Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mai Spa - Sự trở lại ngọt ngào

Dân Massage

Thành viên mới
Cách đây mấy tháng, mình đã có dịp ghé Mai Spa và cũng đã được trải nghiệm những giây phút đê mê. Và hôm nay, quyết định quay trở lại tìm kiếm những cảm giác mới mẻ khác.
Với những thông tin khá chi tiết của bác Toite, mình đã lên sẵn một list danh sách các em để lựa chọn: 8, 17, 11, 6, ... Thật sự cũng không may mắn cho lắm khi 3 số đầu đều không có mặt với nhiều lý do khác nhau. Và cuối cùng số 6 đã được chỉ định.

Về những đánh giá CSVC, thái độ phục vụ của nhân viên thì mình không nhắc lại nhiều, chỉ tóm gọn là: OK.

Mình chỉ tập trung miêu tả lại những gì xẩy ra trong một căn phòng mà nam cô nữ quả, lửa gần rơm thì kiểu gì nó không cháy :D

Em số 6 người HG, trẻ, mặt dễ nhìn thôi chứ không xinh, da trắng, mình dây, ngực bé nhưng chắc, bóp cũng sướng.

Ngay từ khi em nó bước vào phòng thì nụ cười đã nở trên môi rồi, em ấy khá vui tính và nhiệt tình. Các công đoạn tắm táp, lau người em thực hiện khá nhẹ nhàng và kỹ lưỡng, đặc biệt em nó tắm chim rất kỹ :D
Đến công đoạn matxa thì em nó cũng chịu khó làm đủ bài, tuy nhiên tay nghề so với em 38 dạo trước mình đi thì có vẻ thua xa, có lẻ do kinh nghiệm còn non.
May là em nó lại bù vào bằng khoản thư giản. Em nó BJ cũng đủ bài, nóng lạnh, bạc hà có cả. Lúc vào cuộc vui thì em nó tự động tụt trên, kéo dưới (nhưng ở dưới không kéo hẳn ra, và đây có lẻ là điều làm mình tiếc nuối nhất, tý nữa tại sao các bác sẽ rõ, nó phê lắm :D ).
Em chăm chỉ BJ, còn mình thì hăm hở móc lốp và bóp zú, nhưng mà mãi em nó vẫn khô. Làm được một lúc thì mình xin đình chiến để thở kẻo Out sớm thì phí, em nó vẫn ngoan ngoãn, đoạn này thì vẫn bình thường chưa có gì đặc sắc cả. Em nó tha thằng nhỏ thì lại làm khổ thằng anh, em cứ hôn loạn xạ lên ngực và mặt mình, bực quá giữ em nó lại đá lưỡi luôn :D
Rồi em nó lại tiếp tục công việc chính là BJ, được 1 lúc nữa mình lại đình chiến lần 2 hahaha, má yếu dễ sợ, nghe mấy bác bảo BJ ít khi ra, trong khi mình BJ 5' là phải nghỉ giải lao rồi. Cái đoạn này nó hấp dẫn lắm. Lần nghỉ giải lao này mình cho em nó nghỉ còn mình thì chuyển sang hôn vú em nó (còn lúc trước chỉ bóp vú thôi), và đây, kể từ lúc hôn vú em nó thì nước em nó bắt đầu lênh láng, em nó quằn quại rên rỉ, kéo đầu mình vào vú em nó. Mình lúc này cũng phê lắm rồi, thế là kéo chân em nó lên, 1 chân đứng trên 1 chân vắt qua người mình, và cầm thằng nhỏ dí vào vùng cấm địa của em nó, em nó cũng đáp ứng lại mới đã chứ. Khi đã ngắm đúng tọa độ rồi thì mình bắt đầu sút, má lúc này mới bị kỳ đà cản mũi, đau vãi, vướng mẹ cái quần lót của em nó. Em nó đứng cái thế nữa trên nữa dưới nên cái quần nó căng cứng luôn, mình loay hoay nhét mãi cũng không vào được, chỉ ở ngưỡng cửa của thiên đường thôi mới đau chứ. Lúc đó mình mới thật thà nói với em "Em ơi chưa vào được thì phải", mà từ cái lúc mình loay hoay nhét thằng nhỏ vào thì lại quên hôn vú em nó nữa, và khi nghe mình nói thế em rút chân lại và nhẹ nhang cười bảo "Ai cho mà vào hả anh".
Nói thật nếu không có cái quần thì mình đã tiến quân vào rồi, mặc dù hơi nguy hiểm vì đi chân đất, tuy nhiên lúc phê vào rồi thì chả để ý nữa. Và rồi em nó BJ lần cuối và mình Out trong tiếc nuối.

Tóm lại: tổng thiệt hại 400 + 600 = 1000k cho sự thõa mãn ngày trở lại :)