Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Hoàn Hảo - Vũ Phạm Hàm

Thái Luân

Thành viên mới
Dạo này sau sự chìm xuồng của Geisha, anh em có vẻ xìu dần mất rồi, box massage quanh đi quẩn lại chẳng có gì mới cả, trời lạnh anh em cũng lười đi hơn thì phải. Hôm nay, nhân dịp có tí ánh nắng mặt trời trở lại, tôi xin mạnh dạn review tiếp 1 quán massage mà có lẽ nhiều anh em đã đi – nhưng éo thấy thằng nào report là saoooooo~X(

Cụ thể hôm trước trong thớt Massage VIP Nguyễn Thị Thập của bác Cheap thì phải có đề cập đến Massage Hoàn Hảo. Chia sẻ một chút với anh em thế này, tôi cũng đã lấy vợ rồi, 2 vợ chồng nhu cầu bình thường, nhưng massage nó là cái thú ko bỏ được ( đã rất rất lâu rồi tôi ko còn đi check choác nữa), tuy nhiên đa phần tôi chỉ đi massage HJ bình thường, miễn phòng ốc sạch sẽ, nhân viên ngoan, nhiệt tình là ok và ko có nhu cầu BJ như nhiều bác trên này. Lí do vẫn là vì tôi sợ bệnh tật cho bản thân và cả cho vợ nữa. Nên tôi ko mấy mặn mà với các quán massage kiểu Geisha hay Nguyễn Thị Thập kia…Trong thớt có thấy bác Cheap đề cập đến MS Hoàn Hảo, chỗ này tôi đi ngang qua thường xuyên nhưng chưa vào lần nào, nghe bác Cheap nói sạch sẽ, cũng HJ nên hnay quyết định trốn làm ra thử về review cho anh em:

Giá cả
Nhìn bảng giá có nhiều mức giá khác nhau từ 200k đến hơn 500k, theo bác Cheap khuyên nhủ ở thớt kia tôi chọn mức giá 300k: làm tất cả mọi thứ trong phòng: xông ướt, xông khô, tắm bể sục, massage tại phòng luôn. Nói chung mình chưa đi các gói khác, nhưng với 300k được từng này công đoạn nói chung là ok.

CSVC: bình thường.
Quán này bản chất là 1 tòa nhà ko có thang máy, sau cải tạo lại thành quán ms, nhà rất sâu, đi sâu vào bên trong và ko có giếng trời + đèn nên nhìn khá tối và ẩm thấp. Gu thẩm mĩ của mình có lẽ là hơi cao, với loại phòng 300k như hôm nay mình vào thì mình đánh giá bình thường, ko có gì đặc sắc, nói chung là phòng ko có đẹp.
- Tủ quần áo: có khóa đàng hoàng, sau khi mìn cho hết quần áo vào tủ, em nhân viên cẩn thận khóa tủ và đưa chìa khóa cho mình. Rất đánh giá cao khoản này
- Phòng xông hơi: cũ, trong 1 phòng kính, có ghế ngồi, chắc hnay vẫn lạnh nên xông 1 hồi vẫn chưa thấy hơi ra nhiều. Mình thì ko có nhiều kiên nhẫn để ngồi lâu, vì trốn làm đi massage mà: )). Tuy nhiên có 1 điều đánh giá cao ở phòng xông này là: dùng sả và các loại lá xông thật. Các bác lưu ý, một số quán Massage ở HN hiện nay rất hay chơi kiểu dùng tinh dầu or nhỏ nhỏ 1 vài giọt éo gì vào cái chỗ xả hơi trong phòng xông. Nói chung về cơ bản cái gì ko natural thì ko có tốt.
- Phòng xông khô bằng gỗ nhìn có vẻ ngon nghẻ, nhưng m ko thick xông khô nên ko có vào.
- Ga giường cứ 2 người thì thay 1 lần:-scái này ko ổn.
- Khăn là điểm cộng, có rất nhiều khăn, khô, trắng và có vẻ sạch. 1 cái trải gối, 1 cái lau người sau khi tắm, 1 cái đắp chân, 1 cái để HJ, có thêm 1 cái chăn mềm mềm khi mình cảm thấy lạnh.
- Điều hòa lởm, vẫn tỏa hơi ấm nhưng chỉnh lởm lắm. Tuy nhiên em ý có hỏi mình cần máy sưởi ko? Nói chung ok
Chốt lại 1 câu: CSVC ở giá 300k này ko đẹp, nhưng vừa đủ để ko bị chê. Cái gì cũng đầy đủ và đáp ứng được nhu cầu của khách.

Nhân viên: Nhi sn 92 or 94
Nhân viên lễ tân bên ngoài bình thường, cũng ân cần chu đáo, đặc biệt khi ra ngoài được dắt xe cẩn thận. Em hôm nay làm cho mình tên Nhi. Cảm ơn bác Cheap ở thớt kia đã report qua nên mình chọn em này luôn. Và quả thật hôm nay khá hài lòng về em.
Tuổi: theo như bác Cheap nói em này sn 92, tuy nhiên hnay tôi điều tra thì em nói 94. Tôi hay có bài này để check xem các em có nói thật hay ko? Trong đầu tôi luôn có 1 list 10 năm trải từ 90 đến 96-97 tuổi. Ví dụ 94 là Giáp Tuất. Nếu ẻm nói sn 94, tôi hỏi luôn là tuổi con gì nhỉ? Nếu ẻm ợm ờ thì chắc chắn là nói láo=))). Nếu gặp cao thủ cũng nhớ năm như tôi thì chịu, nhưng đa phần ai nói dối lộ ngay:D.

Dáng: nhỏ nhỏ, người kiểu mi nhon, nhưng cái ngực của em thì to vcl. Da khá mịn, ko trắng, tuy nhiên biết cách trang điểm nên nhìn thoạt qua có vẻ trắng. Sau khi sờ ngực mới thật ko trắng lắm.

Mặt: nhìn qua ban đầu thấy ko xinh lắm, nhưng càng làm, càng nói chuyện, càng để ý thì thấy em khá duyên, đặc biệt khi em cười trông xinh.

Ngực: to và rất đẹp, đầu ti nhỏ, bóp rất sướng. Nhìn em mặc cái váy ngực to rất kích thích, tôi luồn tay ra sau, tháo áo lót của em, xong thục từ dưới lên, dùng cả 2 tay xoa và bóp ngực em trong lúc em HJ cho mình, cảm giác rất sướng.

Thái độ & service: em này nói chuyện rất vui, ko dâm, nhưng cách nói chuyện tỏ ra rất thông minh và hiểu nhiều chuyện. Nói chuyện với em rất vui. Ở đây chỉ massage và HJ thôi, về trình độ massage ở đây tương đương hoặc hơn tắm lá người dao ( thua tài thu). Em dùng dầu xoa và miết chứ ko đấm bóp như các quán massage thông thường. Và ở đây thực sự là massage thật chứ ko lấy lệ. Khi HJ em còn căn lúc mình ko để ý kiss mình phát làm mình ko tránh kịp:-s#:-s. Trong khi HJ, em cũng cúi xuống hôn tai, nút tai và gáy để mình kích thích hơn. Trong khi đó thì mình vén áo bóp vếu, ưng nhất quả vú của em này. Tuy nhiên làm được 1 lúc thì em giập mạnh hơn để mình nhanh ra, đây là điểm mình ko thick.:-B

Sau khi tắm táp lại, em vẫn rất cẩn thận lau người, lau chim và giúp mình mặc quần áo. Rất đánh giá cao khoản này nên ban đầu bo 300, sau mình cho 100k nữa gọi là mừng tuổi. Sẽ còn quay lại gặp em.:)]

P/s: lần tới sẽ review tiếp OZAWA Trần Duy Hưng và có thể là Sakura Đội Nhân ( chỗ này em đã lâu rồi e ko đi) , bác nào đi rồi có thể tư vấn em nên đi em nào gói nào để e đi review hầu các bác:). Bác toite3 có đi qua thì mong bác ném luôn em Ngây ngất của bác vào inbox em cái để em review 1 thể, xin bác rồi mà chưa thấy pm