Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage [Chuẩn][HOÀN KIẾM][SWEETLADY_929 Hồng Hà] Cung điện tình yêu

Men56

Thành viên mới
Xin chào toàn thể các bác !!

Trải nghiệm mới nhất của em về cơ sở mới của SweetLady bên 929 Hồng Hà sau khi Công tác từ Sài gòn về được thằng bạn thông báo bên này mới mở cơ sở mới hoành tráng , em đã chủ đông gọi điện ngay cho bác Mrbj xem có ct km gì ko để qua thử. Sau khi được bác Mr bj dẫn đường chỉ lối và hứa sẽ cho 1 em xinh đẹp phục vụ mình là mình xách mông và đi luôn. Phi con ngựa sắt bốn chân đi trên đường đê để ý xa xa đã thấy cái biển hiệu màu đỏ rực rỡ đập vào mắt MASSAGE SWEET LADY mà lòng rạo rực hồi hộp làm sao .

Đến nơi thì được ông em cất xe dẫn lên sảnh ngồi uống trà ăn kẹo, thấy CSVC cửa hàng hoành tráng khang trang quá mà thấy ngỡ ngàng. Sau đó được dẫn luôn lên tầng 6 đi qua hành lang em có cảm giác như đi vào cung điện của nhà vua vậy, phòng thì đẹp quá thể đáng luôn, cái này sẽ có ảnh cho anh em tham khảo sau….

Không dài dòng nữa đi vào phần chính chờ 5’ thì em Trâm Anh xuất hiện gõ cửa và vào chào mình e thẹn và nhẹ nhàng , ở em có một sức hút kỳ lạ làm mình có cảm giác được gặp em hot girl trong ct kiếm tìm tình yêu trên TV vậy….

Bỏ qua khâu xông hơi rồi ra tắm táp như người yêu tắm cho nhau, thi thoảng em lại cười. trời ơi cứ mỗi lần em cười, anh không kìm nén được cảm xúc nữa. Em dẫn mình lên chiếc giường của hoàng đế để matxa . Em làm đủ bài, đủ lực làm toàn thân mình thư giản hết, nói chung phần này ok . Trong lúc đấm và bóp thì cũng nói chuyện rôm rả với nhau, em khá là vui tính và nói chuyện hơi ngây thơ đúng chất con gái mới lớn sau đó em hỏi em làm tinh dầu cho anh nhé và một dòng nước gì đó đặc và ấm chảy dài lên trên lưng và có cảm giác ấm ấm và bất ngờ có 2 quả đào đâu bay tới và tỏa ra từng cơn nóng để sưởi ấm cái lưng khô khan của tôi, lúc này cảm giác tê mê run run nhưng vô cùng sung sướng đang lan tóa khắp người.

Cảm giác đê mê khó tả, lúc này người mình đã cứng lại mồm lẩm bẩm sao cái giường ko thiết kế 2 cái lỗ em nhỉ, em cười khúc khích mà đáng yêu dễ sợ “ anh cũng có tính hài hước nhỉ ;)) . Lâu rồi mới lại có cảm giác sướng như thế trên chiêc giường to đẹp,ơ một lúc sau e ấy bảo e quay ng lại , và tất cả hiện ra trc mắt e , một thân hình như một tiên nữ với nụ cười xinh ngọt ngào quá. Đến màn quan trọng nhất này thì không thể ngờ em lại bạo dạn hẳn lên và khéo léo đến vậy. Thằng ku em nó cứ dương nòng, và nó chỉ muốn bắn bắn và bắn ngay lúc đấy nhưng ko kn chinh chiến và chút võ công mình vẫn điều khiển được nó và em đưa nó vào miệng của em, nhìn thằng nhỏ cứ nhấp nhó trong miệng cảm thấy sướng quá, tay mih nãy giờ vẫn chọc cô bé làm nước mắt ứa ra liên tục chắc em cũng đang phê, nhìn thằng ku em đứng sừng sững mà lên xuống ngày càng nhanh trong miệng nàng thì cũng biết sắp đến giờ khắc giao mùa…..và rồi cái gì đến cũng phải đến CIA trong sung sướng
Tổng kết:
Về Cơ sở vật chất:
Quá đẹp quá hoành tráng, theo mình thì chắc đây là cơ sở MS đẹp nhất Hà nội rồi. 1 like chấp điểm 10

Về Kĩ thuật Viên : Em Trâm Anh (tại quầy giới thiệu đã có hơn 20 em từ mọi miền tổ quốc về đây)

Đánh giá : Ngoan hiền, dễ thương, rất để ý quan tâm đến cảm xúc của khách

Em trẻ , Xinh với làn da rất trắng , mịn nét hiền cuốn hút

Vòng 1: V1 em trắng đẹp vừa tay , đúng vú thật gái mới lớn , ko quá to nhưng lại rất vừa tay , đầu ty bé , em nó còn phát triển sau này sẽ to lên chút nữa thì max đẹp luôn quá các bác ạ.: 8,5 đ

Vòng 2: Eo đẹp phẳng rất ôm thích đừng hỏi , cái rún cũng đẹp ạ xin phép chấm 8đ

Vòng 3: Mông căng tròn hình trái tim nở to chỗ cần to và tròn chỗ cần tròn lúc phấn khích mình cứ vỗ bôm bốp hehe :8,5 đ

Vòng 4: Hồng hào, tỉa tót gọn gàng sờ không sướng cái ngón tay vãi cả lúa : 8,5đ

Tổng quan có thể nói những ai đã từng bị đốn tim bởi vẻ đẹp của Thủy tiên bên Thọ tháp với đẳng cấp về service và độ chiều khách thì em Trâm Anh tương lai sẽ là top về vẻ đẹp và vẻ kiêu sa nhưng pha chút ngoan hiền dễ thương của em. Em đã làm nát trái tim của mình rồi, khi về chả muốn về nữa chỉ muốn được ở lại ôm em hết đêm nay thôi.

Lúc ra về trong lòng phấp phới như lời bài bài hát “ Love Paradise ”:

….♫♫ ..Giờ đây em lúc nào cũng ở trong tâm trí anh rồi , hàng ngày, hàng giờ.
Với anh, em đã là tất cả, là ngôi sao sáng nhất dẫn đường cho anh.
Anh chạm vào em trong những giấc mơ.
Và trong khung cảnh ấy, chúng ta đã trao nhau những nụ hôn.
Anh ước mong được ở bên em, để đi qua những ngày nắng cũng như ngày mưa.♫..♫..♪..♪..♪ ♥♥♪..♫..♪..♪ ♥

Long1979

Thành viên mới
Viết cho lắm vào, cái quan trọng là giá vé thì ko thấy!