Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Linh Đàm đưa em tôi lên đỉnh ❤️

Gà Con Checker

Thành viên mới
Sau 2 năm trở về Hà Nội và sinh hoạt trong box Ăn chơi miền Bắc, thời gian qua tôi đã dần dần được các anh em quý mến, tin tưởng và trìu mến gọi bằng cái tên thân thương là "Thánh Massage" ❤ - điều đó phần nào đã là một sự ghi nhận và niềm vui của tôi khi những trải nghiệm của mình giúp được nhiều anh em bình tĩnh - tự tin hơn trên con đường ăn chơi lắm công phu này... :)

Sau 2 tuần đầu tiên của event, chỉ nhận được 2 cái giải 3, tôi hơi có chút buồn nhẹ, và phải tự nhìn nhận lại mình những điểm chưa được & băn khoăn liệu có nên tiếp tục con đường review không... anh em có còn muốn đón nhận những bài review của mình nữa hay mình đã trở nên lạc hậu lỗi thời...? :(

Nỗi băn khoăn đó lớn đến mức cả ngày đầu tiên của tháng 12 mới không động tay chân làm việc nổi. Cứ đi lòng vòng thành phố trong những trăn trở, vô-lăng đưa lối trong làn gió nhè nhẹ đầu đông thế nào lại dẫn tôi xuống tới Geisha Linh Đàm...:(

Tất nhiên đã tới nơi nào thì lại phải bốc ngay viên ngọc quý nhất ở đó....

Chốn này cũng là một chốn khá quen với anh em rồi. Bãi đỗ xe rộng rãi thênh thang, cơ sở mặt phố lớn xung quanh là những quán nhậu to nhất nhì Hà Nội. Đồng nghĩa với việc cực kỳ lộ nếu anh em có e dè...

Cơ sở vật chất khá xa hoa theo phong cách tân cổ điển. Phòng thì dĩ nhiên tôi phải chọn từ King trở lên rồi...

Em gái-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy bước vào phòng nhoẻn cười "Em làm cho anh có được không?" Và đương nhiên là được rồi. Em bé chớm tuổi đôi mươi, 2k1 gì đó, người ngợm mướt mát quê Hải Dương (?) trông giống một em sinh viên năm đầu bỡ ngỡ hơn là một nhân viên chốn hoan lạc, mặt còn đôi chút mụn của tuổi dậy thì và người hừng hực sức sống...:D

Sau khi xông hơi là đên màn tắm gội. Em bé trút bỏ bộ đồng phục lả lơi ra là một thân hình non nớt. Hai anh em tắm gội trong một cái bồn khá rộng, nhưng cũng chỉ tắm gội mà em bé không chủ động mơn trớn hay chiều chuộng gì. Chắc còn ngại ngùng...:(

Sau khi lên giường đấm bóp sơ sài và một bài trườn nuru cũng khá qua loa thì đến màn thư giãn. Gần nhau hơn, e ấp trong vòng tay tôi thì mới ngửi được thứ mùi đặc trưng chỉ có ở gái non: cái mùi thơm của da thịt thiếu nữ, nó khác với mùi quyến rũ của ngưởi phụ nữ trưởng thành (giống em 30 Sora mà tôi đã review ở bài trước).

Đôi môi quyện lấy đôi môi...:* Hai cơ thể gần nhau, xoắn xít lấy nhau. Em nó cũng làm đủ các động tác chắc mới tiếp thu đào tạo được như liếm ti, hôn cổ, đá bi rồi miệt mài BJ. Nhưng chiếc miệng còn thiếu kinh nghiệm ấy làm sao có thể khiến thân già trận mạc này gục ngã?.... Sau một lúc nằm cho em nó phục vụ, tôi nhận ra sứ mệnh của mình phải là ngược lại, khiến một thiếu nữ trải qua những cung bậc cảm xúc tuyệt vời hơn.

Tôi lật ngửa em, ra dấu lên môi em yêu cầu nằm im và tận hưởng đi.:D

Trò vui bắt đầu❤

Chiếc lưỡi của tôi đi khắp người không sót centimet nào cơ thể của em, nút từng ngón tay ngón chân em. Em chỉ biết nhắm nghiền mắt lại rên khe khẽ. Rồi chiếc lưỡi ấy nút hai đầu vú mới nhú của em... rồi di chuyển xuống xa hơn, tới một nơi rất khít và hồng hào... chỉ một lúc sau dường như chạm phải mạch nước ngầm... nước cứ thế tuôn trào xối xả... tôi uống không xuể nữa... đúng là gái mới lớn... Em không còn rên nữa, mà chuyển sang la hét, hai tay ghì chặt níu kéo vào chăn và thành giường... em cần tôi, thèm khát tôi lắm rồi... Nhiệm vụ của người đàn ông là phải làm thoả mãn tột cùng người đàn bà nằm bên dưới mình, phải không...? :D

Cả hai nằm ôm nhau đầy thoả mãn. Em rúc vào lòng tôi hổn hển. Phải một lúc em mới mở được mắt ra... nụ cười duyên khe khẽ nở trên môi.

Nằm trên giường làm một điếu, ngắm em tôi vầy nước trong bồn. Điếu thuốc sau khi out bao giờ cũng là một điếu thuốc rất ngon...❤

Tôi cũng không nhớ hết bao nhiêu tiền cho cuộc vui này nữa vì quẹt thẻ, nhưng tiền bạc cũng đâu quan trọng. Đến nhưng không được chăm sóc mấy, nhưng lại có sứ mệnh để chăm sóc người khác & đưa người khác lên mây...

Lái xe trở về, gió đông vẫn tạt vào mặt. Những suy nghĩ vẩn vơ vẫn còn nguyên. Liệu tôi đã hết thời....???