Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lâu lâu lại ghé thăm ONE

Dân Massage

Thành viên mới
Song song với việc hay cắm chốt ở mấy chỗ hot như Geisha hay Men's Spa thì mình cũng thường lang thang đi kiếm mấy chỗ chưa nổi lắm hòng tìm ra một địa chỉ ngon mà chưa được khai phá (nhưng vẫn chưa tìm được thêm chỗ nào :( ) rồi cũng hay quay lại những chỗ nổi tiếng một thời xem dạo này nó ra sao, còn ngon hay kém rồi. RP hôm nay xuất phát từ một hôm lang thang như thế :p

ONE Trần Thái Tông

Địa chỉ
: trên đường Trần Thái Tông. Các bác đi từ Nguyễn Phong Sắc xuống thì để ý bên tay trái, có biển khá to

Giá cả:

450k - 90'
bo 500k

CSVC:
CSVC của ONE đã cũ và xuống cấp rồi. Lúc mình bước chân vào lễ tân đã cảm thấy không thoải mái.:(
Vẫn rộng rãi và sang trọng như mình nhớ nhưng cảm giác không thấy ấm cúng mà ảm đạm và tăm tối đi nhiều. Lên phòng cũng vây, phòng thì vẫn như ngày trước. Nhỏ, đầy đủ đồ đạc và không trang trí gì nhiều nhưng giờ cũng ảm đạm, chắc do vằng khách. Hơn nữa CSVC của ONE ngày xưa có thể coi là đẹp ở Hà Nội thì giờ đã quá bình thường rồi :(

Nhân viên:
- Em số 32: tên Như
Lâu lâu không quay lại nên lần này mình random luôn. ONE trước đây một thời rất nổi tiếng vì dàn nhân viên rất xinh và đều, cao ráo trắng trẻo. Giờ thì không còn được như trước nữa. Hỏi em 32 thì em ấy bảo không phải những em xinh chuyển đi chỗ khác đâu, bọn em vẫn làm đây thôi nhưng làm mấy năm bị xấu đi mất rồi :p

Nói về em 32 này thì ngoại hình em nó không có gì đặc sắc. Mặt nhìn có nét khá xinh nhưng đã hơi dừ rồi. Body thì bình thường, V1 V2 V3 đều vừa phải, không chê không khen gì cả.

Nói về service của em nó thì mình khá ấn tượng em nó khoản nhiệt tình chu đáo, đặc biệt rất hay cười và cười rất tươi :). Đầu tiên lúc vào phòng em nó bật nước xong, chủ động cởi đồ hộ minh, vừa cởi đồ vừa hôn hít ôm ấp chán chê. Cởi đồ xong cũng mất một lúc :p mà nước vẫn chưa đầy, em nó còn chủ động nằm lên giường ôm ấp :D. Suốt từ lúc vào phòng, tắm rửa cho đến massage, mình đều cảm thấy em nó làm khá tập trung, chu đáo và nhiệt tình.
Thư giãn thì kỹ thuật bình thường, không có gì quá đặc sắc về khoản kỹ thuật dù cũng nóng lạnh đầy đủ. Tuy thế em nó rất chịu khó, chịu nhiệt, nghịch ngợm thế nào cũng ok chiều anh hết, anh không out em không cho anh về nên mình thấy khá có thiện cảm :D

Kết:
Thật sự mà nói đối với mình thì giờ ONE không còn là một lựa chọn hợp lý nữa. CSVC giờ đã kém nhiều so với trước. Lễ tân thiếu nhiệt tình và cũng không chuẩn mực. ( Không được lịch sự như Sakura hay Oasis đâu nhé ). Nhân viên đã không còn xinh như trước nữa, service cũng không có gì quá đặc sắc. Với tầm giá 1tr ( 450k vé 500k bo) thì mình nghĩ rằng có nhiều chỗ ngon lành hơn nhiều. :D
Rất tiếc cho một chỗ ăn chơi đã từng một thời nổi tiếng :(

Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :)