Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Hiền Trang - Bài RP Ngắn Củn Kaka ^=^

Memassage

Thành viên mới
hôm nay đi sn uống nhiều quá xong 2 tăng mà vẫn chưa hết phê, thế là em rủ thằng bạn đi hồi sức. Định phi ra khương uyên mà nó bảo hôm nay đổi gió, sang quán hiền trang đối diện bến xe hà đông cũ, ô kề quẩy luôn.
Giá phòng 150k/h, 220k/1h30p.
Em xúc thử 1h xem thế nào, lên phòng thì thấy cũng bình thường như bao quán khác, ko có gì đặc sắc, cơ mà em được phát 2 cái khăn mặt nhỏ với 1 cái khăn tắm và 1 cái quần đùi, thơm phết :))
Em tự vào xông tầm 5p mà đi ra vẫn thấy nghiêng lắm, lúc đấy em nhân viên vào, tên Thi. Ô kề luôn. Bơi vào bồn tắm luôn, em ý cũng tắm gội qua và nằm sục tầm 5p.
Sau đó là đến màn massage, chắc tầm 30-40p gì đó, hết đấm lưng rồi bóp chân, bóp tay, bóp cả đầu. đại khái là trên người có cái gì bóp được là em ý bóp cho bằng sạch, nhũn cả người :)) bóp xong em ý bảo thôi xong rồi em về đây ;)) ô thế còn thằng bé của anh thì em quên à =)) thế là lại phải nhờ em nó bóp nốt chứ ko thì về sao mà ngủ được. Trong lúc em nó bóp mình thì em cũng tranh thủ bóp lại em ý, cơ mà chỉ được bóp trên thôi chứ ko khám phá được, mà em cũng phê lắm rồi nên nghịch 1 lúc rồi out luôn. Rửa ráy xong xuôi, mặc quần áo rồi mà vẫn ko thấy em nó nhắc đến bo, haiza lại làm khó anh mày. Em đoán bo bằng giá phòng, bo luôn 200k, thấy em ý cười toe toét, đã thế anh bo thêm 50k nữa :))) em ý còn hỏi han, cảm ơn mãi. Ô kề lượn thôi, lần sau mà phê pha thế này chắc lại qua đây hồi sức :))) công nhận là cái màn đấm bóp sướng thật, em làm 3 trận liên minh rồi mà vẫn chưa thấy đau lưng :)) tổng thiệt hại 400k, ngon lành cành đào;))