Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

LAVENDER PHƯƠNG BẮC - REVIEW TOÀN CẢNH

Dâm Ka Ka

Thành viên mới
Đúng như tiêu đề đây sẽ là bài viết tổng kết những gì mình trải nghiệm và tìm hiểu ở cơ sở này cho các anh em thiên địa đang có ý định tới chơi sẽ không thấy bỡ ngỡ, bài viết hơi dài 1 chút nhé

Địa chỉ số 39 ngõ 80 TRẦN DUY HƯNG. cảnh báo là nếu đi vào buổi tối thì sẽ có 1 đám ma cô, cò mồi đứng ở đầu ngõ gạ khách đi chơi gái ( anh ơi đến chơi nhà em rẻ lắm, 300 bao luôn phòng) thật là vi diệu. A em cứ kệ mẹ chúng nó mà đi. Nghe theo là mệt đấy, nhiều report trên diễn đàn có nói về vụ đi theo ăn quả đắng rồi.

Quán cách đầu ngõ 1 đoạn thôi, bên tay phải, có hầm để xe máy, bãi để ô tô thì cách quán 1 đoạn gần, kín đáo.

Mở cửa : hồi trước là từ 10h sáng đến 2h đêm. Bây giờ đổi là 12h trưa đến 1h đêm là chốt khách cuối.

Nhân viên lễ tân lịch sự, niềm nở và lễ phép, hướng dẫn chu đáo cho khách. Lúc ngồi chờ sẽ được phục vụ nước lạnh, trái cây miễn phí. Hình như có cả trà gừng, mì trứng miễn phí nữa, nhưng chưa thử.

Cơ sở vật chất thì đẹp và mới ( thiếu mỗi cái thang máy, hơi tiếc) phòng chờ có ghế nằm cho đỡ mỏi lưng, có tivi để xem cho đỡ buồn.

Phòng matxa thì có các phòng ngoài cùng là to nhất, các phòng khác thì nhỏ hơn nhưng đồ trong phòng thì giống nhau có bàn ghế, mắc treo, giường, xông khô, xông hơi, bồn tắm đơn, điều hòa, máy sưởi, máy sấy tóc...

Có tất cả 4 loại vé : A em sẽ chọn vé bằng ipad ở dưới lễ tân và trả tiền vé trước. Tip cho các ktv thì trả sau

Vip 1 (90 phút) giá 500k - các a em sẽ được xông hơi, xông khô, rồi được các bé ktv tắm, gội đầu (tất cả các vé đều không có tắm chung đâu) rồi ra giường nằm cho các em đấm bóp, chà đá nóng. Sau đó tưới dầu nhờn lên người các em cởi áo dùng ngực trườn khắp người cả nằm úp và nằm ngửa. Kết thúc bằng bj,hj và out ( CIA và WC, HÔN MÔI thì tùy em và xem các bác khéo mồm đến đâu. Mình thì được đúng 1 lần CIA thôi, hôn môi cháo lưỡi thì bé có bé không )

Vé vip 2 ( 120 phút) 700k - quy trình như trên, cộng thêm 1 lần thư giãn nữa. Tức là sau khi xông và tắm các bé sẽ hj,bj cho a em 1 shot trước rồi đến massage, trườn dầu và làm shot thứ 2 kết thúc

Vé super vip ( 120 phút) 900k - quy trình giống hệt như vip 2 nhưng sẽ là 2 bé ktv làm cho a em

Vé thứ 4 là vé thương (70 phút) 300k - vé này mình chưa đi bao giờ chỉ hỏi qua các bé thì biết là vé này bị cắt mất vài dịch vụ như trườn ngực và các bé sẽ không cởi đồ, độ khám phá của a em sẽ bị giảm đi. Mình nghĩ thế cũng hợp lý, chứ mà đầy đủ thì các a em đổ xô mua vé này ai mà mua vip nữa.

Code giảm giá 100k. Nếu a em muốn được giảm 100k giá vé thì khi đến bảo với lễ tân cho a xin số tổng đài. Lễ tân cho số xong thì gọi lên đó gặp trưc máy và nói chính xác như sau ( em ơi cho anh xin xxx code ở LAVENDER PHƯƠNG BẮC) đi bao nhiêu người thì xin từng ấy cái code, tổng đài gửi code qua tin nhắn về máy cho a em, rồi đưa cho lễ tân nhập vào ipad cho. Các loại vé sẽ tự động giảm đi 100k.

+ một vài thắc mắc của a em hay hỏi như :
- Tip : vé sao thì tip cho ktv như vậy. Nếu a em dùng code giảm giá thì cũng có thể tip theo giá vé đã giảm cũng ok
- vé vip 2 làm 2 shot thì tip nhân 2 à : không phải, vip 2 và super vip các em bắt buộc phải làm đủ 2 shot ( đứa nào mà không làm đủ thì thì cứ gọi trực tầng vào xử lý) vì nó đã tính vào vé rồi. Tip thì vẫn ngang vé thôi.
- ‎tip cho super vip : vì có tới 2 ktv làm cho mình và các ktv đều chăm sóc a em đủ 120 phút ( bằng thời gian vip 2) nên các a em tip cho mỗi em cũng là ngang với tip sàn vip 2 ( tức là 600-700k cho mỗi em). Trọn gói cả vé và tip cho super vip là ít nhất 2 củ

- ‎cắt bớt quy trình : được, ví dụ không xông, không đấm bóp, không trườn dầu. Kể cả Không tắm cũng dc nhưng sau đó sẽ đau chim vì ktv sẽ chỉ hj cho a em thôi ( lý do tự hiểu). Thậm chí nếu đi vip 2 hay super vip nếu làm xong 1 shot mà mệt rồi thì có thể không làm shot 2 cũng được luôn. Nhưng mức tip thì không đổi ( làm 2 shot hay bỏ qua 1 shot. Không massage hay không xông hơi đều phải tip ngang vé, cố mà làm đủ cho bõ tiền anh em nhé)
- ‎Anh em đi chơi lịch sự đừng lăn tăn quá, không hài lòng thì báo dưới quầy, lên viết bài để cảnh báo anh em về ktv đó chứ tip thì nên tip đủ cho đỡ phiền phức.

+ Về KTV thì cơ sở này là 1 nhánh của 1 hệ thống lớn ở Sài Gòn nên ktv sẽ luân phiên nhau từ Sài Gòn ra làm theo từng tốp, cứ 1 tháng sẽ có 1 tôp bay ra bắc để làm, tốp cũ sẽ trở về nam. Hàng mới sẽ có liên tục cho anh em trải nghiệm. Dở 1 cái là anh em kết được một bé nào đó muốn làm " em gái ruột gặp thường xuyên thì không được rồi ".

Sau khi chọn vé trên ipad thì màn hình sẽ hiện ra hình ảnh các ktv đang rảnh để mình chọn. Có thông tin về chiều cao, cân nặng 3 vòng của các em luôn. Vì các em toàn chụp 360 nên các bác cứ khấu hao đi 30% nhé không thì lại tưởng bị nhầm ktv.

Tốp ktv hiện nay bay ra từ 21/2 đáng lẽ sẽ về vào 21/3 nhưng có thay đổi nên sẽ làm thêm 1 tháng đến 21/4 mới về.

+ Dàn ktv đang làm thì có 2 số hot là 216 và 39
- số 39 thì mới nhìn qua ở hành lang chưa gặp nhưng nhìn cái là ưng luôn. Đọc review ở diễn đàn khác thì được biết bé này thuộc gu nhẹ nhàng, tình cảm, hơi chảnh. Mặt xinh ngực bự. Sevit ok, bác nào thích kiểu nhiệt tình, hay nhí nhảnh, sevit khùng thì chọn bé khác
- ‎số 216 bé này mình gặp 3 lần và kết nhất. Mặt xinh ngực cũng bự luôn, sevit rất tốt, bé rất dễ gần, chịu khó nói chuyện, đùa giỡn với khách. Đi về cứ thấy nhớ em nó ( 21/4 tới là em nó về nam, nghĩ tới mà buồn)
Ngoài ra còn có
- số 61 thuộc tuýp trẻ xì tin dâu, mặt xinh da dẻ căng mịn, ngực thì hệ cam. Tuy nhiên vì mới làm nên kỹ năng còn non và chưa nhiệt lắm. Bác nào thích gặm cỏ non thì cứ thử.

Thích các em dày dạn kinh nghiệm thì 131, hay 223

Ok hết rồi, bác nào biết gì thêm thì bổ sung nhé.

dctmt

Thành viên mới
Chỗ này hình như đóng cửa laau rồi mà bạn , thấy im lìm có mở cửa gì đâu