Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Linh Đàm - Hồng Anh cùng em cạn men say tình ái...

Mạc Thế Nhân

Thành viên mới
Sau rất nhiều quyết tâm, cuối cùng em cũng lấy đủ dũng khí đến gặp em Hồng Anh ở Linh Đàm các bác ạ. Nghe ông anh nói em này mới đi làm, ngọt nước lắm, chỉ nghe ông ấy tả với xem ảnh quán gửi mà em đã cảm thấy phê tận nóc rồi, nên nhất quyết phải đi chiến.

Trời lành lạnh, mưa nho nhỏ, may mà gần nhà. Nhờ ông anh khách quen đặt trước kẻo hụt kèo thì lại gãy. Qua đến nơi lên phòng luôn. Tranh thủ vào xông hơi tí cho ấm người với thư giãn. Được 5 phút thì thấy qua lớp kính mờ hơi nước một em gái áo đỏ bước vào, mờ mờ ảo ảo. Trong đầu em đã tưởng tượng ra gương mặt xinh xắn, body thần vệ nữ theo lời ông anh kể rồi, đéo chịu nổi bật cửa mò ra luôn. Em nó thấy thế cũng hơi bất ngờ, nhưng mà ôi lạnh vl.

Thấy mình lạnh em chào nhẹ 1 cái rồi hỏi anh lạnh ạ? Chỉ đợi cái gật đầu là em nó bước đến ôm sưởi ấm, ôi phê vl.
"Anh vào tắm kẻo lạnh" - giọng Bắc các bác ạ, nhưng mà ngọt ngào và có một sự ngây thơ khó cưỡng. Mặt xinh, da trắng, cao đến tai em, chắc cũng phải hơn mét sáu. Đến đây là thằng nhỏ đã khó cưỡng lắm rồi. Em chui vào bồn trước còn em nó thì cởi đồ, cởi rất chậm rãi. Thậm chí em còn luồn vào trong cởi quần lót ra trước rồi mới cởi kimono đỏ ra, lúc này em chỉ nhìn thấy đằng sau lưng. Eo nhỏ mông tròn vo đẹp khó tả luôn.

Rồi em nó cũng bước vào bồn. Ngực gái mới lớn, săn chắc, tròn đầy, em không kìm được phải đưa tay lên nắn thử. Đồ thật. éo thể rời tay ra được.

"Anh ngoan nào ngồi xuống em tắm cho đã"

Lúc này em mới ngồi xuống, còn thằng nhỏ thì không chịu ngồi. Em nó áp mặt vào người để kì cọ sau lưng em. Mặt em cứ úp vào cặp bưởi trắng còn thằng nhỏ thị cọ vào đùi khó chịu hết sức. Cái trò tắm ngược này gây ức chế kinh hồn. Rồi em nó luồn ra sau lưng để tắm tiếp. Em cảm nhận rất rõ cặp vú săn chắc chà trên lưng, tay thì mơn trớn trước ngực, thi thoảng lại hôn nhẹ lên cổ, thở nhẹ vào tai, thế này chịu sao nổi. Được một lúc thì em nó thò tay xuống túm lấy thằng nhỏ, đm cảm giác chờ đợi đã lâu này thật thỏa mãn. May mà đéo bắn ra luôn không thì vừa tiếc vừa nhục. Cứ thế được một lúc thì anh em kéo nhau lên giường.

Bài đấm bóp với trườn của em nó khá là lạ, không giống với đa số các em khác. Đầu tiên là đấm bóp nằm sấp, tay cũng khá khỏe nhưng ít bài. Phải cái đấm được một lúc lại quay sang gãi gãi thằng nhỏ, miệng thì hôn nhẹ lên vai. Lúc này em mới cảm nhận được cái lưỡi đấy nó ấm nóng như thế nào, thằng nhỏ thì đội lên cứng ngắc tức hết cả bụng. Đấm được một lúc đã thấy em nó đổ dầu lên và trườn. Bài trườn cũng khác biệt, không phải từ chân lên mà đầu tiên em nó nằm áp cả cơ thể lên lưng. Em cảm nhận được rõ ràng bộ ngực săn chắc áp vào lưng, cơ thể ấm nóng phủ lên trên, lông mu thì cọ nhè nhẹ lên mông, chỉ tưởng tượng thôi đã muốn phụt rồi. Đặc biệt quả xương hông của em nó cứ miết vào bên mông với lườn vừa nhột vừa sướng, lưỡi thì mềm rà nhẹ nhẹ trên vai với cổ, kích thích một cách kì lạ luôn. Đến đoạn em nó hôn đến tai thì em éo chịu được, vặn người lại nút lưỡi và thật bất ngờ, được đáp trả một cách nồng nhiệt. Quá ngọt luôn.

Đến đoạn trườn ngửa, em nó cũng dừng lại để đấm bóp trước khi trườn dầu, và tất nhiên không quên thi thoảng chào hỏi thằng nhỏ cẩn thận. Đây đúng là điểm 10 cho sự quan tâm chăm sóc. Thấy thằng nhỏ cứng ngắc chắc hết cỡ rồi, em nó bắt đầu tra dầu rồi lại nằm phủ lên người liếm ngực, thi thoảng lại cắn nhẹ đầu ti cực đã luôn. Em hết chịu nổi, vít người lên hôn thật sâu. Lúc này thằng nhỏ của em ghé ngay chỗ đó, em nó cũng biết ý chà qua chà lại như kiểu trêu ngươi. Được một lúc thì bất ngờ khép 2 chân kẹp thằng nhỏ vào rồi nhún nhè nhẹ, cảm giác không khác gì đang nện cả, phê ngất người.

Anh em vần nhau đã đời thì em nó tự động xoay ngược người về tư thế 69 và bắt đầu BJ. V4 hồng nhưng có tí cà vạt. Cảm giác em BJ không bằng mấy trò trườn bò kích thích ban nãy, nhưng bỏ qua vì bộ mông quá đẹp đang ở trước mặt. Mỗi tội bài BJ đơn điệu thì tự dưng em lại khó ra, thế là bảo em nó tiếp tục trườn như lúc nãy đi. Lần này thì em quyết định ngồi trên bụng, kẹp thằng nhỏ vào sau mông rồi bắt đầu nhún. Em cũng không chịu để yên, nhổm người dậy, vừa bóp vú vừa hôn. Tay em này rất khéo, vừa kẹp vào mông vừa xoa cực kì thích, khiến em out trong phút chốc luôn.

Nói chung quá hài lòng, vừa xinh vừa tình cảm.
Tổng vệ sinh 1250k cho phòng king, quá rẻ cho một buổi tối say đắm với Hồng Anh.