Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Geisha 20 Trung Yên 3 - Dịch vụ tốt

Đào Rồi Lấp

Thành viên mới
Chào các cụ congdongx của Box Massage.
Chắc do em hơi lười hoạt động nên mãi hôm nay online vào box mới thấy cái ô ghi là "đăng chủ đề mới" , cũng mừng nên tranh thủ chưa đi chơi làm mấy dòng thôi ạ.
Đầu tuần em bóng bánh giải tán xong người như móc dưới tô lịch lên, phải tắm thôi nhưng vẫn ham đi chơi thì massage là đẹp, lòng vòng trên đường cứ đắn đo chỗ xa chỗ không vui mãi mới rẽ vào phố Trung Hòa. Đi massage ở Geisha ngõ Trung yên 3. 2 hôm sau quay lại đi phát nữa. Khá là ổn.

Em lượn qua TY3 lúc hơn 23h tý thôi mà tối om từ trong ra đến ngoài, vỉa hè phía trước không thấy ai thật là chán không tả được, em đâm lên nguyễn khang tín ăn đêm rồi về vậy nhưng cung chẳng có gì ăn. Lúc em quay lại đường cũ tìm Circle K thì thấy có anh áo đen chạy trong gốc cây trước cửa Geisha chạy ra vừa gọi vừa vẫy bảo nãy thấy mà không gọi kịp. Éo mẹ tàng long ngoạ hổ thế thì ai biết được.
Quán vẫn vậy, sáng sủa sạch sẽ, nội thất Geisha làm ở chỗ lớn nhỏ sao cũng thấy đẹp nhỉnh hơn so với mặt bằng.
Nhân viên nam nhiệt tình nhưng đông quá nên phải ngồi với mấy anh ấy hơi lâu, phòng khách không rộng lắm, anh em đi tốp đến đốt thuốc khói hơi nhiều nên em hơi sốt ruột. còn lại thì cảm giác khá ổn. Hôm sau em quay lại vào 8h thì vắng hơn, bên ngoài vẫn tối chứ không đèn đóm rình rang như LĐT? chắc tùy địa bàn.

Dịch vụ:
Em yêu cầu trẻ, nhiệt tình thì gặp đúng em xôi thịt, ngực to vãi, mông to như ngực, người hơi đậm đều,không phải là béo vì eo ót đầy đủ nhưng nói chung là em ấy to còn em thì bị hiếp toàn tập. Thái độ cực nhiệt tình, lúc tắm em đã bị nghịch rồi, thấy em phê em ấy còn gạ 4 tay cho phê tới bến nhưng em hết tiền rồi nên bảo không thích. Mà thôi 2 tay là hết hơi rồi, lúc trườn bò cứ liếm mấy chỗ buồn, vừa buồn vừa phê muốn dãy cũng không được vì em ấy nằm đè lên cũng hơi nặng. Các kiểu đá liếm mút này em trải nhiều rồi nhưng chưa được chăm sóc dồn dập thế bao giờ. mút cho ra xong còn gảy ngón tay vào không lẽ mình đàn ông lại "xin em dừng đi mà" . xong xuôi em xuống tip quầy vì hết tiền lẻ còn bị lễ tân hỏi sao phờ phạc thế.
Em gái hôm ấy tên là Kim thì phải. Bác nào thích nhiệt và xôi thịt chắc hợp hơn em.

Em hôm sau tên Thơ, 98 nhé! cao nhé! ngực to tròn nhé! xinh kiểu trẻ con nhé! mắt to nhưng hơi có quầng...khổ thân em làm đêm hôm. Lúc đầu vào phòng thấy ít nói và hiền nên em trêu ai ngờ bị gái bật cho tanh tách luôn vui lắm các bác. Thơ đấm bóp thì chỉ chiều khách thôi chứ không có tay nghề gì lắm. Servise rất tốt và đầy đủ, không thấy CIA,cũng không rên la gì cả nhưng dễ chịu như người yêu. Thư giãn xong em vẫn còn nhiều cảm xúc với em ấy, xin số mà không được cho.

Địa chỉ:20 Trung Yên 3
vé: 500+ 100 tinh dầu
tip: hình như 500 là được rồi giống SW lady. Em vẫn cho 700k