Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

M1- số 92 phố Ngụy Như Kon Tum - gặp em thần dâm vú to 27

CuKhoaiLang

Thành viên mới
Lời đầu tiên là mình cảm ơn đến BQT khi đã tổ chức event này và thật vinh dự khi mình ẵm 2 giải là nộp bài sớm nhất và đạt giải nhất của cuộc thi tuần...Để tiếp nối event tuần thứ 2, mình tiếp tục nộp bài dự thi thứ 2...Để tránh làm mất thời gian của anh em, mình xin vào chủ đề luôn.

1. Vị trí địa lý: hôm qua thực sự quá may mắn khi không mất tiền...Nếu bác nào thường xuyên đi qua trục Lê Văn Lương thì hay đi làm làn BRT và mình cũng không phải ngoại lệ...Mọi lần cứ làn BRT đóng ga tít mù nhưng hôm qua thế quái nào lại chẳng đi dù khá đông xe ô-tô...Qua chặng đèn đỏ đầu tiên thì không vấn đề gì nhưng khi gần đến chặng đèn đỏ thứ 2 để rẽ vào phố Tố Hữu thì 1 loạt xe bị công an tuýt còi vì đi vào làn BRT (hôm qua tầm 19g đến 19.30 có bác nào dính đạn không thế)...Cơ sở này nằm đối diện quán trà sữa nên anh nào đi massa xong thì mua trà sữa về để tạ lỗi với người yêu nhé.

2. Nhân viên lễ tân: thấy nhiều nơi có nữ lễ tân thì đây là quán thứ 2 mà mình thấy lễ tân đến tư vấn đều là nam giới...Sau khi được lễ tân mời chè sen và nghe tư vấn...Thôi để thằng cu tư vấn đỡ phải tư vấn nhiều nên ra đề bài luôn...Sau khi nhận vài số thì thấy em 27 khá hợp gu nên đặt phòng luôn...Trước khi lên thì xin luôn cốc nước to vì mình uống nước khá nhiều nên cứ xin cốc to mà uống...Thế đếch nào thằng cu lễ tân cho luôn ca nước to tổ vãi.

3. Phòng giường ở tầng 4: mình thì vốn khá mê tín nên khi được xếp lên tầng 4 thì méo thoải mái chút nào...Cũng khó đòi hỏi thì tầng 3 lúc đó full phòng nên đành theo lễ tân lên tầng 4...Cu trực phòng chào hỏi và xếp mình vào phòng không bị cạnh phòng nào nên đỡ phải dỏng tai nghe mấy đôi phòng cạnh trò chuyện.

4. Kỹ thuật viên và đánh giá: vì nghe em 27 này được lễ tân giới thiệu và ngực to và fullservice nên đồng ý đặt cược luôn vào em nó...Ngồi uống nước chời đợi em nó.

Lúc vào em chào hỏi lễ phép và nói chuyện khá thoải mái, cũng hỏi han anh đi với bạn hay với nhóm, anh vừa đi làm về à...Cũng phải thôi, mình đóng bộ thì đa số các em đều hỏi như thế...Trong khi đợi nước thì em nó chủ động thay quần áo cho mình và cũng hỏi han mình đã đi được nhiều người ở đây chưa...Cũng bảo được vài em trong đó nhớ mỗi số 08, 20, 23...Thế là sau khi gặp 27 về thì trưa nay được em 08 có nhắn tin hỏi thăm sức khỏe (hóa ra em này với 08 là bạn thân của nhau, thảo nào biết rõ động tĩnh của mình thế)...Còn em 23 thì được biết về quê...Còn 20 thì bị em tuyên bố không được gặp vì là người yêu của thằng đệ (tính ra đây là em thứ 3 rồi)...Tổ sư sao cứ đứa nào ổn thì toàn bị là người yêu của bạn với đệ thế nhỉ...Nói chuyện tầm lúc thì em xin phép đi lấy nước và tinh dầu...Vì ở đây sau khi xong việc, các em đều phải dọn dẹp và trải khăn mới để các khách sau sử dụng nên không phải trải khăn nữa.

Sau khi chuẩn bị xong, em kéo mình lên giường nằm ôm nhau...Phải công nhận là em này biết quan tâm như hỏi mình lạnh không để chỉnh quạt, tắt điều hòa, đã thế lại còn bảo mình uống ít nước lạnh thôi không lại viêm họng...Do không xông hơi nên mình và em nằm ôm nhau đợi nước đủ ấm để còn tắm...Nói chung là em này vú to, bóp sướng...Và ở trên giường em chủ động liếm tai và kích thích mình...Riêng màn khởi đầu thì mình cho 10/10 điểm rồi.

Trong bồn tắm, được em tắm cho kỳ cọ sạch sẽ và không thể thiếu món bj trong bồn...Đúng là món này ngày càng được các em sử dụng vì vừa kích thích vừa phê pha...Nhưng nếu bác nào yếu thì hạn chế nhé, nhất là lúc ngồi trên bồn thì dễ bị out lắm...Nằm trong bồn tắm được em bj mãi, vì sợ out nên bảo em nó ra giường để trải nghiệm những món nghề của em.

Về món trườn thì mình thấy em này làm quá xuất sắc...Đầu tiên trườn như mọi lần được các trườn...Nhưng em này lại chủ động mọi chuyện kể cả mút ngón chân nhưng do có máu buồn nên chẳng bao giờ để các em động vào lòng bàn chân...Đúng là ngực và mông to nên em trườn khá điêu luyện...Sau vài ngón nghề trườn thì em dùng lưỡi đi khắp cơ thể mình...Và đúng là khi được em nó wc thì thực sự quá phê...Em nó dùng lưỡi liếm láp và ngoáy phê đến nỗi mình còn bảo em nó làm thêm lần nữa dù lúc đó em đang bj cho mình...Đánh giá về thái độ nhiệt tình thì mình cho 10/10 điểm lần nữa.

Cuối cùng sau khi thưởng thức chán chê món wc của em thì mình bảo em nó bj cho mình..Lúc này có lẽ điểm đỉnh out cũng đến nên mình bảo em nó cho bú ti và bảo dùng tay...Đang bú ti em nó dở thì out và em nó cũng tranh thủ ngậm lấy và xóc...Nói thật với các bác là đang out mà bị bj thì thực sự thốn vãi...Em nó trêu là anh không thích xuất vào miệng em à...Mình bảo là tùy hứng anh mới xuất thôi...Xong xuôi em nó trải khăn để mình nằm nghỉ ngơi chút...Được 1 lúc thì mình vào tắm cùng em...Em tắm sạch sẽ cho mình để tránh dầu dính trên người...Xong xuôi thì còn 10 phút nữa thì mới hết giờ, em bảo nằm ôm nhau 1 lúc rồi hãy về...Nhưng do mình còn về làm nốt báo cáo nên không thể ở lâu.

5. Sau đây là đánh giá về em 27:
- Tổng quan: mặt dâm, nói chuyện khá thoải mái, chủ động ôm ấp - 7.5 điểm
- Vòng 1: vú to, mềm mại, tự nhiên, bú mút thích, không giữ hàng, chủ động để mình sử dụng - 9 điểm
- Vòng 2: hơi đầm chút nhưng như thế mới hợp dáng em, chứ người bé mà ngực to thì hơi ít em được như thế
- Vòng 3: cong và to, trườn khá thích - 8 điểm
- Bím: cắt tỉa gọn, trườn có cảm nhận - 7.5 điểm
- Đánh giá thái độ cũng như tay nghề: 10 điểm

6. Giá cả: 420K tiền vé (do mình gọi điện đặt phòng qua điện thoại nên được giảm giá) + 800K tiền tip cho em (do em bảo là mới gặp anh đầu tiên nên mình tip cho 800K cho có lộc)