Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - Chất Lượng Vượt Trội Số Lượng

Ku Bin

Thành viên mới
Mình thì đã đi matxa thư giãn nhiều nơi rồi nên muốn đi vừa khỏe bài bản để trải nghiệm cộng thêm phần thư giãn kết hợp nữa thì quá ok. Cơ thể đang mệt nên đã quyết định một công đôi chuyện. Cũng đã tìm hiểu nhiều chỗ và chọn ra chỗ này vì nghe được rất nhiều ý kiến tốt. Matxa body kết hợp cả lành mạnh thì chắc cũng không có gì để nói nhiều, bài viết chủ yếu dành cho các bác đi lần đầu để tránh bở ngỡ.
Ngày hơi có chút gọi là gió rét chạy xe đến nơi, nơi này bề ngoài nhìn như khách sạn khá lớn mới đầu còn tưởng nhầm chỗ. Được bảo vệ chỉ dẫn đi vào trong quầy lễ tân để check in.
Lên đến nơi thì nhân viên lễ tân hỏi dùng vé dịch vụ gì ? có yêu cầu ai hay không, ai biết số thì gọi không thì random, mình lần đâu nên random luôn. Nhân viên dẫn vào thang máy lên phòng mình chọn phòng vip 2
Sau khi thay đồ thì nhân viên hỏi uống gì và ăn món gì ( lời khuyên cho cơ sở là đồ ăn nên mang vào khi đã matxa xong) mình gọi suất gà tần cùng tách chè sen để có chút nhẹ nhàng.Về cơ sở vật chất mình cảm thấy khá ổn và rất đầy đủ tiện nghi như xông khô đá muối, xông ướt, bồn sục và bồn ngâm rất chắc chắn đẹp đẽ

Ngồi một lúc thưởng thức tách trà thì có em nhân viên vào chào hỏi, nhìn dáng người ổn nói giọng miền nam hỏi tên tên thì nói là em tên Dương (không biết có bác nào gặp em này chưa vào xin cho ý kiến ) , em hướng dẫn mình đi xông ướt , xông khô trước để em chuẩn bị đồ nghề tắm rửa và ngâm thuốc ,(kết phòng xông khô ở đây nhiệt độ chuẩn và có nhiều phụ kiện đo đếm thông số ) . Ở đây tất cả công đoạn tắm các em ý phục vụ bằng tay, trong khi tắm thì tay mình cũng đi du lịch được một số nước asia như Campuchi,Lào Mã Lai Á nhưng visa bị hết hạn nên không về được Việt Nam, cảm thấy bộ đồ này sinh ra để hạn chế về nước ( lời khuyên cho cơ sở nên thiết kế bộ đồ du lịch nội địa vì đơn giản mình là người Việt Nam). Sau khi tắm xục thì vào bồn ngâm thuốc bắc, thuốc bắc ở đây có mùi khá thơm

Các công đoạn thanh lọc cơ thể đã xong thì lên giường matxa ( cũng kết luôn quả giường ở đây vì có hệ thống nhiệt độ, còn chẳng biết có đá himalaya tốt thật sự như thế nào thì không biết , nhưng trời rét và nằm trên cái giường này cảm giác rất ngon). Bài matxa body ở đây mình thấy được, matxa đầu làm kĩ, matxa body tay vừa đủ lực mình cảm thấy ở đây đào tạo nhân viên khoản này gần bằng Tài Thu và Hương Sen. Xong công đoạn matxa body em hỏi có thư giãn hay không? Không biết em này ngu hay cơ sở này đào tạo nhân viên những câu hơi thừa ? Màn thư giản ở cơ sở này theo mình cảm nhận mặt bằng chung ở hà nội chuyên về thư giãn thì không bằng được, chỉ liếm từ cổ xuống tới bẹn, BJ cũng ở mức trung bình khá, tay khám phá vòng 1 thoải mái, quần thì tay thao tác hơi khó ( cơ sở này cần một miozawoa truyền nghề để nâng cấp thêm khoản này). Sau khi làm xong bài matxa body em có đưa 1 tập phiếu típ, do thái độ cần cù siêng năng + thêm màn thư giãn mình ghi phiếu….

Rời khỏi phòng maxat body mình được dẫn lên tầng 8 để matxa chân và các công đoạn khác, khu vực này có không gian chung thoáng đạt và ghế nghỉ ngơi matxa chân rất thoải mái. Sau màn ngồi chờ đợi đến lượt matxa chân tiện giết thời gian mình gọi em phục vụ làm móng ra tỉa tót 1 chút. Matxa chân ở đây là phòng chung chỉ nhìn thấy có mỗi 2 nhân viên làm. Mình ngồi đợi hút thuốc lã vã cùng 3 chú nữa chẳng biết có phải đồng nghiệp cùng cơ sở thiên địa hay không nữa. Màn matxa chân cảm nhận ở đây nhân viên nam làm có kĩ thuật, các công đoạn chườm nóng cảm thấy rất thư giãn. Phụ kiện sạch sẽ nên cảm giác có phần tận hưởng.

Tóm váy lại thì có mấy cảm nhận riêng bản than như sau:

CSVC: Rất tốt, đầu tư chuyên nghiệp. Tiện nghi, sạch sẽ. Phòng chung rộng rãi có tivi để giải trí trong lúc tận hưởng. Bồn sục chắc chắn . 2 phòng xông hơi ,xông khô đạt tiêu chuẩn. Giường matxa đẹp với nhiều tính năng.

Nhân viên phục vụ đến matxa chân: nhiệt tình. Không đòi tip, bác nào thích cho

Nhân viên matxa body: ở đây thấy bảo cũng có khá nhiều nhân viên từ trẻ tới đứng tuổi. Mình may mắn được một em trẻ trẻ xinh xinh làm cho, em này thì thân thiện nên mình nói chuyện làm quen rất thoải mái.

Service: matxa khỏe lành mạnh, bài bản toàn thân + thêm điểm (+) vì có thêm màn thư giãn gọi là đủ dùng so với mặt bằng ở Hà Nội

Suất ăn nhẹ ngon , cao cấp

Về cảm nhận giá vé, so thời gian đang khuyến mại thì không nói làm gì vì giá là rẻ. Nếu hết khuyến mại thì mình nghĩ so với mặt bằng ở Hà Nội thì hơi cao. Cũng mong cơ sở đưa ra nhiều chương trình phù hợp

Một nơi tốt để matxa khỏe mạnh + kèm thư giãn giải tỏa mệt mỏi. Sẻ còn quay lại.