Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lâu Lâu lên phố giải ngố...Ngất ngây Trim cùng e My .929-930 Hồng Hà Sweetlady

Doraemon Ú

Thành viên mới
Một chiều Mưa HN đáng ghi nhớ !
Vừa nhậu khá say với ae đồng nghiệp ở Trên Hồ , ae tôi lúc này thằng nào thằng ý vã lắm rồi , tính đi tìm chỗ xả hơi thì thằng cu cháu mách cho một chỗ Massage Ở gần phố cơ sở mới của Sweetlady Thọ Tháp ! (chắc các cụ cũng biết quán này rồi nhỉ)
Như một thói quen :))) ae tôi hí hửng lên ngựa phi ngay đến Xem thế nào!
- Đến nơi ae chưa kịp sờ tay vào cửa mở cửa xe thì có ông em Bảo vệ ra chào hỏi rất thân thiện , mở cửa mời ae tôi lên nhà ngồi thưởng trà :)))
- Vào tới sảnh mấy thằng cu Lễ tân chào hỏi nhiệt tình thế , ngồi lúc thì có ông em ra tư vấn Giá cả dịch vụ , mà nói thật vs ae nghe ông em tư vấn thấy có nhiều dịch vụ hấp dẫn mà giá cả lại rất phải chăng . Có thể nói là khá mềm trong mặt bằng chung ở Massgae HN này luôn !
abc một hồi quyết định chọn gói tắm chung lên vip làm tinh dầu tổng động viên 1,5tr cả vé với tip
mấy khi lên phố chơi sang tý... nhưng đang trong tháng giảm giá cho ae thiên địa nên dc giảm 30% vé còn 1350k.... quất luôn.
- Công nhận bể tắm chung ở dưới tầng hầm như vào trong bar ý ae ạ. âm thanh ánh sáng thì khỏi phải bàn. xông hơi một lúc xong vào bể xục cảm giác thật thư thái. được mấy chú e nv chuẩn bị cho đĩa hoa quả sơn và ít bia rất nhiệt tình. khoảng 5p thì các nàng tiên xuống e nao cũng diện bikini 2 mảnh nhìn đã muốn .... thế là mỗi thằng 1 e quẩy thôi!!!
*Một tiếng đáng nhớ ...
Một lúc sau ae tôi dc cu e dẫn lên phòng mỗi người một phòng, phải nói cơ sở ở đây rất ok ,Phòng ốc đẹp sạch sẽ ngăn nắp , thơm nữa, có cảm giác như đi Hotel 5 sao vậy.
Mình dc đưa vào một phòng Mang Tên Mùa Hè , đúng như cái tên , vừa phòng e ấy đã bật nước lên lôi mình vào phòng tắm tráng cho mình và thằng e của mình rất chu đáo ..hehe, em bảo Tên My các bác ạ :)))
Đàn ông đích thực nhìn ngực đầu tiên... Đúng ko ae ^^ body em thực sự làm tôi thấy như muốn rời luôn con mắt ra ngoài đứng hình cmnl=))) nó đẹp mà camr giac nó mềm mại mịn như cục bông gòn vậy :)))
Mặt em thì khỏi nói , da trắng mắt thì siêu dâm , đã làm gì đâu nhưng thấy rạo rực trong lòng cmnr ahhahaha
v1:8.5
V2:7.5
V3:8
Em nhẹ nhàng cởi bỏ khăn cho mình và dắt tay mình vào bồn tắm ae ạ . Em kì cọ, gội đầu ,chăm sóc , tắm cho tôi như là NY của em vậy !
Mình có cảm giác như mình đang là NY em ấy luôn=)))
Được mấy phút thì em , bắt đầu lau người và lại rìu tôi ra giường , em nhẹ nhàng bóp vai lưng bắt đầu massage , vừa làm vừa trò chuyện rất vui vẻ luôn , rồi tầm 15 phút em dùng cái dung dịch gì đó để tràn lên người tôi . Vcc một cảm giác như đóng băng khi em Dùng cơ thể Mịn màng kia trườn bò liếm lên người tôi như một con rắn ...
Dù khá say nhưng mà có cảm giác muốn ra cmnl các bác ạ ! kkkk nghĩ thầm khéo “mình yếu sinh lý hay gì”
Taij vi Em trườn khéo lắm , trườn các mặt cơ thể , cuối cùng thì dùng body kẹp Thằng em mình lại.... trời lúc này tưởng như mình Ra cmn luôn chứ ko đùa :)))
Nhưng em rất mơn chớn , vì em muốn chiều và làm cho tôi lâu hơn nữa nên e lại tiếp tục trườn
Mình nằm lê mê tưởng ngủ cmn mất , mở mắt ra thì em bắt đầu BJ , có thể nói mình đi chơi ở nhiều nơi mà chẳng gặp ai mà BJ thần sầu như em !
Nhẹ nhàng uyển chuyển khéo léo từng tí một , làm cho mình cứng đơ người !
:)))))) em cứ BJ mãi , vừa BJ vừa khẽ Rên theo nhịp độ, tay thì vê vê 2 viên đạn của mình :))) phấn khích vs sung sướng vô cùng các bác ạ !!!
Em BJ lâu lắm , cứ cặm cụi chịu khó chăm sóc thằng Nhỏ của mình , độ 15-20p sau em bắt đầu làm mình chịu ko nổi nữa :))) mình Có cảm giác dc em Bj mà như là đc QH thật ấy

Cơ mà lại ko tốn sức tí nào :)))
Xong xuôi đâu đấy em nằm úp lên mình , tỉ tê trò chuyện, những câu chuyện về Tình cảm , cuộc sống rồi khẽ ôm mình ngủ tầm 10p
Nói thật vs ae chưa bao giờ đi chơi ở đâu lại gặp em nào nhiệt tình nhiệt huyết mà có tâm vs nghề như vậy ! Em chăm sóc mình từ lúc vào phòng đến lúc tắm rửa đi ra thang máy !
Giường như hơn tiếng là khoảng thời gian cảm thấy rất thoải mái khi đến đây, mà đổi lại dịch vụ nhận dc là thừa xứng đáng với giá dịch vụ ở đây !
À về dịch vụ thì mình nghe qua gói thấp nhất 1tr cả vé với tip.
Con Vé 700k tip 700k là làm full option ! Ae dc tắm tiên vs nhân viên ktv nữ dc em kì cọ massage gội đầu , dc massage body - và BJ bằng Tinh dầu Cao cấp nhé ! :)))
Ae bạn mình cũng rất hài lòng , xuống sảnh thằng nào thằng ý tươi cười + hài lòng hớn hở haha
Nhìn chung dịch vụ ở Sweet Lady 929-930 Hồng Hà này rất ok , có thể nói dịch vụ của Sweetlady ko thể chê dc từ cs1 đến cs mới này, ok những gì ae bỏ ra để vui chơi :)))
Nhất định sẽ còn đến đây dài dài ! Xả hơi xả stress :))) quá tuyêt vời một ngày hè đáng nhớ !