Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mãn nguyện cùng em 69

ThầyÔngNội

Thành viên mới
Mưa gió lất phất, người lâng lâng chút rượu đâm ra lại thèm cảm giác đc massage nắn nót. Thế là mình liền họt ngay đến Nhạc Dương Lầu bên Trung Sơn.

Đến nơi random được ngay bé 69. Bé này mặt xinh,tự nhiên ko chỉnh sửa,3 vòng cân đối và cũng khá cao.

Lên đến phòng được em nó tắm táp chu đáo như em bé, nói năng cũng nhẹ nhàng và thân thiện, dễ gần. Tắm xong em muốn lên giường masssage khoẻ trước, khoản này của bé cũng rất ok và bài bản luôn. Phần khoẻ xong thì em bắt đầu đến phần quan trọng thì em bắt đầu mò mẩn,kích thích mình bằng những pha uốn éo trườn khắp người cực đã. Em âu yêm hôn cổ chùn chụt và âu yếm cảm giác hơn cả người yêu. Bú mút thoải mái, rờ xuống dưới bím thì thấy ướt nhẹp rồi. Cả 2 đều kích thích nhau bằng những cách làm tình cực sướng thì cuối cùng mình cũng out trong sung sướng,em cũng gục hẳn vào người mình rên lên từng đợt rất thật nên cả bao nhiêu tinh tuý của mình đều nằm trong miệng em ấy.

Tắm lại sạch sẽ cho mình xong trò chuyện tí thì màn 2 cảnh 1 bắt đầu lặp lại. Trọn vẹn 2 lần out quá sung sướng xong trờ chuyện ôm ấp tình cảm cùng em trước khi về với cảm giác quá sướng và vui vẻ. Ai gu nhẹ ngàng,tình cảm,ngoan ngoãn thì 69 sẽ là lựa chọn tốt nhé. Newbie mong các bô lão ủng hộ và chỉ giáo thêm nhé

Đính kèm