Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mai Spa: cuồng nhiệt cùng em 17

Dâm Công Tử

Thành viên mới
Mai Spa thì mình vẫn đánh giá là một lựa chọn khá ổn trong phân khúc 800k. Thực ra thì phân khúc này cũng chẳng có mấy chỗ nữa rồi :p , nhưng dù sao thì Mai Spa cũng là nơi đáng để anh em đến thử :)

Dù đã đi massage bao nhiêu lần thì khoảnh khắc chờ đợi các em nó vào phòng vẫn luôn là một sự hứng thú và hứng khởi. Thế nhưng ít em có thể làm mình phải ấn tượng về ngoại hình như em 17 này.

Bước vào phòng là mình đã giật mình luôn vì em nó cao hơn mình ...một cái đầu :eek:. Thảng thốt. Em nó duyên dáng tuột guốc ra, vứt đi đôi guốc cao mười mấy phân nhìn đã thấy thương cho bàn chân nào phải dẫm lên nó, em vẫn cao hơn mình mấy phân. Mà mình dù có "khiêm tốn chiều cao, tự hào bề rộng" đi chăng nữa thì cũng đâu đến nỗi phải thấp cổ bé họng cho cam, dù gì cũng được số đẹp 1m69 cơ mà. Quả là xấu hổ với em nó.

Điều làm mình ấn tượng thứ 2 là mặt em nó cực kì hao hao hoa hậu Ngọc Hân, làm mình đơ ra mất mấy giây:eek: ( Của đáng tội, cũng may là hôm Ngọc Hân đăng quang vương miện hoa hậu danh giá thì mình đang ngồi ở khán đài sân khấu nhạc nước Tuần Châu. Vừa ngắm nhìn nụ cười rạng rỡ của nàng lúc đăng quang vừa lấy tay bôm bốp đập muỗi ở chân. Thế nên mới biết có một nàng hoa hậu tên Ngọc Hân, chứ những hoa hậu hoa khôi hoa héo còn lại thì chịu bó tay hết :)) )

Mặt mũi xinh xắn duyên dáng, chân dài miên man da trắng sáng rạng rỡ, ngoại hình của em nó đúng là chỉ có thể chê được một điểm là V1 không được to cho lắm mà thôi :)

Em nó nói chuyện có nét hơi đanh đá và sành sỏi, nhưng khá vui vẻ và thoải mái. Tuy không phải là quá ấn tượng nhưng những câu chuyện giữa mình với em đủ để phá tan sự im ắng ngượng ngập. Chắc em nó nói chuyện chỉ kém Ngọc Hân lúc thi ứng xử một chút mà thôi. :p

Massage đủ bài nhưng cũng không có ấn tượng đặc biệt. Rồi chuyện gì đến cũng phải đến. Chỉ có điều, em mang nó đến đột ngột và mạnh mẽ dồn dập hơn nhiều so với những gì mình tưởng tượng.
Tay em vừa dứt bài massage đã thuần thục lướt trên cơ thể mình kích thích. Vẫn là đôi tay ấy mà sao lúc này cảm xúc đem lại từ nó lại khác với lúc massage đến thế. Đồng hành với đôi tay là cái lưỡi mềm mại và ấm nóng, lướt trên cơ thể mình một cách không hề nhẹ nhàng. Mà là dồn dập và mạnh mẽ. Em cứ thế liếm và vuốt ve mình từ gáy dọc qua lưng xuống đến tận ngón chân, không quên đảo lưỡi và nhấn mạnh những chỗ nhạy cảm trên cơ thể rồi cứ thế đẩy nhẹ ra dấu cho mình nằm ngửa lên, lưỡi của em lại khám phá cơ thể mình một cách cuồng nhiệt và điêu luyện, mình cứ nằm ra tận hưởng cho em khám phá không sót một chỗ nào, kể cả là lỗ hậu. Em liếm dần lên trên rồi đột ngột quay xuống, tập trung vào thằng nhỏ. Đôi môi em mút chặt, lên xuống lên xuống, xoay trái xoay phải, lưỡi em đánh tanh tách, cuốn lấy rồi vuốt xuống, ngậm trong miệng lên xuống liên hồi một cách miệt mài. Mình vẫn nằm đó, tận hường. Tay không quên khám phá em nó cho công bằng không để em tủi thân.
Em vẫn miệt mài, 5 phút, 7 phút...và rồi chuyện gì đến cũng phải đến thôi. Mình đẩy em ra, ôm em một cái rồi đứng dậy.
Em rất giỏi nhưng anh rất tiếc, em là chưa đủ để cho khiến anh có thể out. Nhưng như vậy đã là đủ hay rồi :)

Một em gái khá xinh, trắng trẻo, chân dài, cao ráo. Thư giãn rất cuồng nhiệt và hứng khởi. Như vậy có lẽ là đã quá đủ lý do để nhiều anh em phải gặp và hài lòng rồi :cool:
Nếu so sánh thì mình thấy em Như ở Geisha Huỳnh Thúc Kháng ( mới chuyển sang Windy) có thể là ngang em ở khoản cuồng nhiệt. Nhưng nếu bác nào đọc RP trước của mình về Geisha thì sẽ thấy mình không thật đánh giá cao em Như lắm dù nhiều bác khen. Em có thể nhiệt tình, nhưng cách em nó làm mình cảm thấy vồ vập qúa, không đem lại quá nhiều cảm xúc. Còn em 17 thì khác, cũng là cuồng nhiệt nhưng em đem lại cho mình nhiều cảm xúc hơn :)

Nói thế chứ thực ra em 17 này cũng không phải là em mình kết nhất ở Mai Spa. Em mình kết nhất ở đây vẫn là số 15 cũ mình đã RP ở RP trước về Mai Spa. Em nó về quê thực sự là cảm thấy rất tiếc vì đã không gặp em nó nhiều hơn :(

Hôm nay hơi bị lan man quá. Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :D