Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Bé 40 gây thương nhớ

Thích Đỏ Đen

Thành viên mới
Hê Nhô các bác . E người Hải Phòng vào Sài gòn cũng thấm thoát 3 năm rồi , cơ mà nghiện đỏ đen tối qua phang con lô mà toạch , chán đời rủ mấy thằng bạn đi nhậu ở quận 7 . Ngà ngà say nhìn nhau cái là biết phải đi xả cho đỡ xuii rồi . Điện thoại ngay cho thằng em Toàn book đi team 5 mà toàn đứa có vợ với người yêu quản chặt vãi nên một mình e cũng đi , đã máu rồi thì đừng hỏi bố cháu là ai đúng ko các bác :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:.Đến Hoàng long là 12h đêm mà vẫn nhộn nhịp lắm các bác , e có book trc nên có phòng luôn . Thiện cảm là Trung quản lý cũng người Hải Phòng nên ngồi nói chuyện vui lắm,ae looker cũng nhiệt tình dẫn mình vô phòng ,kêu ly nước cam rồi vô xông hơi ,mình xông xong thì bé đã vô rồi, bé chào em giọng rất nhẹ nhàng nghe thôi đã thấy có cảm tình rồi .Bé lau người cho em rồi mời ra ghế ngồi uống nước cam vàăn hoa quả .Ngồi nói chuyện mân mê được 1 lúc bé rủ em vào phòng phao , e ga lăng từ đằng sau cởi áo yếm của bé ra , lưng trắng bóc ,tóc dài nhuộm màu vàng nhìn rất chất , khuôn mặt khả ái hiền lành , cười nhe răng khểnh trông duyên dã man . Bé lấy phao xuống vệ sinh lại 1 lần nữa rồi mời e nằm lên phao , kỹ thuật bé rất tốt nha , bú liếm ngọt lịm làm thằng cu của em nó ngóng lên hóng hoài , không để e đợi lâu bé nhẹ nhàng cầm con kiuuu BJ , dọn vệ sinh sạch , liếm ngón chân làm e phê hơn con tê tê o_Oo_O ..Sau cùng em cũng đầu hàng CIA thằng vào miệng bé , bé khôngkhó chịu mà lại nở nụ cười tươi còn khen sau sữa chua a đặc thế ÔI thật dã man các bác ạ e sướng tê người kkkkk. Sauđó e vs bé vào bồn tắm , bé gội đầu vệ sinh lại thằng cu em cho sạch sẽ , rồi bảo em ngồi lênthành bồn rồi lại BJ cho em , dâm dã man các bác ạ. E ngồi mâm mê V1 khá okquả cam mọng nước vừa tay lắm .Tắm xong e kêu hơi mỏi người nên e ấy làm massage khỏe cho em , tay nghề rất ổn làm thằng anh lẫn thằng emđều khỏe lại .E kêu bé 69 , mông to tròn vỗ sướng tay lắm , v4 cắt tỉa gọn gàng hồng hào ,BJ nhiệt tình rên cũng dâm đãng lại còn rất chiều .Sau 10p e cũng xịt kết thúc thỏa mãn . E kêu 1 tô mì bò trứng ăn uống no xong rồi hun tạm biệt bé .E dậy cái phải lên viết rv ngay cho các bác cho nóng kkkk. Lỡ yêu rồi hnay mà được lô thì duyên trời định luôn kkk
ALL :
V1: 7/10 (real )
V2: 8.5/10
V3 : 8/10
V4: 7/10
Tick : 1400 ( giảm 20%)=1120
TIp : 1800 ( e cho thêm vì hứng chứ chỉ cần tip = vé thôi )
Thankss all