Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

LƯU LUYẾN KHÔNG RỜI VỚI EM NHI GEISHA TRUNG YÊN

Gà Con Checker

Thành viên mới
Xin phép anh em bỏ qua đoạn mở bài nhé. Bé hôm nay mình chia sẻ cùng mọi người tên Nhi nhé ae.
Từ lúc bước chân vào quán đến lúc lên phòng chỉ 1 phút vì đi 1 mình nên ngại ngồi sảnh chờ. Được cậu lễ tân giới thiệu sơ bộ thì tôi chọn phòng King nằm cho sướng.
Nói yêu cầu đơn giản về các bé để looker chọn bé hộ. Nói xong thấy cậu ta chỉ bảo mỗi vâng ạ. Nghĩ trong đầu là thôi bỏ mẹ rồi mà cũng kệ vì mình có quyền đổi.
Vào xông hơi được 1 tý thì thấy có người đi vào. Tò mò mở cửa xông thì thấy bé Nhi này dáng người nhỏ nhắn vừa đúng gu. Mặt xinh. Trắng. Đánh giá ban đầu thấy ok nên mình bảo em tắm luôn. Bồn tắm rộng nên tắm chung thích. Kĩ năng tắm cho khách của em nó phải nói là quá ok. ( có Bj. Liếm ti + tai. Đá nhẹ vài phát wc. Phê)
Xong xuôi lên giường thì tôi bảo em làm thư giãn trước rồi xong bóp đầu cho anh sau. Kĩ năng em này rất tốt. Có năng khiếu và có tâm với nghề. Làm tỉ mỉ mà nhẹ nhàng. Bj với thái độ kiểu như thèm con chim của mình lắm nên cảm xúc rất cao. Sau tầm 15p chiến đấu thì em nó cũng đã chiến thắng được tôi. Xong xuôi nằm đờ người ra. Em nó đi tráng qua người rồi ngồi vừa bóp đầu vừa tâm sự. Nằm một lúc thì tôi cũng thôi chào em anh phải đi về với vợ. Chứ không nỡ nghiện em thì bỏ mẹ anh luôn.
Đánh giá sợ bộ về em nó :
V1: trên hệ cam 1 tý. Hàng real.
V2: thon thả. Không gầy không béo.
V3: trắng. Mịn mà.
V4: khít. Đẹp. Điện nước đầy đủ.
Face: xinh gái theo kiểu hiền dịu. Càng nhìn càng thấy hiền. Chốt là xinh.
Thái độ: cho em nó điểm 10 không ngoa chút nào.
Massage khoẻ: tay em hơi yếu so với t
Massage mêt: kĩ năng cao. Làm đủ bài. Có tâm với nghề.
Tổng kết : Tip cho em nó 1tr để giữ mối lần sau đến em nó làm cho phê hơn.
Vé : 700k sale còn 600.
Địa chỉ quán cho người anh em nào muốn thẩm : 20 trung yên3. Trung hoà. Cầu giấy
Goodbye see again !!!