Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage 652 Quang Trung- Dễ tính thì cho 7 điểm

Thích Thẩm Du

Thành viên mới
Mấy hôm trước em có tí việc ở HĐ tiện đường ghé luôn vào chỗ này, đã từng check quán này trước đây 2 lần cảm giác cũng Ok nên giờ vào lại xem mọi thứ thay đổi ra sao :D Có tí rp để ae cập nhật tình hình mới nhất

Địa chỉ: 652 Quang Trung, quận Hà Đông, sẽ hơi xa một chút với các anh em ở các quận nội thành khác khi đến chỗ này, đặc biệt mấy bác ở cầu giấy với ba đình :v Từ cầu trắng đi thẳng tiếp khoảng 2 km sẽ thấy một loạt quán massage tẩm quất ở bên phải và con số 652 tương đối nổi bật với biển màu vàng vàng :D Đến quán phi thẳng lên để xe trong nhà nhá các bác

Cơ sở vật chất: hiện tại thì cơ sở vật chất của quán tương đối cũ rồi, phòng lễ tân tầng 1 thì hơi tối, lên phòng tẩm quất tầng 2 không có gì đặc biệt lắm, bồn tắm và chỗ xông hơi sạch sẽ nhưng nhìn cũ cũ thế nào ý. Được cái giường cũng sạch sẽ, khăn trải thơm tho, có cái gương đứng to đùng ngay trước giường và tủ để đồ ( rất nhiều ngăn) ở bên trái giường em.

Giá vé và bo: Tic: có một vé duy nhất ở đây 150k cho 60 phút cả xông sục và tẩm quất ( nhân viên sẽ tắm cho nha).

Tip: bằng vé ( 150k) hoặc 200k nếu hj, không thư giãn thì cho các em 100k mua kẹo ăn :D :D

Nhân viên: Hiện tại quán có tất cả 20 nhân viên, các em đều đến từ miền Tây (Cần Thơ). Thanh toán vé em lên tầng 2 gặp ngay em trai ngồi trước cửa hỏi “ anh có yêu cầu gì về nhân viên không” . Em bảo gọi cho em nào xinh xinh dễ thương thằng ku em bảo “Ok anh” rồi cầm bộ đàm gọi lên thấy chuyên nghiệp phết. Em số 15 làm cho em.

Dịch vụ: Em được vào ngay phòng bên phải tầng 2 luôn, đèn mờ mờ ảo ảo. Cởi quần áo nằm được 5 phút thì em ý bước vào. “ Em chào anh ạ” vừa chào vừa cười trông khá là đáng yêu. Em số 15 này tên Huỳnh, người thấp nhưng nhìn khá xinh, mông căng, sn 95, nói chung là face cho 7đ.

Em hỏi” anh có tắm không anh”

“Không anh không tắm đâu”

“Ok thế nằm sấp lại em tẩm quất cho nha”

Rồi sau đó là màn tẩm quất chớp nhoáng của em ý các bác ạ. Đánh giá trình độ đấm thì rất kém ( cho 5đ) thôi. Đấm khá qua loa, mặc dù cũng đủ bài ( đầu, lưng, tay, vai, chân) nhưng gọi là cho có thôi, toàn xoa xoa không à. Được khoảng 10 phút thì em hỏi luôn “ anh có thư giãn không ạ”. Em mới hỏi là “ Ủa sao vừa vào tí đã thư giãn là sao??” “ Dạ tại anh không xông hơi và tắm nên nhanh ạ, bình thường khách xông sục nữa nên lâu hơn”. Ờ rồi thế thư giãn đi, mà anh chưa thích làm luôn, xoa bụng cho anh tí. Em này được cái thái độ rất ngoan, bảo gì làm đó, vừa xoa bụng vừa xoa thằng em làm thằng em cứ nhảy loạn lên các bác ạ. Thế là, em nhắm mắt thưởng thức màn thư giãn của em ý, chắc mẩm sẽ vui đây. Bàn tay nhỏ nhắn lột cái quần sịp của em ra và cầm con cu đã dựng lên từ lúc nào. Sờ nắn móc vô tư nhá. Bưởi bóp vừa tay, đầu ti vừa, sờ dưới thì chả có tí nước nào nhưng mà múp phết. Em hỏi em Huỳnh là: “em có thư giãn bằng miệng không hay chỉ tay thôi” Em ý hỏi là em làm bằng miệng anh cho em nhiu?Nếu làm tay là 200k còn miệng là 400-500k =.= Thế em làm tay đi. Tưởng là em làm tay thì cũng thích lắm tại thấy nhỏ nhắn nhẹ nhàng, cơ mà lúc em ý cởi nốt cái quần sịp ra, xoa dầu vào thằng em xong là cầm sóc lấy sóc để các bác ạ :( Haizz em phải bảo là “ em làm nhẹ nhàng thôi, em làm như thế làm sao anh ra được”. Bảo xong được một tí lại đâu vào đấy, làm mãi không ra em ý thở dài có vẻ hơi sốt ruột nên em bảo thôi không phải làm nữa. Mặc quần áo vào rồi ngồi chém gió với em ý một tí. Bo 150k rồi hôn tạm biệt em phát trước khi về. Em ý cảm ơn và bảo hẹn gặp lại anh ạ. Không ưng cái chim lắm may mà em cũng xinh nên đỡ bực mình.

Chốt: Quán này trước em nói chuyện với quản lý một lần rồi, tên là Trường thì phải, cũng là quản lý của quán Hiền Trang luôn. Bác có đọc được thì em xin góp ý chút là sửa sang cái cơ sở vật chất một chút là sẽ ổn hơn. Còn về nhân viên thì hôm em đi em số 15 này hơi thất vọng về màn thư giãn, đấm bóp thì cho nó có, mà trong khi em ý kêu là làm hơn 1 năm rồi?!! Cũng may là có cái mặt mũi cũng dễ nhìn, thái độ ngoan ngoãn bù lại. Không biết 19 em khác có em nào Ok không bác nào có thông tin cập nhật cho anh em biết nhé. Tổng quan thì trong tầm giá 300k ( cả tic tip) mà có cả xông sục và được sóc lọ thì cũng là một địa chỉ bỏ túi cho anh em gần khu vực đó.