Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage cuối đường Kim Ngưu, gần karaoke Lionking

Hấp Tinh Man

Thành viên mới
Trưa qua hai thằng bạn già lâu lắm mới có dịp hàn huyên tại bia hơi Lộc vừng, đến gần 2h cũng đã hơi bay bay mình thấy bức bối trong người rủ ông bạn qua massage 337 làm tí (Vì chỗ quen và có mấy em ruột) thế là ok không thể hãm sự sung sướng được, ra khỏi nhà hàng ông bạn rủ vào chỗ mới cuối đường kim ngưu, massage Phương Nam cạnh chỗ karaoke Lionking.
Bước vào thấy nhà bé xíu mình hỏi lại lễ tân có phòng vip không vì rất dị ứng món massge kiểu tẩm quất, nhung thật bất ngờ khu lễ tân gọn gàng trải thảm trông khá ổn, vào xem bảng giá 200k. 250K ngọc trai và 350K có 2 em phục vụ, mình làm 2 vé ngọc trai thấy cũng phủ lý.
Phòng trên tầng 2 mỗi tội có phòng giữa hơi nhỏ còn phòng đầu của mình thi rộng rãi sạch sẽ và thiết kế nội thất cũng khá đẹp âm thanh trên trần nhẹ nhàng ca bin bồn sục đều trắng nõn điểm cộng đầu tiên rồi. Chưa kịp cởi đồ xông hơi thì có em nhân viên vào lễ phép chào hỏi, ấn tượng đầu tiên là sao lại có em trẻ thế này nhỉ theo mình đoán khôn quá dc 17t và mặt mũi cũng xinh lắm. Sau khi maxa ngọc trai, xông hơi, em tắm rửa kỳ cọ cẩn thận rồi lên massage body tay nghề cũng khá ổn. Cuối cùng là công đoạn chăm sóc em bé, em cũng tự nguyện làm nhiệt tình nhưng k có BJ. Tay mình thì cũng thoải mái xoa nắn nhũ hoa còn khu phía dưới thì chỉ xờ ngoài đám lông thỏ, em dứt khoát k cho móc lốp. Hoàn thành nhiệm vụ em vui vẻ nói "anh còn mệt chỗ nào nữa không em để chăm sóc" mình đưa em 2 lít, e cười tươi và tiễn xuống cầu thang.
Ngồi chờ ông bạn ra sau mình có nói với ku quản lý, em làm cũng tốt nhưng hơi dát thi nó bảo thế này k biết tin nổi k, anh thông cảm cô bé mới làm và vẫn còn zin nên dát lắm, lần sau anh đến em sẽ bố trí a có bé khác trẻ nhưng nhiệt tình... bó tay. Nhưng ra về thấy hài lòng với 1 quy trình chăm sóc 90 phút thiệt hại 450K. Các pro có địa điểm nào hay chỉ giáo thêm nhé nhưng phòng ốc đừng tệ quá là ok vì mình sợ nhất là bẩn và có mùi bồn sục, có lần qua Đại Kim giờ nghĩ lại vẫn sợ vãi hàng.