Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Geisha Queen - Seri Ngũ Hành-Mệnh Thuỷ

Kẹo Mút

Thành viên mới
“Tình yêu là cốc nước, nóng hay lạnh chỉ có người trong cuộc mới biết.”
{Bên nhau trọn đời - Cố Mạn}

Dạo này ngôn lù ngôn tình nhiều đầu óc chả tập trung được việc gì. Nhiều lúc muốn bỏ massage để đi tìm tình yêu thực sự- rời xa các em miền tây để đến bền bờ hạnh phúc, Nhưng đời nó cũng chả biết đâu chữ ngờ- thế giới ngoài kia rộng lớn quá, ta tốt với người thì người lại phụ ta.Mọi tình yêu đều kết thúc với những gì đau đớn nhất. Thôi ta lại về với các em yêu, về với Miền tây Ngọt ngào nắng gió
Sau 1 đợt tiếp khách và cũng đi mòn đít các em tại Lê Đức Thọ, giờ quay lai cũng muốn có gì đó mới mẻ để còn thưởng thức mà quên đi mấy tình yêu vớ vẩn. Lang thang ra quán thì nhận được tin vui Ku Long mới lôi được dàn gái mới từ Miền trong ra- Tiện tay đợt này đang rảnh đi test và Rp hết cho anh em .

Tạm Thời gọi là Seri 5 Em Ngũ Hành TƯơng Sinh Tương Khắc
* Em số 1 Mang danh mệnh Thuỷ
*Họ tên : Trà
Tuổi 95-96
Mệnh : Thuỷ ( mệnh này ko liên quan tuổi nhé)

Đặc điểm : Má phính, môi gợi cảm, 3 vòng đầy đủ theo trường phái mũm mĩm chữ ko phải mình dây cây cảnh( Khuyến cáo mấy ông theo gu trẻ con, hot girl Vline thì ko nên chọn nhá); Mặt mũi gọi là thang điểm 6/10, ko xinh kiểu hot girl như Quynh anh hay Kiều,mà lại toát lên vẻ dâm và ánh mắt đầy nhục dục.
Đúng như mệnh Thuỷ em mang, em nhiều nước đến tràn trề, cảm giác suối nguồn tươi trẻ ùa về lúc ngón tay ta nghịch ngợm trong cô bé.
Kỹ thuật : hàng mới về kĩ thuật nuru thì chưa phải gọi là tuyệt đỉnh nhưng kỹ năng làm tình , Thổi kèn đá bi thuộc dạng chăm chỉ và dâm.Em rất hạn chế dùng tay

Lúc mình viết rp này là đã thử qua 3/5 em Ngũ Hành này, thì lại nhận được thông tin chuẩn bị có dàn mới nữa nhập cư cuối năm phục vụ anh em.. Geisha cứ nhập hàng ngon liên tục anh em lựa chọn thế này lại tốn đạn dã man rồi. A e cho xin ít quỹ đi test hàng e sẽ Rp đầy đủ vậy nhá haha :))