Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Aqua Lạc Long Quân - Hài Lòng & Ưng Ý ^^

Gà Con Checker

Thành viên mới
Thế quái nào mà hôm qua đi họp vẫn có bác hỏi mình có quan hệ gì với chỗ Geisha không nhỉ :))
Mình bảo rất nhiều lần rồi, mình thấy chỗ ngon thì RP thôi. Khổ cái là cũng đã RP một cơ số các cửa hàng massage khác rồi mà nó không hot lên vượt qua Geisha được vì nói thật là dịch vụ ở đấy nó khá ổn trong tầm giá.:)
Hôm nay RP chỗ Aqua này cũng trong tầm giá đấy, mình nghĩ là cũng khá ngon lành, hi vọng là có thể tạo thành làn gió mới như Geisha để các bác đỡ ý kiến :-bd

Với cả đây là info mình tổng hợp lại, cái gì mình thu thập được mình đều update vào đây nên các bác có thể vào trực tiếp xem thông tin trong đấy nhé, đỡ phải đợi mình trả lời inbox hay comment :D

Aqua Massage
Địa chỉ: 609 Lạc Long Quân, gần UBND quận Tây Hồ

Giá vé:
190k: các bác tự tắm tự xông xong có NV massage cho
280k: Massge Thụy Điển 80': có thêm massage bằng ngọc trai và tắm bằng muối hương hoa hồng
280k : Massage Thái 80': có thêm massage bằng tinh dầu Lavender và tắm lá
450k: 100' cộng dịch vụ của 2 gói trên + cạo râu cắt móng tay chân các kiểu :-bd

+ 100k mỗi nếu làm 4 tay :D

Mặc định là Hj, bo 300k. BJ thì tùy em,

CSVC:
Về giá vé thì có khá nhiều lựa chọn cho anh em nhưng thực ra ở đây chỉ có 1 loại phòng thôi, giá vé chỉ khác ở dịch vụ.
Và nói thật thì CSVC ở đây là thứ duy nhất mình không ưng ý.
Phòng lễ tân thì cũng to rộng sạch sẽ mát mẻ thoải mái lịch sự, lên xuống có thang máy.
Cơ mà lên đến phòng massage thì mình khá thất vọng. Hành lang nhỏ và bé, nhìn quanh quất cũng thấy hơi tan hoang và nhếch nhác chút.
Phòng massage cũng không nhỏ lắm, to hơn ở Mường Thanh một chút. Thiết kế không có gì đặc biệt, có một buồng xông một bồn sục một giường, thêm một bộ bàn trang điểm xấu xấu (??) không biết để làm gì :D
Được cái nhìn qua cũng sạch sẽ, không đến nỗi phải chê gì nhiều lắm.
Nói chung là cái CSVC ở đây khá là tệ nếu so với mức giá. :(

Vấn đề chính
NV: Nhung, sn 2003
Khẳng định luôn cho nó nhanh, em này mà bác nào bảo không xinh thì em đi massage bao lâu cũng chẳng có mấy em gọi là xinh nữa. Em vừa bước vào phòng thì đầu mình bật lên duy nhất một chữ : Xinh.<):)
Cao ráo, cao 1m65. Dáng người chuẩn theo dáng người mẫu, người đúng hình chữ S luôn các bác nhé.
V1 của to tròn, trắng đẹp. V3 cũng tròn căng. Eo ót cũng gọn gàng, đẹp, dáng chữ S mà. mà em nó còn bảo dạo này hơi có tí mỡ rồi chứ trước còn gọn hơn =P~. Da dẻ thì trắng trẻo, mát mát. Nói chung body em này mình không chê cái gì, quá ngon.

Nhan sắc em này cũng không phải dạng vừa. Mặt nhìn xinh xắn, mà có nét nghịch nghịch yêu yêu. Môi hồng má hồng, mà chắc chắn là em này má hồng tự nhiên luôn chứ không phải trang điểm, nhìn thề là mình chỉ muốn cắn cho phát =P~ :))
Kết lại là bác nào gặp em này mà chê ngoại hình thì mình cũng xin đầu hàng :D

Về khoản nói chuyện chém gió mình cũng đánh giá em này hơi bị cao. Em nó nhìn mặt nghịch nghịch nên nói chuyện cũng tinh nghịch phết, hài hước, đối đáp đâu ra đấy. Nói chuyện rất vui nhưng không thô, không nói gì đến mấy chuyện nhạy cảm đen tối đâu các bác nhé :))

Ở đây service mặc định chỉ có HJ thôi và em này cũng thế. Nhưng đi massage chắc các bác cũng biết, nhiều em HJ mà cảm giác không kém BJ tí nào. Mình đánh giá em này là một trong những người như thế.
Ngoài khoản BJ ra thì cũng không được tí toáy gì V4 của em đâu nhé, chỉ được nghịch V1 thôi. :)
Ngoài ra thì em này rất chiều khách. Trong lúc tay em HJ thằng nhỏ thì lưỡi liếm dọc người mình ( từ bụng trở lên thôi nhé) rồi hôn tai hôn môi các kiểu, nói chung là không đặc sắc lắm nhưng mình không có gì để chê cả với một màn HJ như thế ;))
Kết lại là em này mình cực kỳ ưng ý ở khoản ngoại hình, khá ưng ý khoản thái độ và hài lòng với service. Rất recommend với anh em nào không quan trọng khoản BJ thì nên gặp em này >:D<

Còn 2 em sau thì mình chưa làm nhưng được nghe miêu tả của mấy bác đi cùng nên RP lại nên không kĩ lắm nhé, anh em thông cảm

Nga: Em này mặt mũi còn xinh hơn cả em Nhung ở trên nữa, body cũng không thua kém mấy. Nhưng phải cái là vì xinh cho nên có phần không chiều khách như Nhung. Nói chuyện cũng được, service được :D
Diễm: So với 2 em trên thì nhan sắc em này không bằng được, nhưng bù lại chiều khách hơn nhiều. Có BJ, nghịch ngợm chỗ nào cũng được. Service ngon lành <):)

Kết: Chốt lại là ở đây mình không ưng nhất là cái CSVC còn đâu thì NV rất được. Thái độ nhiệt tình, ngoại hình rất ổn. Là một sự lựa chọn sáng giá cho các bác nào không quan trọng lắm vấn đề BJ :D

Thank các bác đã đọc và ủng hộ :-bd