Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage 12 Trần Vỹ - Hồ Tùng Mậu

Đông Phương Bất Bại

Thành viên mới
Tối ở nhà chán mà lại đầu óc nghĩ toàn đến L...mỏi mệt lết xác về, lên tìm một quán matxa thư giãn bình dân gần khu mình ở là Mỹ Đình mà ko có, chỉ có anh em comment khu sau bến xe nhưng không khoái vì linh tinh :(
Lang thang về đến gần nhà thì phát hiện quán Matxa này, xông vào.

Gía cả : 100k vé + 200k (HJ) = 300k
Quán có một cái cổng khá là kiểu cách, vào trong là sân hơi rộng, đi vài bước qua bậc thềm là vào nhà các em đang chờ. Mình đánh giá quán khá là kín đáo và tĩnh lặng, phù hợp cho anh em thích kín đáo thoải mái. Trả tiền vé, một chị đi theo mình nhưng mình ko ưng, được đổi ngay em khác theo chỉ định.Da mát mẻ, tay mềm dẻo, đặc biệt HJ rất điệu nghệ và kinh nghiệm.
Vào quán các em già trẻ nằm ưỡn ra hết các bac chỉ việc thích là chọn..nhưng em nhìn đa số toàn già tầm 3x đời cuối..em mắt tinh chọn đc em trẻ thôi còn đẹp thì chắc hơi khó..ăn tạm cho đỡ đói miệng các bác ạ..
Trong 1 tiếng em nó làm cho mình vô cùng thoải mái với một mức giá bình dân của quán.
Các bác có đi thì nên gặp em trẻ đẹp,Em thì chon đc em 95..các công đoạn đấm lưng,xoa bóp bình thường chỉ đánh giá điểm 6 thôi..
Nhìn em nó cũng ngon nghẻ nên em gạ chịch luôn 500k(400k + 100k vé)...
Bác nào thích bình dân, thư giãn, kín đáo thì ăn tạm chống đói..

Thông tin chung:
Địa chỉ: Số 12 Trần Vỹ - ( Gần đường Hồ Tùng Mậu ) - Từ Liêm - Hà Nội
Cơ sở vật chất: vì là bình dân nên không sang trọng nhưng rộng rãi, sạch sẽ, sau khi xong thì các em đều thay ga giường mới, mình đánh giá cao điểm này.

Nhân viên: trẻ có, mbbg cũng có, tùy sở thích các bác, nhưng mình nói trc là đến đây bình dân thư giãn là chính chứ ko có mấy em ngon như Massage xông hơi đâu.

Dịch vụ: Có HJ, BJ nếu bác nào khéo mồm

Chúc anh em khám phá thư giãn vui vẻ :)