Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Đại Kim - RP Lủng Củng

Pê Đê Mê Massage

Thành viên mới
Thân chào các đồng râm box ms
Theo ý một số bác đã đọc thì từ RP này trở đi, mình sẽ viết ngắn gọn hơn, tập trung vào chuyện chính chứ không kể chuyện như mấy cái RP trước nhé :D
Cảm ơn bác Longxoan và bác Bimhong đã khai phá ra chỗ này cho anh em có thêm chỗ chơi \m/

Massage Đại Kim
Địa chỉ: Khu đô thị Đại Kim. Khu đô thị này là một khu đô thị nhỏ kẹp giữa Linh Đàm với Định Công, chắc ít bác biết.
Để vào chỗ massage này thì các bác đi Giải Phòng từ hướng Ngã Tư Vọng xuống thì rẽ phải vào phố Đại Từ ( phố này nắm ngay trước phố Nguyễn Hữu Thọ rẽ vào Linh Đàm ), đi khoảng 300m rồi rẽ phải 200m như bác longxoan tả là đến
Hoặc các bác đi từ phố Nguyễn Hữu Thọ ( đường đôi ven hồ Linh Đàm) thì có một ngã rẽ sang phố Đại Từ, rẽ xong các bác không đi thẳng mà rẽ phải rồi rẽ trái luôn, 200m là tới
Nói chung là nó khá khó tìm, các bác kiên nhẫn lòng vòng một tí :D

Giá cả:
200k massage thường
250k massage đá nóng - 80'
250k massage sửa dê - 90'
350k gói 4 tay - 90'

Tất cả đều đang được giảm giá trừ đi 50k các bác nhé ( giá trên là giá chưa trừ), trừ xong thì còn khá rẻ :D
Sắp tới còn có gói đi 2 được free 1 nữa nên còn rẻ nữa. :-bd

CSVC:
Nói thẳng là khá tệ. Nhìn từ ngoài vào thì nó khá sơ sài.
Quầy Lễ tân thì khá hơn chút, khá sáng sủa và rộng.
Đến lúc vào phòng thì nói thật là hơi chán. Phòng bé khoảng 10m2, có một bồn sục, một vách kính xông hơi và một giường. Vách kính và bồn đều nhìn cũ rồi. Nằm ở bồn thì không nên sục vì mùi ống nước lâu ngày không dùng, rất khó chịu. Nói chung là khá tệ.
Được cái giường to hơn các chỗ khác một chút và khăn cũng sạch sẽ, trắng tinh, không hôi hám gì cả <):)
Với mức giá này, mình cho rằng chỗ 37 Xa La, Hải Anh ở Hà Đông hay Mường Thanh ở cạnh đấy đều có CSVC đẹp hơn

Vấn đề chính
NV: Chi, sn 90, người Cần Thơ, trước làm ở Mường Thanh ( ở đây có 6 NV , hầu hết chuyển từ Mường Thanh ra thì phải)
Em này hơi to, hơi đầm, mắt sắc. Mặt bụ bẫm nhưng hơi sắc chứ nhìn không hiền.
V1 to, đẹp. Bóp thích. V3 cũng to tròn. Duy có V2 thì được khuyến mãi thêm chút, không đẹp lắm
Mà không biết em My của bác Longxoan thế nào chứ mình nhìn thấy 3 em ở đây thì em nào cũng dáng người như thế này cả :-/

Khi mới vào phòng, ấn tượng của đầu tiên của mình về em này là em hơi có phần đanh đá và sắc. Thế nhưng em lại làm mình bất ngờ vì em khá ân cần, nói chuyện cũng khá vui vẻ.
Việc đầu tiên sau khi em vào phòng là giúp mình cởi quần áo, sau đó là tắm cho mình và lau người, tất cả đều rất nhẹ nhàng ân cần, không qua loa tí nào Đây đã là một điểm cộng lớn rồi :)
Lúc ra khỏi bồn tắm em còn bảo cẩn thận trơn kẻo ngã nữa :D
Mình là khá hài lòng khoản này

Một điểm nữa mình hài lòng ở chỗ này là khi vào, mình chọn gói massage đá nóng thì sẽ có massage đá nóng thật. Không như nhiều chỗ, các bác gọi massage đá nóng hay tinh chất muối khoáng thì vào phòng cũng như vậy cả thôi, chẳng có đá với muối đâu, chỉ là làm trò cái tên để gói massage có thời gian dài hơn, tính phí đắt hơn thôi, như là bên Ozawa chẳng hạn. Ở đây thì có đá nóng thật.

Được cái là em Chi này massage cũng rất kĩ càng, đầy đủ các công đoạn, các bộ phận rồi massage đá nóng cũng khá kĩ càng nữa. Mình đánh giá cao khoản massage ở đây.

Đến đoạn thư giãn thì hơi nản chút. Em bảo ở đây tất cả NV chỉ làm HJ thôi, OK mình cũng không vấn đề gì. Khổ cái là đồng phục ở đây lại là váy liền quần, mình không thể nào thò tay vào mà nghịch được, rất vứong víu khó chịu nên nghịch được mấy phút mình nản luôn. Không biết có bác nào cao nhân tốt bụng chỉ cho mình mấy kinh nghiệm tí toáy với mấy bộ đồng phục kiểu này được không, chứ thấy các bác vẫn nghịch bình thường ,mà mỗi lần mình gặp kiểu này là chịu cứng :D
Mình bảo ở đây sao không làm váy luôn thì em bảo là thế thì khổ bọn em lắm, như anh nghịch nhẹ nhàng lịch sự còn đỡ chứ nhiều ông say rượu rồi vào nghịch bọn em đến khổ.

Ờ, thôi thì cũng đành thông cảm vậy chứ biết sao giờ. <):)
Em làm HJ cũng bình thường, kĩ thuật không cao lắm, gọi là tạm được thôi.

Kết:
Nói chung là về thái độ của NV từ lễ tân đến massage và khoản massage thì mình hài lòng, nhưng về CSVC ở đây thì nói thật là không mê nổi. Mình khá khó tính khoản này nên hơi nản khi vào những chỗ CSVC kém như thế này.
Tuy nhiên với mức giá như này thì thái độ NV, khâu massage ở đây là khá ổn. Cũng thêm một chỗ để anh em thử qua. Bác nào khó tính hơn có thể ra Mường Thanh, 37 Xa La, Hải Anh thì CSVC sẽ tốt hơn, tuy nhiên đắt hơn một chút.

Một lần nữa, cảm ơn bác Bimhong và Longxoan đã khai phá chỗ này cho anh em.:-bd

Cảm ơn các bác đã đọcb-)