần đến lễ tân báo còn phòng , ngồi chờ uống nửa cốc nước với tâm thế lên phòng đến nơi rồi thì các em lễ tân vui tính lại báo em hết phòng thế là lại căm cụi về => Faill => bực) . Tổng cộng đã đi 2 lần . 1 lần gói VIP ( 1h sáng ) và 1 lần gói SPVIP ( 6h tối ) Đánh giá về lần đầu đi phòng VIP 1 giờ đêm ( khoảng tháng 5/2019 ) > Đi đêm thường các em hay mệt còn đi giờ chiều hoặc cuối giờ chiều các em vẫn còn khỏe đi vào cả 2 khung giờ như này đánh giá cho khách quan =))

* CSVC: 8 điểm phòng tuy diện tích không lớn nhưng bài trí khá oke không làm cho khách cảm thấy quá chật trội, bí bách . Nhược điểm : Lúc tắm nước nóng hết ( đây có lẽ tình trạng chung ở nhiều nơi và mình ĐEN vì rất hay gặp ) nhưng cũng bỏ qua vì đang mùa hè không quá cần nước nóng, chắc hôm đấy đông khách )

* Lễ tân : . Hôm đấy ở quầy khá đông người ngồi + đứng . E lễ tân nhẹ nhàng hỏi : Tư vấn gói vip và super ? mình chọn vip . Em tiếp tục hỏi anh có yêu cầu riêng số nào không ? vì đi lần đầu nên mình trả lời không ( vì cũng chẳng biết số nào để yêu cầu , đúng phương châm test ) . E tiếp tục hỏi mình thích gu gì ? minh đáp nhanh gọn : ‘’ A thích ngực to 1 chút và nhiệt tình nữa thì tốt ‘’ . E lễ tân gật đầu và dạ rất nhẹ nhàng , có 1 bác ngồi quầy hình như là quản lí cũng ‘’ oke ‘’ chắc nịch làm mình yên tâm lần 1 *

*Nhân viên dẫn phòng : Cu cậu dẫn phòng 1 lần nữa lại lặp lại câu hỏi giống lễ tân và mình không ngại ngần nhắc lại ( cảm thấy yên tâm lần 2 ) mọi chuyện không có gì thay đổi khi 10p sau khi KTV đầu tiên bước mặt bình thường tâm trạng em ấy không vui hay sao cứ sưng sưng ( hơi mất hứng ) người thanh mảnh theo đúng nghĩa, ngực bé ( e nghĩ trong đầu không đúng gu nên mạnh dạn bảo đổi ) , ra cửa nhắc lại cu dẫn phòng cho anh em nào ngực to 1 chút . 5p’ sau em KTV thứ 2 người bắc bước vào không oke hơn là bao nhưng được cái có tí ngực lồi ra hơn mặt mũi có phần hơi hơi tươi hơn e trước định mạnh dạn làm phát đổi nữa nhưng nghĩ đổi nữa lại cho thật đúng gu nhưng thôi đợi và không khả quan hơn em này thì mất việc với lại nhìn kĩ mặt em lại giống 1 e mà mình quen thôi thì nhắm mắt OKE làm.

* KTV : E làm cho mình người bắc quên mất mình không hỏi số mấy, vào phòng nhẹ nhàng hỏi anh có xông hơi không ? mình bảo không vì đổi người với hơi bực mình vì không đúng gu mất mẹ mấy chục phút rồi nên thôi =)) . Sau đó em mời mình vào nhảy vào thùng gỗ tắm thảo dược tay em chỉnh lại nước hỏi han nước vừa chưa ? mình ngồi trong em đứng ngoài vẩy nước xoắn ty mình chút chút rồi nhanh chóng chuyển sang tắm thường , em tắm rửa khá kĩ cho mình nhất là ‘’ thằng bé ‘’ tay em thoa xà bông chán chê nghịch ngợm mồm vẫn hỏi mấy câu : Anh vào đây lần đầu à? A bao nhiêu tuổi ? anh đi mát xa nhiều chưa nhìn anh quen lắm tay em thì vẫn nhào nặn ‘’ thằng bé ‘’ mình lên từ lúc nào không hay rồi đột ngột bỏ tay ra lấy vòi xịt ra rửa mình cảm tưởng sắp há mồm ngửa cổ để ‘’ toang ‘’ vì gặp cao thủ rồi ai ngờ dòng nước lạnh kia gạt mình từ gần đỉnh về lại mặt đất, trong lòng vừa thích vùa thấy hụt cảm giác hứng khởi tìm tòi của 1 thằng đàn ông lại chỗi dậy nhưng cố gắng nén nhịn không thể hiện gì chờ đến lúc lúc thư giãn em thi triển ra sao =))

Lên giường em bắt đầu thi triển các bài mát – xa lưng, tay, chân nhưng miệng vẫn là những câu chuyện giao lưu qua lại, đến phần mát xa chân e dùng bài mátxa em luồn tay xuống đít mình dùng 3 ngón tay ngoắc xuôi xuống ‘’ thằng bé ‘’ mình rồi lại vuốt ngược lên em làm đi làm lại khoảng 5 lần ‘’ thằng bé ‘’ đang bị đì nén vì úp mặt vào đá lại dùng hết sức bình sinh chổng lên mông mình tự giác hơi nhâng lên cao hẩy hẩy theo tay làm của em nó nghĩ rằng em sẽ vuốt tiếp nhưng đéo, đéo có đâu em nó vỗ tét cái vào mông mình rồi nhắc
mình nằm ngửa ra , trong đầu mình vừa hụt vừa thích vad nghĩ đến giờ thư giãn rồi nhưng không em nó tiếp tục dịch chuyển lên trên bóp vai và mát xa bụng cho mình mà không thèm để ý 1 tí gì đến ‘’ thằng bé ‘’ như là chưa có chuyện gì với ‘’ thằng bé ‘’ vừa dùng sức bình sinh nâng cả bộ mông to lớn lên vậy , miệng vẫn hỏi han cười nói, mát xa xong em mới nhẹ nhàng nói em thư giãn cho anh nhé ? mình oke . Em nó tự giác ra chỗ treo quần áo bắt đầu tự cởi đồ miệng nói . anh đi vé VIP như này thư giãn em chỉ kéo lên thôi ấy nhưng hôm nay ngoại lệ em cởi hết . mà phải đi vé SPVIP thì được tắm chung mới cởi hết đồ =)) E ấy nói xong mình thấy kiểu rất ưu tiên khuyến mãi cho mình thêm khoản đấy vậy , mà kệ anh đang muốn xem trình đến đâu thôi. E xin phếp đổ dầu em làm cho mượt anh nhé ? mình : oke em

Bắt đầu hôn môi và từ từ trườn xuống liếm láp từ bắp chân liếm láp lên đá bẹn rồi ngặm trọn ‘’ thằng bé ‘’ bắt đầu nhẹ nhàng cắm đầu BJ sau 1 loạt skin xoắn lưỡi hôn đầu, liếm cột , đá bi ...em tiếp tục sang HJ trong đầu mình mong chờ tay em múa như lúc tắm nhưng không , không biết có phải e gấp hay sao mình thấy em làm mạnh không thanh thoát thoắn thoắt nữa cảm giác lại đi xuống vỗ nhẹ mông em và nói nhẹ lại em nhé anh hơi đau . em không nói gì gật đầu và cắm đầu BJ tay mình bắt đầu khám phá nghich ngợm V4 của em nhẹ nhàng có 1 chút nước rỉ ra khá phê pha, em lại chuyển sang HJ và bắt đầu đá ti mình HJ bàn tay ấy đã trở lại khi đang gần đỉnh mình nhắc em tiệp tục BJ có lẽ em sợ mình CIA e nên kiểu rụt rè lắm tay sóc miệng trực giật ra thật nhanh, mình hiểu ý khi gần ra có vỗ vào mông em báo anh sắp ra em ấy 1 tay kéo khăn 1 tay sóc mình trào ra trong sự thoải mái =)) mình vật lộn với em khoảng 10p mình thua em

Đánh giá : V1 : 6 điểm ( 5 nghìn xôi , 1 nghìn rưởi lạc )

V2 : 7 điểm có 1 tí mỡ hơi rạn

V3 : 8 điểm săn chắc , hơi hơi to

V4 : 8 điểm caravat ngắn , nước non đủ dùng

Xuống thanh toán vé và bo 600 lễ tân hỏi hài long không anh? Không biết nói như chẳng lẽ nói lại vụ gu nhưng thôi nên bảo bình thường =))). Ra về tiếp tục trở lại cuộc sống hằng ngày...